Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 12

Ðề tài: yêu!?!

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    thah hoa'

Question yêu!?!

hum trươk', mik đy ch0j kug a y',đag' le~ đ0s là 1 ngày rất vui nếu kôg kó sự g0p mặt kủa loan(người iu ku~ kủa ảnh).kô ấy đã n0j những điều làm tổn thg kả 3 người.hum đ0 mik đã kh0k...rất nhìu... bây jờ mik chẳng piêk' làm thế nà0 để đôj' diện với 2 người kả.bây jờ mik fai? làm sa0?

Sinh viên đại học
    Nơi Cư Ngụ
    khóc trong tim

đó là chuyện của quá khứ.ng ta nói gì thì kệ.miễn là 2 ng đang iu nhau thật lòng
    .................................................. .................................................. ...............
    tạm biệt hht
    :cuane:

♀├┤2♥Smile♂ 3Duy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trong Nhà

Em có cái tên thật dễ "thun" và câu chuyện của em cũng dễ đc thông cảm và chia sẻ, nhưng trước tiên khi tham gia diễn đàn em nên từ bỏ ngôn ngữ "9x" trước đã nha.

Gái có bồ như hoa có chủ
    Đời làm trai, phải biết đánh chủ giựt hoa

Bé vào mẫu giáo konly's Avatar

Sao mình toàn thấy ngôn ngữ teen không à ! Nói thật với bạn mình đọc khổ lắm mới biết bạn ghi cái gì đó?
    Bạn đâu cần tự trách mình vậy !!! Nếu giờ người yêu cũ của bạn trai bạn như vậy thì người đó là người thứ 3 mà và người đó mới là người có lỗi. Đã hết quen nhau thì người kia làm vậy đâu được gì mà bạn sợ !!!

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    thah hoa'

cảm ơn mọi ng nhìu:flyingangel3:

Bé còn quấn tã

bạn ơi,lần sau làm ơn đánh chữ bình thường thui,mình đọc đến nhức cả mắt.trước hết bạn nên xem lại tình cảm người ấy của bạn có thật lòng với bạn hay ko.và cũng nên tìm hiểu nguyên nhân vì sao người ấy cũ của ng ấy của bạn hihi lại nói như thế trước khi giải quyết vấn đề bạn nhé.vì mình chỉ nghe bạn nói là cô ấy nói ra n điều đau lòng nhưng lại ko biết nói gì thì làm sao giúp bạn dc.

Bé đi nhà trẻ nhi_girly's Avatar

mình nghĩ bạn nên kể cụ thể hơn tí nữa

như zậy chung chung wá, mọi người ko giúp bạn đc đâu!
    ...cỨ mUỐn kIẾm tÌm nhỮng chÂn thÀnh gIỮA xA vỜi...

♥ Vô đối hội ♥ jeny_lady_lovely's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    heaven :D

chẹp chẹp! Làm gì nữa bạn?
    Thứ nhất, tôi tự hỏi tại sao bạn lại khóc nhỉ?
    Khi mà cô bạn đó đang ghen tuông với bạn, và tình yêu hoàn toàn không có tội ( nếu k phải là bạn gây ra 1 tội lỗi gì đó - chắc k nhỉ) và khóc cho thấy bạn đag làm đúng theo kịch bản của cô ấy ( >"< ghét ghét)
    Thứ hai, tại sao bạn lại muốn tránh mặt nhỉ?
    Con người ta sống k thể cứ để mấy cái linh tinh vặt vãnh, những điều trở ngại làm cản đường được! Phải biết đối mặt với mọi khó khăn chứ! Còn nếu tình yêu của bạn và anh ấy chưa đủ lớn để làm điều ấy thì cái này cần phải xem xét lại (="=)
    Cuối cùng, tôi chỉ muốn nói: tôi tin rằng, nếu các bạn đã yêu nhau, thì một chuyện vặt vãnh như vậy chẳng thể làm được gì đâu! Và trong tình yêu thì đó c~ chỉ là 1 chuyện bt để bạn và ny của m` biết trân trọng ty hơn thôi
    Bình tĩnh tự tin không cay cú
    Âm thầm chịu đựng trả thù sau

BECAUSE I'M JEN!

Trang 1/2 12 cuốicuối