Trang 7/11 đầuđầu 1234567891011 cuốicuối
kết quả từ 49 tới 56 trên 86

Ðề tài: Trò Chơi "Xét Xử Nội Quy HHT"

Siu Nhưn Quần Chíp Ozhi's Avatar

Cũng bị lộ rồi thì có thêm được gì đâu @@

Bạn xoá đi, quăng tin nhắn link cho mình mình xoá trắng cho nếu muốn :">

Hãy mặc quần chíp ngoài quần dài và bạn sẽ là siu nhưn

Yeah yeah

em là con bé dở hơi miu chan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    nhà

mình xoá rồi thì làm gì có link gửi cho bạn
    mình ko ngại nguyện lộ nick, mình là mình ko thích đang tám = nick này lại nhảy sang nick nọ thôi

để xem nào, những nick này mình đã xử xong

- Phong Linh
    - tiểu thư lang thang
    - Mắt Đen
    - thuyentrang
    - Rough
    - miu chan
    - Trăng 30
    - tàu bay giấy
    ... có thể còn nữa nhưng mình ko nhớ, xoá nhiều quá, loạn cả lên

nếu bạn thật sự muốn giúp mình, bạn có thể dùng quyền của mod để tìm lại những bài mình đã xoá mà xoá vĩnh viễn, dứt điểm luôn cho mình 1 vài phát

trong khi đó, mình lại tiếp tục nhớ nick khổ quá ko nhớ truyện gì ra truyện gì '______________'

:spin2:

Lăn ngược - rơi như mới bắt đầu =))

Siu Nhưn Quần Chíp Ozhi's Avatar

Tớ, ko nhớ tớ đã post trong nick nào

Thì làm sao

Hãy mặc quần chíp ngoài quần dài và bạn sẽ là siu nhưn

Yeah yeah

Light on Elsie's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ừm...

Nói cho cùng thì đưa ra cái điều ấy cũng chỉ muốn lợi chứ không muốn hại. Nhưng lợi bất cập hại, lợi đây là lợi chung và hại đây là hại chung, chung đã không muốn thì cũng không để làm gì ^^

Topic yêu cầu đổi tên fic đó, các bạn muốn đổi lại vào đó đặt yêu cầu và tớ sẵn sàng sửa lại cho các bạn ^^

@ Ozhi: Không phải trong thể loại của cái Huyễn bà ghi là tùy bút sao

@ PL: Tìm IDs thì bạn PL nhờ smod hay admin check ip ấy (giống bạn DA check của bạn Nguyên ớ, cả một list dài). Tớ chỉ sợ làm chập máy bạn smod đó thôi :im:

@MM: Ngoài cái điều 13 ra,

1. Điều 14: post truyện lên forum để người khác đọc, giờ size và font không đọc được thì để làm gì nữa hả bạn ấy

2. Điều 15 đã thành luật bất thành văn từ lâu (đã hỏi Ozhi), nay chỉ thêm vào để nó “đúng quy trình” ^^ Mod Ozhi đang nhờ admin Mây điều chỉnh để chỉ có mods được post topic trong ĐHT nhưng chưa được thực hiện, cái điều này cũng là để tránh những bạn lon ton vào đó post fic trong thời gian ngắn này thôi.

Bạn ấy còn bất mãn với điều nào mới thêm vào nữa?

