Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 14

Ðề tài: Tôi có nên tiếp tục một tình yêu thế này?

Bé còn quấn tã nguyenminhphung96's Avatar

Default Tôi có nên tiếp tục một tình yêu thế này?

tình yêu của tôi với ấy vừa chóm nở chưa đầy 1 năm thì lại nghĩ hè trong thời gian ấy we hầu như bị mất liên lac. Sang năm học mới we vẫn nói chyện như bình thườg chỉ hơj khác là hầu như cô ấy đả có người khác và we củng it thân mât hơn trước nủa! có 1 lần tôi dư định nói thăng xem cô ấy chọn 1trong2 nhưg thấy cô ấy và tên kia cug thân mật nên tôi quyêt đinh tư đông rut lui? sao khi rút lui moi thoi gian tôi mới thấy là rất cần ầy tôi pun lăm! theo cacpan tui co nên way lại xl ay hay buôg xui để ấy hạnh phuc với tên kia ko?

♥H2T♥ nhoh2t's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hàn Tiểu Băng

trời, tình yêu mà xa nahu có 1 mùa hè đã.....
    thôi tốt nhất là say goodbye đi bạn ak..
    Dám ước mơ, dám thực hiện

Bé còn quấn tã

bạn nói bạn và cô ấy ít thân mật hơn trước có nghĩa là vẫn còn thân mật đúng ko,con trai tụi mình khi chọn bạn gái có ai đã ko từng đắn đo suy nghĩ,rồi lại so sánh từng người con gái với nhau,trước khi đưa ra quyết định cuối cùng vẫn dây dưa một hai cô mà ko dứt khoát.Bạn à,con gái cũng vậy thôi,họ cũng đắn đo lựa chọn hạnh phúc của bản thân mình,hãy cho cô ấy thấy bạn mới là ng luôn quan tâm,yêu thương và luôn ở bên cạnh cô ấy lúc buồn vui bạn nhé.Hạnh phúc ko bao giờ dành cho n ng dễ dàng bỏ cuộc.chúc bạn thành công.

♥ Vô đối hội ♥ jeny_lady_lovely's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    heaven :D

trời ơi! (>"<) Theo tớ thì thời gian và không gian không phải là trở ngại của hai người, mà cái chính là tình yêu chưa đủ lớn...
    Nào! Bạn là con trai cơ mà! Đừng quá lăn tăn hay đau buồn! Hãy buông tay đi, và chúc phúc cho người con gái đấy! Một ngày không xa, bạn sẽ tìm được ty thật sự của mình thôi, chúng ta vẫn còn trẻ mà, phải không?
    Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau

BECAUSE I'M JEN!

Bé còn quấn tã

lâu lắm rồi k vào đây...phải nói thế nào nhì 1 năm không phải là quãng thời gian ngắn, từng ấy thơi gian đủ để cho bạn biết mình yêu ai muốn gì và cần gì, bạn nói bạn rất cần ng ấy vậy tại sao bạn lại k thử 1 thêm một lần nữa để xem tình cảm mà ng ấy của bạn dành chọn ai, tại sao bạn k cạnh tranh mà lại tự động rút lui... đũng cảm lên chứ bạn, hãy tim cho mình 1 câu trả lời để cho lòng nhe nhàng đừng tự dày vò mình....chúc bạn thanh công !

♥H2T♥ Nhỏ Bạc Hà's Avatar

Bạn nên xem xét lại, mùa hè này xa nhau, đã thấy ko như xưa nữa, có thể qua dc mùa hè này thế mùa hè năm sau thì sao?

Bé vào mẫu giáo besieuquay's Avatar

người nhanh quên và dễ dàng thay đổi như vậy thì ko nên tiếc làm gì bạn ah
    em đã để con tim mình chạy theo anh trong vô vọng, nhưng anh ơi biết làm sao khi em ko thể ko yêu anh....

Bé đi nhà trẻ

Chào Anh ,!

Em rất đồng ý với ý kiến của besieuquay , tại sao anh phải để tâm hồn của anh nặng nhọc ,với một tình yêu mà ko có kết quả .Là nam nhi , anh hãy để xuống một cách nhẹ nhàng và đứng lên một cách thanh thản , vớt tất cả tấm lòng bao dung, sảng khoái của một người , trượng phu , quân tử .Vì cuộc đời đâu chỉ có một tình yêu duy nhất , và cả vườn hoa cũng chỉ đâu duy nhất một đoá hồng , phải ko anh ? .Chúc Anh được mọi sự an lành , anh nhé .

Tha^n

lovely angel

Trang 1/2 12 cuốicuối