Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 13 trên 13

Ðề tài: Ai nói yêu trên mạng là ảo?

Bé còn quấn tã

mot tinh sao lai phai ket thuc nhu vay chu.ong troi that bat cong.nho co toi tinh ji voi doi sao phai nhan lay nhieu thu wa cay dang nhu vay

Bé đi nhà trẻ lucky2005's Avatar

cảm động thật, tui đọc mà khóc lun hjchjc

tui cũng từng iu 1 người trên mạng nhưng người ta ko iu tui mà chỉ lừa tình cảm của tui, nhưng cũng ko phải vì thế mà tui nghỉ tình iu trên mạng là tình iu ảo hay là ko có thật đâu, tui ko bao giờ nghỉ vậy.......mặc dù chính tụi đã từng bị lừa nhưng tui vẫn tin vào tình iu vì tui nghỉ ko phải mình bị lừa là ai cũng bị lừa như mình cả đâu, phải ko bạn.......mà trùng hợp cái là tui cũng bị bệnh tim nhưng đã chữa dc oài

Bé đi nhà trẻ nhingox's Avatar

Trích Nguyên văn bởi lucky2005 View Post
    tui cũng từng iu 1 người trên mạng nhưng người ta ko iu tui mà chỉ lừa tình cảm của tui, nhưng cũng ko phải vì thế mà tui nghỉ tình iu trên mạng là tình iu ảo hay là ko có thật đâu, tui ko bao giờ nghỉ vậy.......mặc dù chính tụi đã từng bị lừa nhưng tui vẫn tin vào tình iu vì tui nghỉ ko phải mình bị lừa là ai cũng bị lừa như mình cả đâu, phải ko bạn.......mà trùng hợp cái là tui cũng bị bệnh tim nhưng đã chữa dc oài
    uk,the h ban khoe chủa

Tui bị bệnh tim bẩm sinh nhưng từ nhỏ đến giờ vẫn khoẻ và ngược lại rất ít khi đau ốm, tuy mang tiếng bị bệnh tim nhưng tui có thể chơi dc những trò mạo hiểm mà người ta đã ghi câu ( chú ý bệnh tim ko nên chơi ) nhưng tui cứ thick là chơi thoai, kòn chuyện tui đi chữa bệnh là vì có bệnh nên phải chữa chứ ko phải vì lý do mệt trong người hay đau ốm thường xuyên đâu

Trang 2/2 đầuđầu 12