Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 14 trên 14

Ðề tài: Tôi có nên tiếp tục một tình yêu thế này?

Bé còn quấn tã

mình từng xem một bộ phim... nói thế nào nhỉ...: tay không thì dễ nắm bắt được cơ hội mới và tình yêu mới. bạn cũng cứ thử xem sao

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Thương nhau bao nhiêu ngày cũng còn vương vấn cũng còn mãi mãi tấm lòng...vậy mà mới 1 mùa hè đã thay lòng thay dạ thì còn tiếc nuối gì hả bạn ơi >< Tìm kiếm 1 người chung thủy và yêu bạn hơn đi nha bạn !!! Good Luck
    Cậu chạy đi.....mang theo hi vọng đuổi kịp Cậu của Tớ...hôm nay hụt bước,dừng lại .. Tớ chợt nhận ra.....Oh...Tớ mất Cậu thật rồi

Bé còn quấn tã SasaQueen's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TP.hcm

là con trai thì phãi đối mặt chứ bạn... đã dám yêu thì phải dám nói chứ....im lặng rút lui mà trong lòng vẫn nhớ về người đó thì đó có phải là quyết định của bạn chưa
    Bạn không nói thì cô ấy cũng chưa chắc biết...nếu nói mà thất bại thì mình cũng tự đứng lên được và cũng dám đối mặt với người mình thích còn hơn im lặng mà nhớ về người ấy thì dc gì chứ
    Yêu 1 người là chấp nhận buông tay khi người ấy muốn nắm lấy 1 bàn tay khác
    :sn:

Lối là tại bạn không chăm sóc cô ấy cẩn thận để thằng khác nó cuỗm mất.Thử hỏi trong mấy tháng hè bạn không thông tin cho cô ấy, k lời hỏi han chia sẻ những tâm sự buồn vui cùng cô ấy... vậy cô ấy sẽ nghĩ thế nào về ban. Mà bây giờ là thời đại công nghệ thông tin bỏ bẵng người yêu một thời gian dài như thế nếu mình là con gái mình cũng làm như cô ấy

Tiểu học - Đại học chữ to kep no's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hư ảo

bạn đã quyết định rời xa khi thấy ng ta thân mật với người khác khi bạn làm vậy cô ấy k níu kéo ,k giải thích ,k xin lỗi k gì cả... thì cóa nghĩa là người ta đã thực sự không còn nghĩ tới bạn nữa
    và bay giờ khi xa người đó rồi bạn thấy cần người ấy đó là điều tất nhiên vì bạ chưa hết tình cảm với người đó mà nhưng người đó đã hết tình cảm với bạn rồi bạn còn quay lạ làm gì nữa? nếu yêu thì hãy để ng ta hạnh phúc đi theo con đường mà họ đã chọn bạn ạ
    tôi tin bạn sẽ có một hạnh phúc lớn hơn...
    ước chi lòng nhẹ như cơn gió
    :ow:

Đang học vỡ lòng reset's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    bể khổ

hãy để tình cảm tự nhiên như chính bản chất của nó,tình cảm vốn là 1 trong các bản năng của con người mà bạn!cho dù bạn có lên tiếng hay ko,đó đều là các hay,bởi vì đó chính là tình cảm của chính bạn!
    đừng bao jờ bắt mình fải làm theo ý tưởng của người khác,vì đó là cách làm của người khác!cho dù thể hiện như thế nào,cách của bạn vẫn là cách làm đúng đắn nhất!
    a tin ở e :wish:
    ...
    khi con tim thế nhân chưa thờ ơ,chưa lạnh lùng...

Trang 2/2 đầuđầu 12