Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 14 trên 14

Ðề tài: Tan..... biến !!!!!!

Bé còn quấn tã Mặt Trời's Avatar

Giọng hát thật là chuyên nghiệp:dance1:chẳng như mình hát ko trúng nốt nhạc nào
    Đối với quá khứ nên có sự hối hận ít nhất mà thôi.
    Đối với hiện tại nên lãng phí ít nhất.
    Đối với tương lai nên có mơ ước nhiều nhất...

Giải Nhất Tiếng Hát HHT'06 .::mrArmy::'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ngủ vùi ....

@ Tan biến : Giật cả mình Hihi...cám ơn bạn
    @ Bít Tuốt : Hehehe... E cứ giữ lời chê cho bài cbị dành cho E đi :P
    @ Mặt trời : Thanks bạn ^^ Vì thik bài này lắm nên có bỏ chút công sức thui ^^
    ... biết Yêu vs Tàn Nhẫn..khi Cầnhttp://www.matnauhoctro.com/4rum/signaturepics/sigpic94753_5.gif

Học sinh trung học ♥Tan_Biến♥'s Avatar

Ố, tớ làm gì khiến ấy giật mình à :nhi:

Là tớ phải cảm ơn chàng ca sĩ nghiệp dư này chứ ^^

P/s: bị nghiện nghe giọng bạn này í :">
    .......Xa rồi........ những giấc mơ xưa..:hum:.........

Nơi Cư Ngụ
    Ngủ vùi ....

:P Thì cái nick như tên bài hát , sợ là ng thik bài này , sẽ nghe kĩ , nghe kĩ thì sẽ khó tíh , nthế sẽ tìm ra lỗi of mình và chê :))
    ... biết Yêu vs Tàn Nhẫn..khi Cầnhttp://www.matnauhoctro.com/4rum/signaturepics/sigpic94753_5.gif

trash little princess's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    新世界より

:]] Mình k có ý vào đây phá bạn Dở đâu, thật đấy ~ Mà cũng chẳng phải tại dạo này có trào lưu nghe nhạc của bạn Dở nên mình mò vào đâu, chỉ là đến hnay mới có thể nghe =]]

Mình k có ý định khen nữa đâu, vì dường như mọi ng đã làm điều đó giúp mình rồi Mình cũng k phải khó tính hay chuyên gì về hát cả , chỉ là tự nhiên nghe sao nói vậy Mà mình k rành về hát lắm, nên k dùng đc từ ngữ chuyên môn Bởi thế cái nhận xét nó nghe rất vô duyên, bạn Dở thông cảm

- Nhìn chung thì giọng hát của bạn Dở ở mức rất ổn Tớ k thể nói quá hay đâu, nhưng mà nó là rất-ổn đấy

- Nhưng có cảm giác càng về sau, hình như là càng lên cao hoặc từ khoảng gần cho đến đỉnh điểm của bài hát, giọng bạn Dở có vẻ nhoè đi, k thể phát âm tròn tiếng như từ "nắng" hay từ "đang" (đoạn từ 1 phút 4 giây đến 1 phút 40 giây và các đoạn có cao độ tương tự). Điều đó làm độ ấm và mượt vốn có của giọng bạn ấy bị giảm đi.

- Thêm bè vào một số đoạn đi, thay vì chỉ ngân nga hay hát trong cùng 1 giai điệu như thế, chắc chắn nghe sẽ phong phú và đầy hơn đấy

Thế thôi, vì đã rất-ổn nên mình chỉ biết nói thế Nếu tất cả những điều trên đều quá vô duyên do mình thiếu hiểu biết thì pm mình tiếng, để mình del cho

*lui ra*
    người ôm lấy muôn loài nằm trong tiếng bi ai

Nơi Cư Ngụ
    Ngủ vùi ....

Làm sao mà phải khó chịu khi ng khác nói đúng cái sai =))))
    Chứng tỏ bạn Lít tờ nghe kĩ đấy chứ :X K fải ai nghe nhạc of ng khác hát cũng nghe kĩ như vậy đâu 8->
    Mà có vụ " trào lưu nghe nhạc of bạn Dở " á :|... Có nói quá k vậy =,.='
    Chuyện bị mờ giọng thì đúg rùi :))) Bè thì tại lười quá , thu 1 bài hát thì luôn lười nhất khâu đó Vs cả bè cũng kém :")
    Anywaiz....lâu lắm mới có ng thực sự nghe như thế :* [ Thưởng người nghe :"> ] Mìh hém fải ca sĩ chuyên nghiệp nhưng mà đáng lẽ làm đc cái j tốt nhất có thể thì nên làm

Trang 2/2 đầuđầu 12