kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Ðề tài: help me!!!!!!!!!!!!!!!

Bé còn quấn tã pyty_heokon's Avatar

Unhappy help me!!!!!!!!!!!!!!!

hik..hik..
    tớ thik 1 nhok..từ tết năm trước (avatar của tớ va nhok đó) nhok đã ngỏ lời mún tơ làm girlfriend nhok,nhưng nhok bày tỏ trước mặt nhỏ em họ tớ làm tớ ngại wa nên từ chôi..
    ...(1 thời gian sau)....
    bi kịch xảy ra khi khi vắng nhok tớ thấy nhớ nhok rất rất nhìu...và tớ nghĩ chắc tớ đã luv nhok rùi..giờ tớ gặp lại nhok thì nhok kiu tớ = em gai...huhu... khi nào câu cửa miệng của nhok là : "mình là anh em mà".mún nói với nhok tớ thik nhok lắm mà nhok cứ như thế đến khi nào tớ mới mở lời đươc....và tớ nhận lời wen bạn nhok để chọc nhok thui , ai ngờ nhok.........T.T
    suy nghỉ tớ là 1 người dễ dụ,dễ dãi làm nhok thất vọng wa (cái nỳ là nghe trong 1 lần đi chơi vs nhok,nhok nói nhỏ thui nhưng moz tớ nghe dc)....and i'm bored let's beak up..(tớ nói vs bạn nhok)...giờ thì nhok và tớ hok có cách nao nữa hay sao? khi nhok nhìn tớ với ánh mắt dường như đã xem tớ như người lạ dù có nói j thêm cũng như chưa có j ca..
    .*I♥U**I♥U**I♥U*. _____♥__♥___♥_♥_ .*I♥U*......*I♥U*.
    ..........*I♥U*.......... __♥______♥______♥_.*I♥U*........*I♥U*.
    ..........*I♥U*.......... ___♥___________♥_ .*I♥U*........*I♥U*.
    ..........*I♥U*.......... _____♥_______♥__ .*I♥U*........*I♥U*.
    ..........*I♥U*.......... _______♥___♥_____ .*I♥U*........*I♥U*.
    .*I♥U**I♥U**I♥U*. _________♥________ .*I♥U*........*I♥U*.

Bé vào mẫu giáo Hy Anh's Avatar

uầy, mềnh nghĩ bạn đã làm cho nhok đau nòng lắm ấy
    và bạn đã chia tay với bạn nhóc chưa :|
    giờ mà bạn nói ra sự thật thì có thể bạn sẽ bị giận, rất giận, nhóc tổn thương
    mà ko nói ra thì đằng nào nhóc cũng bùn từ trước đến giờ rùi
    mềnh nghĩ bạn nên có một cưộc hẹn để nói chuyện thẳng thắn, nói thật nhưng phải đảm bảo vẫn có tiêng cười [tức là khi nói một sự thật nào đó bạn nên pha trò tí tí để giảm sốc cho người kia]
    cuối cùng chốt một câu là bạn thix nhóc lắm lắm, và thật sự xin lỗi vì mọi chiện
    1. bạn sẽ bị giận, nhóc sốc
    hoặc 2. nhóc ngỡ ngàng khi biết hóa ra bạn cũng thích nhóc
    ở trường hợp 1, có lẽ phải chịu quá, nhưng dù nói ra hay không thì nhóc vẫn xem bạn như một người bình thưòng, mình có lỗi, thôi thì fai chịu bị giận
    trường hợp 2. hạnh phúc nhé \m/

=> mình nghĩ bạn nên tập trung vào khúc, do có em họ ở đấy nên ko dám nhận lời :->
    gud luc
    Phía sau một cô gáị............là nỗi nhớ khôn nguôi

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Có khi nào nhok cũng thích bạn thì sao , đi wen người khác công khai để đc gần nhok vậy sợ nhok bùn thôi

Tiểu học - Đại học chữ to b0ngdem02's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sau cánh gà.

Ban nhận lời quen bạn của hắn mà lúc trước hắn nói bạn không thèm thì... Có lẽ hắn đau nòng lắm. Nhưng bạn thử cố gắng nói cho nhok hiểu. Có lẽ nhok của bạn cũng rung rinh thì sao nhỉ ^^
    Dẫu biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên
    :hero:

Bé vào mẫu giáo
    Nơi Cư Ngụ
    Nơi nào có em !

Hì hì theo thiên hạ đồn và ý kiến chuyên môn từ love guru là ta đây thì nhok đang chờ bạn thổ lộ trc đấy ( boy thường thế vì đôi lúc hơi hiếu thắng, có khi mấy boy thông đồng với nhau đó ) và để công bằng và khách quan chúng ta nên thành lập 1 hội đồng điều tra, phân tích địch (nhok). Tốt nhất là bạn thân hay anh em ý. P/s: mà sao nhok chọn thời điểm thổ lộ chán đời thế ( thời điểm tốt thổ lộ hay nói “ Will u marry me? ” là bên sông Hương tĩnh lặng đêm hè trăng sao toả sáng màn đêm đưa lối cho tình yêu với 1 chiếc nhẫn đc tính bằng kg ^^! Hay nếu có điều kiện thì là đêm giáng sinh hoa tuyết rơi lặng lẽ, em và tôi 2 con người của chúa, gặp nhau trên 1 con đường định mệnh, và tại chốn thiên đường hạnh phúc, i give u my heart forever.... A a a sướng quá ko kể tiếp đc, đó là lý do tui thjch manga anime ><! P/s: mà bạn cũng ác thiệt tuy nhiên hãy cố lên nha!

-----Vỡ-Tan----- PeKhoc's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Mưa đêm..thật đep..

để mình chỉ cho bạn nhe , bạn hãy tìm 1 bài hát hay hay ,có ý nghỉa gần giống vs tâm trạng của bạn...gửi cho người ý của mình và kèm theo sms thật dễ thương...để bài tỏ...ôi ời !!!...mình lại làm dc 1 chuyện tốt...
    Có Những Lời Hứa Kũng Chĩ Là Lời Hứa
    Dù Ta Có Mãi Đợi Chờ ,Bỡi Người Hứa Đã Ko Kòn Nhớ
    Nhưng Nhờ Có Nó Mà Ta Bít Hy Vọng Và Mong Chờ

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Cách này hay đó nha thử đi bạn = cả chân tình đi nha