kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Lật Lại kí Ức-Thank to you

Bé còn quấn tã

Default Lật Lại kí Ức-Thank to you

Hạt mưa rơi rơi, giọt lệ rơi rơi
    Vì sao hôm nay anh nói chia tay?

Hạt mưa rơi rơi, giọt lệ rơi rơi
    Vì sao hôm nay anh nói chia tay?
    Mà hôm qua vẫn còn yêu nhau thiết tha.. hu..wow…
    Em không tin có 1 ai kia đã làm tim anh thay đổi trong 1 thời gian thôi.
    Bỗng người xa xôi mất rồi.. u..hu…

Anh à! anh có biết không? hôm ấy mưa và mưa rất to em vẫn nhớ.... hôm ấy cũng là ngày rất buồn đối với cuộc đời em.... em ngồi bên cánh cửa sổ ngắm những hạt mưa rơi tí tách bên hiên nhà, em nhớ anh và nhớ rất nhiều....Anh đã nói câu chia tay với em, em chẳng hiểu vì sao, chẳng lẽ chuyện em giận anh, hay do mọi chuyện gì đó....Nhưng... em hok tin một người con gái khác có thể làm thay đổi tình yêu thiết tha của chúng ta, chỉ trong 1 thời gian nhỏ nhoi thôi sao anh?....... Chỉ vì người con gái ấy mà anh đã khuất xa cuộc đời em sao anh???

Lật lại kí ức đã kết thúc hôm qua
    Nước mắt cũng phai nhoà vì giờ em biết mất đi người yêu
    Phút giây gặp anh bối rối để rồi con tim thao thức không nên lời.
    Cầm tay em, anh nhẹ hôn em
    Thời gian và không gian như dừng lại
    Để đôi mình có thể gần nhau thêm phút giây
    Mà giờ tình đã thoáng bay.
    Giờ đây... một mình em ngồi trong căn phọng lạnh lẽo này, lật lại những trang nhật ký thời gian ấy viết về anh, và chuyện tình cảm của chúng ta... không biết tại sao những giọt nước mắt của em nó cứ rơi... và cứ rơi từng giọt xuống... Em bỗng nhìn lại không còn ai bên cạnh mình để an ủi mình như lúc trước nữa ... em đã tự nhủ mình phải tự sống, cố gắng mạnh mẽ, và rồi từng giọt nước mắt cũng phai nhòa đi... vì em biết em đã mất đi người mình yêu rồi...... Em còn nhớ... những phút giây gặp anh em đã ngại ngùng và bối rối trước những lời nói của anh.... để rồi con tim em thao thức cũng không nên lời... Và em vẫn nhớ... những phút giây anh đã cầm tay em anh đã truyền hơi ấm từ bàn tay ấy để em có thêm nghị lực sống và là người hạnh phúc nhất trên cuộc đời này, và anh đã nhẹ hôn em... thời gian và không gian ấy như dừng lại trước mọi hành động của anh... Giờ em vẫn ước ao cho những giây phút ấy dừng lại để em cảm nhận được nhiều và thật nhiều ở phút giây hạnh phúc và êm đềm ấy.... Nhưng giờ nó đã thoáng bay đi theo những ngọn gió rồi anh à!

Giờ em nhớ những phút vui buồn khi ấm áp bên anh.
    Có lẽ chẳng 1 ai có thể giúp em
    Lấy đi thời gian bên anh và chẳng thể thay thế anh.

Và em vẫn nhớ... những phút giây buồn vui mình có nhau và ấm áp biết bao anh à... lật lại kí ức... và em vẫn cứ lật lại và mãi lật lại những ký ức ngày hôm qua có anh... và eM chỢt nhẬn rA rẰng... Có lẽ trên cuộc đời này không ai có thể giúp em lắp lại những thời gian em và anh đã bên nhau và cũng chẳng có ai có thể thay thế anh trong trái tim em!!! Em nhớ anh nhiều lắm!!!

(Mình không biết up nhạc, nhờ mod http://mp3.zing.vn/bai-hat/Lat-Lai-k.../IW669Z8A.html)
    thay đổi nội dung bởi: thank to you, 27-04-2011 lúc 01:51 AM

Sinh viên đại học
    Nơi Cư Ngụ
    khóc trong tim

link mp3 hiện tại không chạy đc.bạn dùng qua www.nhaccuatui.com thử xem
    .................................................. .................................................. ...............
    tạm biệt hht
    :cuane: