Trang 3/3 đầuđầu 123
kết quả từ 17 tới 22 trên 22

Ðề tài: Em la gi trong trai tim anh???

Bé còn quấn tã nguyenminhphung96's Avatar

theo toi a ay rat yeu pan chi la cach yeu cua a ay khien ngươi khac va ngay ca pan cug kho hieu minh nghi pan nen noi het log minh voi a ta neu nhu a ta van cu xu the thi toi nghi CT la cach tot nhat cho ca hai pan, chuc pan thah cog!

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    41 nguyễn văn trỗi P

tại sao khi chia tay xong người đau khổ nhất củng là người con gái hết vây.tại sao chị không cho quá khứ đi qua đễ rồi đoán nhận 1 hp mới hơn 1 tương lai sáng hơn mà chị lại đau khổ và dằn vặt như vậy e củng đả từng như chị rồi tha thứ để rồi thứ tha nhưng kết thúc vẩn là nước mắt mà hoy đừng để rơi nước mắt nửa chị nhaz' con gái vẩn đẹp khi không có đàn ông mà hihi

Bé còn quấn tã pe ngoc_uyen love93's Avatar

UH minh cũng biết thế nhưng con gai rất yếu lòng không thể nào chịu đựng được cú sốc lơn nhất là lúc mình thật sự iu thật long mình biết mình rất ngốc nhưng bit làm sao hơn cam on các bạn đã cho mình lời khuyên mình rất vui but tình cam la một điều khó nói ko thể làm theo lí trí con tim mình được iu la dau kho that mà
    con người thay đổi chỉ vì cuộc sống này bắt họ phảI thay đổi
    PE NGOC ! CHÚC TẤT CẢ CÁC BẠN ĐỀU TÌM THẤY NIỀM HẠNH PHÚC CHO RIÊNG MÌNH

Bé đi nhà trẻ koyama's Avatar

nghe câu trả lời từ chính trái tim của bạn thì sẽ tốt hơn là nghe câu trả lời từ người ấy

Bé còn quấn tã pe ngoc_uyen love93's Avatar

bưồn wa b ơi iu lam chi cho khổ z nè? a ấy thay dôi nhiu wa k con iu mình như trước nửa rồi mình bun lam có người nói với mình a ấy đã co người mới rồi , a k la a cua lúc xưa nửa nhưng mình k tin mình vẫn cố gắng tin a nhưng mình thất vong lắm có lần mình thử giận thử xem thái độ a ấy the nào nếu la lúc trước a sẽ k bỏ minh một mình đi bộ như vậy âu đã vậy a còn nói uh z thì đi bộ về đi đau lam,a thật sự khin minh thất vong lắm.hjx cu minh với
    con người thay đổi chỉ vì cuộc sống này bắt họ phảI thay đổi
    PE NGOC ! CHÚC TẤT CẢ CÁC BẠN ĐỀU TÌM THẤY NIỀM HẠNH PHÚC CHO RIÊNG MÌNH

