Trang 2/6 đầuđầu 123456 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 41

Ðề tài: Bây giờ phải làm sao????

ciaxe kythanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    123/3 Đường Bình Tâ

chỉ có thể nói tâm trạng của bạn bây giờ bằng cách diển tả thj` chỉ có 2 từ ( sống lại )
    :icon_cung: Lên Đường

Bé đi nhà trẻ catthachanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hai phong

Hãy hỏi lòng mình xem trái tim bạn còn yêu người ấy không. Còn thấy hạnh phúc khi có người ấy kề bên k? 2 năm trôi qua nhưng ko hẳn tình yêu đã mất đâu ban ak. Đôi khi nó cần 1 thời gian để thử thách để chứng minh xem ai là người cần ai nhất. con tim không bao giờ đánh lừa ai cả bạn ak. không có sự lựa chọn nào chân thành bằng sự lựa chọn của con tim. chúc bạn thành công
    you are all my life

Bé còn quấn tã thienduongnoinho_2d's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nha Trang

Mình cũng thế bạn a tưởng người đó yêu mình rồi nhưng ruôc cuộc người đó nói không bao giờ yêu ai cả
    Người đó nói mình yêu đơn phương một người mà người đó không yêu mình
    thật là đau đón bạn à, mình buồn lắm
    có biết sau này người đó có nhăn tin cho mình như bạn không?

Bé còn quấn tã lanhlung-CL's Avatar

t nghĩ là lên chỉ là bạn^!^

Ăn Xuôi Nói Ngược Mập Mập Kiết Xu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Buôn Ma Thuột, Dak Lak

Trích Nguyên văn bởi ngươi vui ve View Post
    Biết làm sao khi cách đây 2 năm tôi tỏ tình với em. Em nói em có người yêu rồi, tôi buồn, buồn không thể tả, nhưng tôi cố gắng quên để tiếp tuc làm bạn tốt với em.Vì tôi và em cùng hoc chung cấp 3 mà.Vậy là đâu cũng vào đấy , mình mãi là bạn tốt. Nhưng không được rồi ,cái khác vong yêu vẫn còn nhen nhóm trong tôi.Nó mạnh đến nỗi khiến tôi phải lấy hết can đảm ra để tỏ tình với em thêm lần nữa - cách đây một năm.Tôi nhắn tin cho em bíp....bíp...bíp...Và rồi tôi nhận lấy những gì hả em, một sự thất bại ê chề ,em nhớ em đã nói gì không "em bị người yêu phụ tình ,nên không muốn yêu ai nữa".Anh đã động viên an ủi rất nhiều ,không biết hôm đó lời lẻ của anh sao mà trao chuốt quá , vậy mà em cung một chữ "KHÔNG".Anh nói lần này là lần thứ 2 và cũng là lần cuối cùng anh tỏ tình với em, chỉ có 2 lần thôi, không có lần thứ 3 đâu em à.Vậy là một năm qua anh đã cố quên em và đã coi em như 1 người bạn như bao đứa bạn khác.Tết này thật vui khi cả nhóm học chung hồi cấp 3 rủ nhau đi chơi.Mọi người đều vui vẻ ,mặc dù đã quên rồi 2 lần tỏ tình ấy.Nhưng sao anh vẫn thấy ngại khi chạm mặt em.thật buồn cười phải không em. Cuộc vui đã kết thúc.Chiều hôm đó anh nhận dược tin nhắn của em. Em nói : "anh còn thích em không"?.Biết trả lời sao bây giờ.Đọc tin nhắn mà anh nghe như sét đánh ngang tay.Anh cuốn cuồn lên không biết bản thân mình nghĩ gì nữa? Em nói :"mình thử quen nhau dược không"?.Lúc này anh như người không có não????? ,không biết trời đất là gì , không nghĩ em lại nói như vậy.Bây giờ làm sao đây? Em nói :"Em cho anh thời gian suy nghĩ rồi trã lời sau".Nhưng bây giờ biết suy nghĩ gì đây? Biết trã lời sao đây?Khi giờ đây anh chỉ muốn lo cho gia đình và cái cảm giác yêu thương đó dường như nó đã bị vùi dập đã lâu rồi thì phải? Bây giờ phải làm sao?
    Lúc nói yêu thì người không chia sẽ
    Để bây giờ lặng lẻ nói yêu tôi
    Góp ý chân thành: sai chính tả, ngữ pháp nhiều quá, chỉ không hết @@!
    Góp ý về chuyện tình cảm: Trong tình yêu không được nóng vội, đọc bài viết của bạn mình thấy hình như bạn còn khá trẻ, bạn nên cởi mở tấm lòng hơn, tìm hiểu hơn về người con gái mà bạn đã từng yêụ. Đừng hẹp hòi tâm hồn mình, hi vọng thời gian sẽ cho bạn câu trả lời tốt nhất.
    HERO OF WIND: thổi tan MÂY

Tiểu học - Đại học chữ to kep no's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hư ảo

tình yêu ơi đến bao giờ hết đau khổ
    ước chi lòng nhẹ như cơn gió
    :ow:

Bé còn quấn tã oxmit's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    tây ninh,việt nam

vậy thì anh hãy quên người đó lun đi anh ah.chúc a hạnh phúc

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Ôi tình đôn phương ngập ngừng muốn ngỏ ý, biết bao h mới thành câu đã giấu trong lòng đây ^^

Trang 2/6 đầuđầu 123456 cuốicuối