kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Ðề tài: [ĐYO] Số 15 - La cà quanh quá khứ

Nhím Ngông Nghênh Hàn Cát Nhi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quảng Bình

Default [ĐYO] Số 15 - La cà quanh quá khứ

Đường Yêu Online
    Số 15 - La cà quanh quá khứ

Em chỉ có một điều vui. Là Hình như anh của em đang sống một cuộc sống như anh muốn. Ít phiền toái hơn trước kia rất nhiều.

Nếu anh hạnh phúc - Em sẽ mỉm cười.

Những ý nghĩ đó xuất phát từ chỗ sâu nhất trong trái tim

Link download
    Thời gian 0:07:08
    Dung lượng: 6.55 MB

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
    Tác giả: ! Chấm Than !
    Phát thanh viên: hoahongxula
    Ca sĩ: hoahongxula [Mỉm cười khi anh ra đi]
    Beat: If You Leave Me Now

:tim::tim::tim:

Anh vẫn nói em Dại Khờ ! Bởi vì em dại khờ nên mới yêu anh nhiều như vậy. Nhưng em lại không thấy như thế , em thấy em rất thật lòng khi dành trọn tình yêu cho người xứng đáng. Em chưa bao giờ hối tiếc. Bởi lẽ khi đã yêu là em yêu hết mình. Yêu nhiều đến nỗi - Ngày hôm nay - Em giật mình khi nhìn lại - trong quá khứ đã có Em yêu cuồng nhiệt đến vậy - Một con người rất khác bây giờ.

Tình yêu không làm em trưởng thành hơn trong cuộc sống. Nhưng nó làm em chai lì với người mới với cảm xúc mới. Cái cảm giác gần gũi người khác thật tệ. Em thì không bao giờ nghĩ rằng mình sẽ ôm mãi quá khứ để sống. Nhưng sao bắt đầu lại niềm tin và tình yêu lại thấy mệt mỏi đến thế này !

Em yêu anh nhiều bao nhiêu? Nhiều lúc em nghĩ mãi mà không thể Cân - Đo - Đong - Đếm được. Giá mà tình cảm của em là một cái gì đó tượng hình. Để em có thể cảm nhận được nó nhiều đến thế nào , sâu nặng đến bao nhiêu.

Anh là người đầu tiên mà em yêu thương trong cuộc đời. Cũng là người đầu tiên cho em biết thế nào là Hạnh phúc nằm trong nỗi đau. Em chẳng thể oán hận anh , chẳng thể trách cứ gì....Chỉ có thể nghĩ đến anh với một chút gì đó đượm màu buồn phiền và nhung nhớ.

Mình chia tay đã gần một năm nay. Trong một năm đó....cuộc đời em đổi khác. Em cứ lặng lẽ và sống triền miên trong sự dày vò. " Em không cho anh bình yên hay hạnh phúc , em chỉ mang lại cho anh nỗi đau và trách nhiệm làm em cười ". Những lời đó văng vẳng bên tai. Em chỉ ước anh phủ nhận điều đó. Em chỉ ước anh đừng nói ra những lời như thế. Đừng làm em đau quặn thắt khi nghe , khi nghĩ , khi nhớ đến.

Em chỉ có một điều vui. Là Hình như anh của em đang sống một cuộc sống như anh muốn. Ít phiền toái hơn trước kia rất nhiều.

Nếu anh hạnh phúc - Em sẽ mỉm cười.

Những ý nghĩ đó xuất phát từ chỗ sâu nhất trong trái tim em.
    thay đổi nội dung bởi: Hàn Cát Nhi, 06-09-2016 lúc 08:50 PM Lý do: Fix

Bé còn quấn tã

Bốc tem nha.E nghe DYO lâu rồi,các anh chị có giọng thật truyền cảm,những câu chuyện thật hay.Chúc HHT ngày càng phát triển nha

Bé còn quấn tã

Default tinh yeu

tình buồn dưới con mưa sao lòng em đây nhớ anh em muốn khóc
    (|||§)

Bé còn quấn tã

thiên đường đẹp như đời tôi tình yêu cũng thế

Nhím Ngông Nghênh Hàn Cát Nhi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quảng Bình

Thay mặt những người thực hiện ĐYO, chị xin gửi lời cám ơn chân thành đến các em vì đã lắng nghe và ủng hộ

Bé còn quấn tã

Sao buồn quá vậy trời. Làm sao đây buồn quá!
    thay đổi nội dung bởi: Hàn Cát Nhi, 24-04-2011 lúc 07:46 AM Lý do: Lần sau type có dấu bạn ha!

Bé còn quấn tã Hayumi_Natsuki's Avatar

yeu giọng hoahongxula lắm!
    "Đường đi khó không khó vì ngăn sông cách núi mà khó vì lòng người ngại núi e sông” :tsk:
    _Nguyễn Bá Học_