kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ðề tài: Làm thế nào cho tốt cả 3

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    41 nguyễn văn trỗi P

Angry Làm thế nào cho tốt cả 3

e chỉ mới học lớp 11 hoy có zỳ a chị và các bạn đọc rồi cho ý kiến nhaz.
    em và 2 nhỏ bạn chơi với nhau nhỏ thì được 5 năm còn nhỏ kia thì được 10 năm ak nói chung là cùng rất thân với nhau nhưng khi tụi nó nghe nhỏ kia nói e là nói 6 2 đứa nó thật sự là e không nói nhưng mất đi 1 tình bạn như zị thì e rất tiếc e khôg mún vì như thế mà e phải mất đi 1 tình bạn mà e cố giử bấy lâu nay.Mọi người có cách nào giúp e được không? e thật sự rất rất puồn..hjx'hjx''.e cố zải thích cố xin lổi zù cho e k phải là người như họ nghỉ nhưng họ vẩn k tha thứ..pó tay lun

Cao Tăng Đắc Đạo Mr_Chuột's Avatar

Nếu là bạn thân lâu năm của em thì hai người họ cũng phải hiểu tính của em chứ :)
    Cố gắng tìm cách giải thích hoặc làm cách nào cho hai người bạn của em biết được sự thât.

ps: Em type đàng hoàng nữa số nữa chữ nhìn hơi chóng mặt
    :glory to buddha:

TU LÀ CÕI PHÚC -- TÌNH LÀ DÂY OAN

Bé còn quấn tã nguyenminhphung96's Avatar

Default cia se

tih huog cua pan cug kha rac roi do nhug ma theo minh nghi pan co hai phương an lua chon tot nhat
    1.pan ko noi j va to ra ve lah lug voi 2ngoui pan do saùu thoi gian cac pan ay se nghi ra tinh pan be cua cac pan la rat tot ko j can ngan dc va ho se het jan quay lai choi than voi pan nhu tu dau
    2.pan giai thick that ro voi 2pan do va noi chug ta choi voi nhau da may 5 roi chag le cac pan ko hieu tjnh cua toi
    Toi tin voi 2 phuog an tren thi pan se co 1cau trl cho rieg mih ,chao pan!

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    41 nguyễn văn trỗi P

tk zỳ mọi người zúp đở nha mình củng cố gắng hết sức rồi mình củng đả chọn cả 2 phương án nhưng rồi mình cảm thấy chẳng đc. tý nào cả bây h` thật sự mình rất pùn

Thạc sỹ huongduongxanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ

với x là bạn thân phải hiểu nhau
    nhưng chỉ vì chuyện nhỏ mà nghi ngờ, k tha thứ cho nhau thì k thể nào gọi là thân được
    bạn k có lỗi mà phải nhận lỗi vậy mà vẫn k tha thứ
    dù có chơi với nhau trong một thời gian lâu nhưng k phải nó tồn tại mãi mãi được
    bạn nên suy nghĩ lại về 2 ng bạn đó đi
    có nhìu lúc chỉ mới gặp nhau trong khoảng thời gian ngắn nhưng lại hiểu nhau tin tưởng và tha thứ cho nhau đó mới là tình bạn thân thật sự bạn ạ ^^
    thời gian có thể lấy đi tất cả

nhưng

k thể xóa đi tất cả

-‘๑’•.ღ°• huongduongxanh - mong manh nhưng mạnh mẽ •.ღ°•‘๑’-