Trang 5/11 đầuđầu 1234567891011 cuốicuối
kết quả từ 33 tới 40 trên 86

Ðề tài: Trò Chơi "Xét Xử Nội Quy HHT"

Light on Elsie's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ừm...

Trích Nguyên văn bởi Muội Muội View Post
    Tớ biết chuyện đó. Tớ biết cái luật sau này là không viết title bằng chữ IN HOA. Nhưng title truyện đó tớ viết từ trước khi có nội quy đó và Mod đâu có edit. :| Cứ coi như bạn chưa đổi tên nó là được mà :|

Ơ mà nếu không được thì chấp nhận nội quy thôi, không phiền Mod edit nữa :P. Cứ để đó tớ xử lý được mà.
    Tự dưng có một ngoại lệ thì sẽ có hai, dần già sẽ thành tiền lệ, tới lúc đó chẳng biết phải làm sao cả ^^

Các mod không edit có thể vì chưa có thời gian, bây giờ tiện đang sửa lại toàn bộ thì tớ nghĩ nên làm đúng theo nội quy thì hơn ^^
    "Gravity is pulling me down to be with you, towards you
    I can't escape the force of gravity no matter what i try to do
    I keep running, but gravity brings me back to you..."

Giải Nhì Truyện Ngắn HHT'10
    I do...
    Muội Muội's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Elsie View Post
    Tự dưng có một ngoại lệ thì sẽ có hai, dần già sẽ thành tiền lệ, tới lúc đó chẳng biết phải làm sao cả ^^

Các mod không edit có thể vì chưa có thời gian, bây giờ tiện đang sửa lại toàn bộ thì tớ nghĩ nên làm đúng theo nội quy thì hơn ^^
    Mình hiểu rồi, cám ơn nhiều :)

Trích Nguyên văn bởi Phong Linh
    ok, để tớ tự xử

hic, định nói câu này thật sảng khoái, cơ mà tớ.............. ko làm được. lí do là vì tớ có nhiều nick quá, lại ko có quyền xoá bài vô tư như ngày trước nữa . tớ sẽ phải log in từng cái nick và xoá từng bài, nghe rất chi là phức tạp và dễ làm tớ nản lòng

cảm phiền [nhờ vả] các bạn mod xoá toàn bộ các truyện tớ post ở TGLT. yên chí, tớ ko hối tiếc và cũng ko trách móc gì. giúp tớ với, ít khi tớ nhờ vả các bạn chuyện gì
    Em cũng nghĩ thế, có khi thế lại hay, đỡ cho Mod nhà mình được kha khá là nhiều việc rắc rối.
    thay đổi nội dung bởi: Muội Muội, 30-04-2011 lúc 09:55 AM

"Hỏi ông trời gì được gì mất, nỡ để nhân gian tình ái vô căn? Than hư không phá toái như mộng, để tử sinh bao kiếp luân hồi".

Sinh viên đại học silver's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Dạ Lý Nguyệt

quá nhiều luật lệ sẽ khiến người ta cảm thấy bức bách, quá nhiều lễ tiết sẽ khiến người ta khó chịu, quá nhiều quy tắc sẽ khiến người ta nghẹt thở.

và tớ vẫn không thích những thứ mình đã sửa đi sửa lại đến khi bản thân đã tạm hài lòng, lại bị người khác đụng chạm.

tớ chỉ đơn giản phiền các bạn ấy cùng nhau ngẫm lại điều luật mới một lần nữa, cân nhắc kỹ xem chúng có thật sự cần thiết không, xem xét lại nếu công sức các bạn ấy dùng để thuyết phục thành viên; thời gian chờ luật có hiệu lực và nhân lực bỏ ra để kiểm tra, sửa lại, áp dụng luật; sự bất hợp tác của người viết và phản ánh tiêu cực của người đọc;... tất cả nếu đem ra so với, thành quả các bạn ấy ngóng chờ liệu sẽ còn giá trị hơn?
    Phương tâm nhất điểm kiều vô lực,
    sảnh ảnh tam canh nguyệt hữu côn

