Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 24 trên 24

Ðề tài: suy nghỉ gi thế? nghỉ đúng có thưởng !!!!

Bé vào mẫu giáo katfacebxby's Avatar

Đó mình chỉnh vừa ý bạn chưa người with attitude?
    cười lên một cái việt gì cũng có thể qua !!!!!!!!!!! :)

Quay Về Đi...

Đã gọi là câu đố thì người giải dĩ nhiên phải dùng sự phán đoán (guess) của mình để mà giải, còn nếu không cần phán đoán thì có nghĩa là người giải đã từng được nghe qua câu đố hoặc đã từng đem câu đố này đi đố.

Cái đáp án mà mình đưa ra dĩ nhiên đã có qua suy nghĩ, chứ chẳng ai nhìn vào bài thơ (câu đố) của bạn rồi without thinking mà có thể ném ra được cái đáp án đâu

Việc giải đố là để thư giãn, nếu như đáp án là đúng và đúng phân nửa thì tại sao bạn lại không chấp nhận nó rồi cùng giải thích cái phân nửa còn lại cho mọi người cùng nghiền ngẫm mà cứ nhất định phải khư khư ôm cái lập luận của mình để làm gì.

Nếu biết người ta đã giải, nếu hiểu người ta đã giải thích. Bạn là người ra câu đố nên dĩ nhiên bạn là người có thể giải thích rõ ràng, ngành ngọn từng câu (từng chữ) của bài thơ ...nhưng đó là sự khác biệt giữa người ra câu đố và người giải câu đố, đúng không?
    thay đổi nội dung bởi: AyE, 01-05-2011 lúc 11:28 PM

Quay Về Đi...

Trích Nguyên văn bởi katfacebxby View Post
    Đó mình chỉnh vừa ý bạn chưa người with attitude?
    Everybody has their own "attitude" ...depends on how others look at it :cr:

Smile

Trích Nguyên văn bởi AyE View Post
    Đã gọi là câu đố thì người giải dĩ nhiên phải dùng sự phán đoán (guess) của mình để mà giải, còn nếu không cần phán đoán thì có nghĩa là người giải đã từng được nghe qua câu đố hoặc đã từng đem câu đố này đi đố.

Cái đáp án mà mình đưa ra dĩ nhiên đã có qua suy nghĩ, chứ chẳng ai nhìn vào bài thơ (câu đố) của bạn rồi without thinking mà có thể ném ra được cái đáp án đâu

Việc giải đố là để thư giãn, nếu như đáp án là đúng và đúng phân nửa thì tại sao bạn lại không chấp nhận nó rồi cùng giải thích cái phân nửa còn lại cho mọi người cùng nghiền ngẫm mà cứ nhất định phải khư khư ôm cái lập luận của mình để làm gì.

Nếu biết người ta đã giải, nếu hiểu người ta đã giải thích. Bạn là người ra câu đố nên dĩ nhiên bạn là người có thể giải thích rõ ràng, ngành ngọn từng câu (từng chữ) của bài thơ ...nhưng đó là sự khác biệt giữa người ra câu đố và người giải câu đố, đúng không?
    mình chỉ nói khi thời gian vứa vặng

Thumbs up

Trích Nguyên văn bởi AyE View Post
    Everybody has their own "attitude" ...depends on how others look at it :cr:
    tùy bạn thôi. nhưng niếu bạn keep give mình attitude thì mình thà bỏ câu này chứ không đưa ra đáp án đâu

Quay Về Đi...

Trích Nguyên văn bởi katfacebxby View Post
    tùy bạn thôi. nhưng niếu bạn keep give mình attitude thì mình thà bỏ câu này chứ không đưa ra đáp án đâu
    I don't need your answer, because i know that mine is RIGHT. I'm just waiting to see if anyone ...and i mean anyone at all could come in here and give you your "perfect" answer :cr:

do it your way sweetie :)

Nhập Môn

thùng đựng tiền hình trái tim đúng k bn

Trang 3/3 đầuđầu 123