Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 9

Ðề tài: bây giờ mình là ai?

Bé đi nhà trẻ koyama's Avatar

Default bây giờ mình là ai?

bây giờ mình không biết phải làm gì mình dường như suy sụp hoàn toàn.mình đã khóc rất nhiều mà ko biết nguyên nhân tại sao.Có lẽ vì mình bị chuyển qua lớp mới chăng,cái lớp mà mình chưa bao giờ mún chuyển qua, minh xa anh, xa bạn bè đã học chung gần 2 năm,mình cảm thấy trong lòng trống trải hơn bao giờ hết.Mình chỉ mong mọi thứ trở về lại chỗ cũ của nó
    Chiều hôm nay mình dường như đã quên đi chuyện bị chuyên lớp, mình định nhắm mắt xuôi tay tuân theo quyết định của nhà trường học ở lớp mợi mình nói vs "anh".không hiểu tại sao lúc anh từ lúc quen mình anh gần như mất hết tính lạc quan.mình cảm thấy như chính mình đã gây ra cho anh, anh bảo đó ko phải lỗi của mình nhưng...........liệu mình có quyết định sai lầm khi quen anh không?
    Mình đã khóc trong quán net.tắt máy ra công viên , bước đi 1 mình trong công viên nước mắt minh cang chảy nhiều hơn. Lúc này mình muốn có anh bên cạnh. muốn anh ôm lấy mình thật chặt.mình đã suy nghĩ rất nhiều.cảm giác trống trải đó.............mình phải làm sao làm sao đây?
    Ước gì có thể ôm lấy anh mà khóc thì sẽ tốt hơn rất nhiều.thật dự bây giờ mình không còn buồn chuyện chuyển lớp.Trong đầu không thể suy nghĩ được gì.Mình ngốc thật chỉ mới xa nhau có 1 ngày đã như vậy rồi. xa nhau 1thang. 1 năm rồi 3 năm đại học..........mình có đủ can đảm hay không?
    Mọi chuyện rồi sẽ qua phải không?
    BÂY GIỜ MÌNH LÀ AI?

♥H2T♥ Nhỏ Bạc Hà's Avatar

Mạnh mẽ lên nào bạn, đôi khi xa nhau một chút sẽ khiến bạn yêu nhiêù hơn, trân trọng nhiều hơn, rồi hai bạn sẽ còn gặp nhau nhiều mà, phải không?
    thay đổi nội dung bởi: Nhỏ Bạc Hà, 26-04-2011 lúc 05:48 AM

Bé vào mẫu giáo konly's Avatar

Thôi bạn đừng buồn nữa !!! Mình cũng xa người mình yêu hơn 1 năm rồi ! Bạn còn mấy năm trời đại học nữa xa nhau dài dài đó bạn bạn nên tâp lần là vừa đó! Ai cũng buồn hết nhưng rồi cũng sẽ qua cố lên bạn nhé !!!

Bé còn quấn tã

mình có nghe một bài hát có tựa đề rất hay "đợi chờ là hạnh phúc",cố gắng vượt qua bạn nhé,bạn còn bố mẹ,người thân,còn có gia đình,hơn thế nữa là còn có con đường học tập và tương lai phía trước

Bé đi nhà trẻ nhi_girly's Avatar

Bạn đang sợ điều gì? Bạn sợ khoảng cách làm thay đổi lòng người, hay đơn giản vì bạn ko chịu nổi khi 2 người có khoảng cách?

Không bao giờ là dễ dàng với những người yêu nhau thật sự. Đây chỉ là 1 thử thách ban đầu và có lẽ nếu yêu thật sự, nó sẽ ko quá khó để vượt qua.

Hãy nghĩ bạn và ng đó vẫn còn may mắn hơn rất nhìu người, lấy đó làm động lực, mạnh mẽ lên! :)
    ...cỨ mUỐn kIẾm tÌm nhỮng chÂn thÀnh gIỮA xA vỜi...

Bé vào mẫu giáo nhoxpanda's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    bat cu cho nao

tình yêu là một dòng sông ko có khái niệm có bờ ngăn cách !
    những người bên nhau rồi sẽ trở về bên nhau thôi mà !
    bạn phải dũng cảm lên để cón đương đầu với sóng gió chứ?
    Là người đàn ông mang bao điều giả dối
    Mang trong tim 3 chữ" phụ tình tôi"
    Đời là thế nên thù tôi sẽ trả
    Trả cho anh 3 chữ "hận đàn ông"...

Đang học vỡ lòng reset's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    bể khổ

đôi khi người ta thật ngốc khi quên mất những điều trái tim họ nói!
    a tin ở e :wish:
    ...
    khi con tim thế nhân chưa thờ ơ,chưa lạnh lùng...

Bé đi nhà trẻ diêm-vương's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Địa Phủ

quen ai và gặp gỡ ai thì mình ko cần phải suy nghĩ nhiều vì đó là định mệnh.
    Bước đầu tạo dựng niềm tin :love-smil: khám phá con người
    nụ cười của thần chết

Trang 1/2 12 cuốicuối