Bé còn quấn tã

t àh bạn biết ko,chuyện của ban rất giống với mình đó .để mình kể bạn nghe c của mình nhé.hồi mình mới quen phương(là bạn gái của mình),cô ấy rất là dễ thương,đáng yêu,lại hiền nữa,có lần mình nt hẹn p trước cổng khách sạn (nơi p làm)cô ấy đã bỏ về mà ko nói tiếng nào,lần t2 mình hẹn cô ấy đi ăn khuya sau khi làm,lúc đầu p đồng ý,n sau đó lại bỏ về,bạn ko biết đâu,mình đã ngồi dưới mưa suốt 3h đồng hồ...còn nhiều chuyện khác nữa,sau khi 2 đứa yêu nhau mình có cảm giác p rất vô tâm và ko quan tâm đến cảm nhận của mình(rất giống ng yêu của bạn đó),rất nhiều lần mình góp ý với p mong p hiểu và đừng như thế nữa.thế n p vẫn vậy,vẫn im lặng,vẫn ko hỏi han,ko chia sẽ.và chuyện j đến cũng đến,hôm mùng 4 tết mình bị té xe,cũng nhẹ thôi lúc ấy cô ấy đang đi họp lớp với bạn,khi p gọi điện hỏi mình đang làm j thì mình tỏ ra rất bực bội vì xung quanh rất ồn ào,mình chỉ nói"tui vừa mới té xe "rồi tắt máy,p gọi 2 ba lần n mình vẫn ko bắt máy.tối đó p lại gọi mình lại ko bắt máy nữa,p nt hỏi thăm,m chỉ nt lại trách là e ko quan tâm đến a mà thôi,ngày hôm sau kịch bản đó lại lập lại.đến ngày mùng 6,mình nhớ như in đó là lúc 8h20 nữa kìa p gọi và lúc đó mình cũng hết giận nên bắt máy,n chưa kịp nói gì thì p nói chia tay vì p ko xứng với mình,lúc ấy mình vô cùng bàng hoàng ko tin vào sự thật,lúc đó mình mới biết mình ko thể thiếu p dc,cuộc sống này sẽ vô vị biết bao nhiêu khi ko có p bên cạnh.hàng ngày ko có tn cùa p,mỗi tối ko cùng p nc nữa,nghĩ tới đây thôi thì nc mắt của thằng con trai ko sợ trời ko sợ đất đã chảy,mình đã khóc,khóc rất nhìu t ạ.trong đêm tối mình nghĩ lại n c đã qua rồi suy xét lại,mình thấy mình có lổi với p vô cùng,m luôn trách p ko quan tâm m,vậy mình quan tâm tới p dc bao nhiu,nói đâu xa,ngày mình đi chơi với bạn có nhắn cho cô ấy 1 tn nào để an ủi ko,vậy mà cô ấy mổi khi đi chơi với bạn bè đều nt với mình,hỏi mình đang làm j,ăn cơm chưa,a có đi học ko...như thế còn muốn j nữa chứ.ngày đó tuy 2 đứa vẫn còn liên lạc n nc cứ như ng dưng vậy.mình mới nghĩ rằng dt chỉ là phưương thức ll mà thôi ,nó ko giải quyết dc j cả,muốn biết p còn yêu mình hay ko chỉ có cách gặp trực tiếp p để nói rõ ràng vì mình rất yêu p y nhìu lắm.và ngày cô ấy vô lại sg mình đã vứt bỏ hết lòng tự ái của một thằng con trai để đến phòng trọ p nc,và khổ tận cam lai p vẫn còn yêu mình,thậm chí mình còn nhận ra là p yêu mình hơn trước nữa kìa.sau này thông qua bạn bè p mình mới biết thật ra p rất quan tâm đến mình n p có 1 cách biểu đạt rất thầm kín thông qua n câu hỏi có thể nói là ngẫu nhiên khi 2 đứa 8 với nhau.khi hiểu ra mình lại càng y p hơn,mình từng nói rằng:" Hoài Phương. Trong biển người mờ mịt có thể gặp được em, từ gặp mặt tới hiểu nhau, gần gũi nhau rồi yêu nhau, đây là một loại duyên phận. Duyên phận nồng đậm hay nhạt nhòa không phải là điều chúng ta có thể khống chế được. Điều chúng ta chỉ có thể làm là khi nhân duyên tới phải biết quý trọng cơ hội ngắn ngủi đó. Cho nên anh sẽ thực sự trân trọng em, bởi vì em đã ở trong trái tim anh!".mình kể bạn nghe xong chuyện của mình t thấy như thế nào,nếu t có thể hiểu dc thì t nhất định sẽ tìm ra lối đi đúng đắn cho mình,đừng sai lầm nữa t nhé.
    thay đổi nội dung bởi: hohoivu, 29-04-2011 lúc 01:51 PM

Trang 3/3 đầuđầu 123