Mạc vị cảo tiên năng vũ hóa,
    đa tình bạn ngã vịnh hoàng hôn.
    Vịnh Bạch Hải Đường - Giả Thám Xuân - Hồng Lâu Mộng

I do...
    Muội Muội's Avatar

Trích Nguyên văn bởi silver View Post
    tớ chỉ đơn giản phiền các bạn ấy cùng nhau ngẫm lại điều luật mới một lần nữa, cân nhắc kỹ xem chúng có thật sự cần thiết không, xem xét lại nếu công sức các bạn ấy dùng để thuyết phục thành viên; thời gian chờ luật có hiệu lực và nhân lực bỏ ra để kiểm tra, sửa lại, áp dụng luật; sự bất hợp tác của người viết và phản ánh tiêu cực của người đọc;... tất cả nếu đem ra so với, thành quả các bạn ấy ngóng chờ liệu sẽ còn giá trị hơn?
    Spam tí: sil dùng câu dài hãi hùng Nhưng tớ thích câu này :timup:

"Hỏi ông trời gì được gì mất, nỡ để nhân gian tình ái vô căn? Than hư không phá toái như mộng, để tử sinh bao kiếp luân hồi".

trầm.tối Phong Linh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    đáy trời

@ MM : vì PL thật sự rất rất rất khó chịu khi lạc bước vào TGLT trong 24h trở lại đây
    Tặng nhau chín ngón không-đeo-nhẫn

Ai nhớ ngàn năm một ngón tay !

Love mah Hus .Ngọc Xinh.'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥H♥

El : Tớ nghĩ là chỉ nên làm đối với những cái gì có sau khi có Nội Quy thôi, còn nếu như có trước Nội Quy thì cứ để nguyên như thế.

Bản thân tớ, tớ không thích sửa những tiêu đề fic của tớ. Trước giờ thường thì thích thì viết, có đôi khi tớ làm cho nó biến dạng khác cái ban đầu. Nếu tất cả đều chia là là oneshot, tạp bút, longfic, shortfic, vậy thì cái Tạp Văn Quyển của tớ, trong đấy chưa toàn những Tạp bút thì đề thành gì? Chẳng lẽ, đề nó là (Tuyển tập tạp bút) sao? Đôi khi phân chia cũng khó lắm ấy. Và nếu như bạn muốn đổi tên hay chuyển những fic của tớ được post bằng các nicks lừa_đảo_tiểu_thư, lenicka, Hydrangea, Trần Ngọc Phương Linh, Tiêu Thanh Trúc, lenka thì bạn xóa dùm tớ. Tớ không viết giỏi, không viết hay, nhưng tớ chỉ thích tựa của nó đề thế thôi. Cũng đừng chuyển nó vào Đã Hoàn Thành vì chưa bao giờ tớ thấy tớ đã hoàn thành được chúng cả.
    Thời gian chẳng chừa một ai...

Siu Nhưn Quần Chíp Ozhi's Avatar

CM gì, CM kiểu gì sao tớ không biết? ^^

CM thế nào hah?

Hãy mặc quần chíp ngoài quần dài và bạn sẽ là siu nhưn

Yeah yeah

I do...
    Muội Muội's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Phong Linh View Post
    @ MM : vì PL thật sự rất rất rất khó chịu khi lạc bước vào TGLT trong 24h trở lại đây
    Oh, em hiểu Đột nhiên nhớ đến truyện Đôrêmon, có 1 chap thằng nhóc Nobita nó có cái đồ vuốt cơn giận thì phải.Mỗi lần Chaien tức giận nó đều dùng đến cái đó để tránh ăn đòn. Hậu quả là cơn giận bị nén lại, sau đó khi không thể nén được nữa thì nổ tung lên như một quả bom nguyên tử

Ăn sữa chua cho mát mẻ tí đã nào chị yêu

À, Nhân tiện hỏi Mod luôn là nếu là tuyển tập truyện ngắn hoặc tuyển tập tạp bút của mình thì sẽ có form thế nào dzị .

Trang 5/11 đầuđầu 1234567891011 cuốicuối