Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 21

Ðề tài: Mọi người ơi...Bạn của em ơi....

♥H2T♥ nhoh2t's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hàn Tiểu Băng

Smile Mọi người ơi...Bạn của em ơi....

Những người bạn của tôi ơi ....

Viết những dòng này khi mình đang cảm thấy tuyệt vọng...Bạn ơi...Xin hãy đến bên tôi....

Hoa học trò đã cho tôi nhưng người bạn thật tuyệt vời .....

Anh Huy: Em luôn muốn mãi mãi gọi anh bằng cái tên thân mật. Có một sự thật là em thấy rất rất vui khi quen anh. Anh làm em thay đổi rất nhiều, cám ơn anh . Người luôn bắt em không được khóc, phải cười vì cười em rất xinh,..người hứa mua kem cho em ăn, tặng gấu bông cho em ôm và còn hứa là sẽ ôm em thật chặt nữa, không bao giwof quên em cho dù có quên bất cứ điều gì ...Em cám ơn anh vì tất cả điều đó ...Người anh trai đầu tiên ở HHT của em. Anh nhớ không ? Lần đầu tiên mình nói chuyện chính là lúc ở box đố vui ...và câu đố về mưa ý ....:) Sau đó mình nói chuyện nhiều thế không biết ...hjhj. Em tâm sự với anh thật nhiều, cả những niềm vui, nỗi buồn và những rắc rối nữa ...anh ak, anh biết không, em cứ nói rằng anh ảo, những cảm xúc là ảo...nhưng anh đã nói rằng ...chẳng cái gì là ảo hết, đối với anh tất cả rất thật ....em biết ơn điều đó lắm...bây giờ, em nhớ anh, nhớ lúc anh hát cho em nghe, nhớ lúc anh dỗ dành em...em thấy thật nhẹ nhàng và yên bình...Em mong anh mãi yên vui ...

Anh Ảo: Anh đã dạy cho em thật nhiều điều bổ ích, em cám ơn anh rất nhiều. Em sẽ không bao giwof quên sự nhiệt tình của anh trong việc giúp em học tập. . Anh thật tốt, và em cũng không quên những lần em về Hà Nội, có cơ hội gặp anh mà anh cứ bảo là “anh về quê” đâu nhá, ghét thật đấy . Rồi sau cứ trên em chứ ....hjhj,anh vất vả làm bài lắm đúng không? Em chúc anh thành công, đạt điểm cao anh nhé ...Em chúc anh sẽ mãi vui vẻ và thành đạt trên con đường của mình...

Anh Yến: Em vẫn nhớ là anh đang giận em. Em xin lỗi mà ... ...hjxhjx...cho em đền lỗi nhá em còn nhớ có những đêm em ốm, nằm khóc..anh đã gọi cho em, bắt em cười bằng được, anh đã cho em những thời gian thật vui...EM cám ơn anh nhiều nhé, anh luôn luôn tốt với em, em rất cám ơn anh, em rất cảm động anh ak, về tất cả ...Nhớ những lúc anh lo lắng hỏi thăm sức khoe em, nhwos những lúc anh bị ốm, bị ho, và em trêu anh ...hjhj...Em chúc anh luôn mạnh khỏe nhé, anh trai tốt của em ..

Chị Nhung (lastday): Cám ơn chị rất nhiều về những lời khuyên bổ ích chị dành cho em. Về những tâm sự của 2 chị em với nhau. EM cám ơn chị nhiều lắm ...Những tình cảm thật đáng trân trọng. Những lần động viên của chị giúp em rất nhiều ...yêu chị

Chị Mưa: Nhớ những lần em nũng nịu với chị, hjhj, thích thật. Những lần ngồi tám với chị quên cả thời gian luôn ý ...Chị đem lại cho em thật nhiều niềm vui và sự tươi mới... Cám ơn chị về những lần hỏi thăm, tuy chỉ nhỏ nhoi thôi, nhưng em thấy thực sự vui ...yêu chị lắm lắm ..

Chị Ngân(vuốt): Em cám ơn chị về những lần hỏi thăm em, về những tình cảm chị em thật thân thiết, những điều mà mình tâm sự được với nhau ..

Chị gió Với những lần tám và tâm sự, thực sự chị đã đua tới cho em một cơn nhé nhẹ nhàng yên bình, ngọt ngào ...

Chị Tiêu Dao: cho tới giờ em vẫn không biết tên thật chị .... ...Chỉ nhớ là quen từ “các” nick trc :cr: Tám với chị rất rất vui ý ...Làm em quên đi mọi nỗi buồn ...

VÀ còn rất nhiều người bạn tốt nữa trong h2t ...Ba wit nè, ông casper nè,loan nè,tuấn nè,lão zen nè, chú zack...Tất cả thực sự đã mang tới một niềm hạnh phúc rất lớn với mình .....

Cám ơn tất cả các bạn của mình, cám ơn hoa học trò đã cho mình một nguồn động viên tinh thần rất lớn...bây giờ mình chỉ muốn được ở giữa mọi người ...Được ai đó ôm thật chặt ....Các bạn ơi .....:)
    thay đổi nội dung bởi: nhoh2t, 24-04-2011 lúc 01:17 AM
    Dám ước mơ, dám thực hiện

♥H2T♥ hư vô's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Việt nam

Bình yên thôi , bình yên tất cả em ạ
    giận gì ta
    mình nghĩ mình đứng thứ 2 cơ đấy . Nay là thứ 3
    chợt nhớ chợt thương một chút gì
    để đời mong nhớ cái chi chi
    tình yêu bèo bọt đi nhanh quá
    để lại nơi đây bận nỗi lòng

♥H2T♥ nhoh2t's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hàn Tiểu Băng

Trích Nguyên văn bởi hư vô View Post
    Bình yên thôi , bình yên tất cả em ạ
    giận gì ta
    mình nghĩ mình đứng thứ 2 cơ đấy . Nay là thứ 3
    eo ôi, có phải là thứ tự gì đâu, mình hiểu với nhau là được mà....
    Em nhớ lúc anh làm em cười quá...thật may mắn khi đc quen anh

Tiểu học - Đại học chữ to cobekinhcan5858's Avatar

Hixhix.............sao ko có mjnh có wen ko ta
    Đôi khi tôi cảm thấy chán nản và.........thật sự bế tắc

Bé còn quấn tã

chan nhu con gian/:hiepsi::santa3:

♥H2T♥ nhoh2t's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hàn Tiểu Băng

Trích Nguyên văn bởi Tám 11d View Post
    chan nhu con gian/:hiepsi::santa3:
    Đúng là với một số người thì nó chán.....

♥H2T♥ nhoh2t's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hàn Tiểu Băng

Trích Nguyên văn bởi cobekinhcan5858 View Post
    Hixhix.............sao ko có mjnh có wen ko ta
    hjhj, hình như không wen thì phải...nhưng mà giờ làm wen

Dễ thương nhất ♥H2T♥ - 10 ~*ẢO ẢNH*~'s Avatar

em gái ngoan. hehe. ko có j đâu. Những cái đó ai cũng sẽ làm mà
    ps : a dc đứng thứ hai , sướng

Quá khứ........