Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 14

Ðề tài: Tâm sự của cô nàng yêu đơn phương

Bé còn quấn tã

Thumbs up Tâm sự của cô nàng yêu đơn phương

"Nếu tình yêu là một giấc mơ tớ sẽ chọn sống trong hiện tại bởi giấc mơ rồi cũng tan biến và cậu sẽ không còn bên tớ nữa",làm sao tớ phải mơ khi thực tại tớ vẫn ngồi bên cậu được nhìn thấy nụ cười thật đẹp và rạng rỡ của cậu.Cậu biết không mỗi tối tớ mau sao trờ mau sáng để đến ngày mai được nhìn thấy cậu đến lớp và ngồi bên cậu cảm giác đó thật ấm áp và tuyệt vời biết bao!Tớ biết trái tim cậu đã trao cho một người khác nhưng tớ không thể bắt trái tim tớ không nhớ khồn nghĩ đến cậu làm sao đây cậu ơi khi TO YEU CAU MAT ROI.Vì thế tớ sẽ chọn cho mình một tình yêu đơn phương đó cũng là một tình cảm đẹp ít nhất là đới với tớ lúc này khi trai tim tớ đã thuộc về cậu >đừng hỏi tớ vì sao tớ không nói lòi yêu với cậu ,cậu biết không bao lần ngồi cạnh cậu nghe cậu tâm sự về cô ấy tớ lại thấy buồn hơn cậu yêu cô ấy nhiều hơn những gì tớ nghĩ và tình yêu ấy với cậu là cuộc sống là niềm vui để cộc đời cậu coa ya nghĩa.Cậu đã từng khóc khi cô ấy có ý ddinhj rời xa cậu cậu đã bỏ ăn bỏ học chỉ vì cạu là kẻ ngu dốt si tình nhất trên đời cô ấy đá đi đá lại cậu thế mà cậu vẫn chung tình cậu ngốc thật đấy.Tại sao tớ lại đi thích đi yêu một tên ngốc như cậu chứ tớ biết trả lời mình sao đây khi trái tim tớ thuộc về cậu nó đau đớn biết bao kkhi thấy cậu vật vờ chán nản nó rộn ràng biết bao khi thấy cậu vui cười.Có lẽ giờ này cậu đã ngủ rồi và cũng không nghĩ tới tớ không biết đến những tình cảm của tớ,đôi khi tớ trách cậu quá vô tâm nhưng sao tớ vẫn nhớ >tớ muốn nói với cạu rằng tớ yêu cậu nhưng sao khó quá liệu cậu đã quên cô ấy chưa và nếu có quên thì liệu cậu có cho tớ một cơ hội không?Tớ hỏi và dường như chỉ có tớ trả lơi....Ngày mai lại đến trường tớ lại được ngồi bên cậu nhìn cậu cười mà cậu ơi có biết những lúc đó lòng tớ đang rộn ràng biết bao trái tim tớ đang đập nhịp nhàng theo tên của cậu hãy cười nhiều cậu nhé vì bên cậu luôn có tớ mà
    "Nếu tình yêu là một món quà xa xỉn mà thượng đế ban tặng cho mỗi người thì tớ không dám nhận đâu vì thượng đế chỉ tặng quà cho những đứa trẻ ngoan còn tớ tớ chưa ngoan đúng cacha.Nhưng tớ hứa khii mà tớ ngoan hơn tớ sẽ không từ chối cậu đâu món quà xa xỉn của tớ ạ "Và tớ hi vọng rằng cậu là món quà ấy của tớ và tớ sẽ phải chuẩn bị dũng khí để thú thật tình cảm của tớ với cậu ví tớ hi vọng rằng trong cậu (trong tương lai) tớ cũng là một người đặc biệt thì sao!!!!!!!!!!:wish:

Học sinh trung học Han_Dong_Sub's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hogwart_Gryffindo

sao lại post vào box này vậy bạn

Han Dong Sub

Hàn Tuyết Y

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Hi vọng vào một ngày không xa ,cũng chẳng lâu ng ấy sẽ hiểu rõ tấm chân tình mà bạn đã ấp ủ bấy lâu nay,biết đâu ngày tương lai đó ng ấy sẽ mở lòng ra và mở lời trước bạn thì sao nhỉ :) Chúc bạn vui vẻ ^^
    Cậu chạy đi.....mang theo hi vọng đuổi kịp Cậu của Tớ...hôm nay hụt bước,dừng lại .. Tớ chợt nhận ra.....Oh...Tớ mất Cậu thật rồi

Bé còn quấn tã Cỏ Dại Cô Đơn's Avatar

sao cậu giống mình thế, bùn wa di.haizzzzzzzz
    nƯỚc mẮt rƠi kHi cUỘC cHƠi kẾt tHúc,
    gẠt nƯỚc mẮt lẠi tIẾp tỤc cHơi
    :hero:

Bé còn quấn tã

cậu cũng có tâm sự giống mình rùi . mình cũng đang thích một người nhưng người đó lại quá xa vời làm cho mình không đủ dũng khì để nói cho người đó biết là mình thích người đó biết chừng nào. có lẽ cũng có nhiều người có tâm sự giống minh.haizz !!! cảm giác thật rất là đau khổ đó bạn. mình đã tự dặn lòng là phải quên đi nhưng mà sao khó quá !!! có thể mình quên được và cũng có thể là không bao giờ !
    mỗi người một cá tính

Bé đi nhà trẻ vickycen's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    người vô hình

mình cũng đã từng như bạn....
    cũng chỉ biết mỗi khi đến lớp là lại nhìn thấy hình bóng ấy....
    cái hình bóng đã in sâu trong tim... mà ko dám nói ra...
    vì khi đó tụi mình chỉ là những đứa kon nít... đag chập chững bước vào
    đời....khi đó chúng mình mới chỉ 17t....
    và sau đó mỗi ng 1 nơi và sau 4 năm gặp lại ai cũng có 1 nửa của mình...
    hum đó chúng mình ún rất say và mình kể vs cô ấy hồi đó mình đã yêu đơn
    phương cô ấy.... cô ấy trách mình sa0 hùi đó ko nói.... vì cô cũng thjx mình mà cả 2 ko thể nào mở lời đk..... và bây h thỳ cảm thấy hối hận vì khi đó ko dám nói...
    mình mong bạn hãy lựa chọn sáng suốt.... vì khi nói ra lời iu ko đúng thời điểm thỳ bạn có thể mất cả tình bạn....và nếu như bạn ko nói ra thỳ có lẽ sau này bạn sẽ hối hận vì mình ko đủ can đảm....
    Goodluck....!!!
    Hối tiếc thì đã wa muộn màng(dù aj cũng có lúc hối tiếc)& hãy sửa sai hơn là dằn vặt và tiếc nuối. Hãy sống sao cho có ý nghĩa. GOODLUCK

Bé vào mẫu giáo bò ngố's Avatar

ặc, chuối cả nải.mấy giờ zoi mà còn si tình thế hả zoi :p
    BX H@À @NLIN3

Tiểu học - Đại học chữ to b0ngdem02's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sau cánh gà.

Yêu người ta quá mà, nếu mà ko chịu được nữa thì giành người ta về bên mình. Có câu"Người không vì mình trời chu đất diệt" :) bạn cố gắng nhé
    Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
    :hero:

Trang 1/2 12 cuốicuối