@Lenka: tớ nhớ là cái ĐHT đó là do dàn mods cũ bao gồm cả nàng “rước” về, bây giờ tới nàng còn không muốn đưa fics vào đó thì thiết nghĩ cái sub box đó chẳng nên giữ làm gì ^^

Bỏ điều 13 thì tớ nghĩ nên nhờ mod Ozhi thêm vào yêu cầu khi viết Categories cần rõ ràng một chút, tránh viết tình trạng lấp lửng, cũng nên cho cái categories nó có ích một chút ^^
    thay đổi nội dung bởi: Elsie, 30-04-2011 lúc 11:44 AM
    "Gravity is pulling me down to be with you, towards you
    I can't escape the force of gravity no matter what i try to do
    I keep running, but gravity brings me back to you..."

trầm.tối Phong Linh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    đáy trời

Trích Nguyên văn bởi Elsie View Post
    @ PL: Tìm IDs thì bạn PL nhờ smod hay admin check ip ấy (giống bạn DA check của bạn Nguyên ớ, cả một list dài). Tớ chỉ sợ làm chập máy bạn smod đó thôi :im:
    ko sao, nhẹ đi nhiều rồi El ^^"
    1 đứa gọi iphone là nokia như tớ mà có thể hiểu IDs là cái gì thì... tớ vẫn còn chưa được khai sáng
    với lại, tớ gần như là tuyệt giao với BBT rồi, nói nhờ vả ra làm gì cho ngượng
    tự thân vận động bao giờ cũng là tốt nhất.
    Tặng nhau chín ngón không-đeo-nhẫn

Ai nhớ ngàn năm một ngón tay !

Love mah Hus .Ngọc Xinh.'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥H♥

El : Đã hoàn thành trước kia đúng là do tớ có công rước về. Nhưng nếu như tớ không "được" một lần nhận PM là không phải việc của tớ, tớ đừng nhúng tay vào thì sẽ không bao giờ có chuyện tớ mất cảm tình với box đấy. Còn bản thân cái người khiến tớ mất cảm tình với nó, sau này cũng chẳng giúp gì cho nó khá hơn mà đá nó lanh tanh bành hết ra rồi chửi người khác. Tớ nói thế cho ai thắc mắc cùng hiểu. Khi chúng tớ xin cái box đấy, mục đích của nó khác, sau này xin được thì tớ cũng được "đá" ra ngoài, đến khi nó tanh bành thì tớ cũng được nghe chửi, vì thế, đừng nghĩ rằng tớ thích cái box đấy. Khi trước những fics của tớ bị chuyển vào đấy tớ đã dùng quyền Mod để ẩn hết chúng đi, nói vậy cho bạn hiểu được ý của tớ.

Nhưng dù sao thì tớ cũng đã xóa hết fics của mình, không cần phiền mấy bạn Mods nữa :)
    thay đổi nội dung bởi: .Ngọc Xinh., 30-04-2011 lúc 03:07 PM
    Thời gian chẳng chừa một ai...

Thiên Chân Vô Tà Akai's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiên Ma Chi Mộ

T-Mod làm ơn đổi lại tên truyện của Mỗ như cũ a.

Cái cách làm việc không thống nhất giữa toàn bộ, áo đỏ phủi phui trách nhiệm, áo vàng thì biện bạch lý này lý kia, rốt cuộc sai cũng vẫn là sai.

Nếu có lần sau còn làm Mod, em nhớ là làm cái gì cũng phải hỏi ý kiến của member trước. Mình thấy được nhưng nhiều người không thấy được, làm cái gì cũng phải hỏi ý kiến của mọi người trước.

Đừng để tức nước vỡ bờ.

Việc cuối cùng, nhớ đổi tên Fic của Akai lại như cũ, không đổi được như cũ thì đừng có trách.

Tên truyện, ngay cả cái title, cũng phải là riêng của tác giả...
    Ta Khinh

♥¯`¤.Nhỏ Ngốc.¤´¯♥ Chiêu Nhi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    — ¶—¶εa√εή —

Haizzz

Lẽ ra trước khi đổi phải hỏi ý kiến mems trước, thống nhất đã rồi mới đổi chứ nàng, sao lại để ra cớ sự ai cũng phải del bài thế này.

Mong Bình Yên Về Nơi Ấy...
    Mong Hạnh Phúc Sẽ Mỉm Cười

Trang 7/11 đầuđầu 1234567891011 cuốicuối