Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 18

Ðề tài: Giúp mình.......??????????

Tiểu học - Đại học chữ to kep no's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    hư ảo

cái thằng này đang làm cái trò khỉ gió gì thế không biết đã bỏ rơi người ta lại cf không để người ta quên là sao
    bạn đưa số điện thoặi đây mình mắng nóa hộ bạn
    khoog trị không được con trai thời nay ngày càng tệ
    ước chi lòng nhẹ như cơn gió
    :ow:

Sinh viên đại học ng0ctan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Q5

Chắc là 1 cách bù đắp cho bạn để bạn ko phải buồn vì a ấy,cũng là 1 người tốt!!! Vui vẻ lên nha bạn

Bé còn quấn tã anna hanh's Avatar

Cám ơn mọi người nhiều lắm sau một thời gian trải qua nhiều sóng gió giờ anh muốn quay lại với mình mà lý do hồi trước anh chia tay với mình vì em trông ko đc đẫy đà sợ sau này về phải vất vả , lý do chỉ có vậy mình ko bit là nên tin anh thêm một làn nữa không? không hiểu nổi nữa...
    ,•*¤*•,¤*•,¸.Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể*•,¸.¸,•*¤

Bé còn quấn tã Tieu_Mui's Avatar

Rối ở đâu thì phải gỡ ở đó chứ,hãy gặp mặt và nói chuyện một lần cho rõ ràng với anh ấy,hãy nói rõ nổi khổ của bạn cho anh hiểu.
    Ko có người phụ nữ xấu...chỉ có người phụ nữ ko biết làm đẹp!
    .....ko có người phụ nữ ko biết làm đẹp...chỉ có người phụ nữ ko có tiền để làm đẹp thôi!

Đang học vỡ lòng giangcoi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    nơi tôi có bạn

anh không yêu bạn nữa mà sao quan tâm thế? hãy nói thẳng với anh rằng anh đừng làm thế nữa, bạn sẽ cảm thấy bị tổn thương, dứt khoát sẽ tốt cho cả hai người. Chúc bạn sơm vui nhé
    I LOVE H2T

Bé còn quấn tã cobechocopie_lh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thiên đường nước

tôi rất muốn biết lí do bạn và người đó chia tay là gì? đó là điều đầu tiên trong đầu mà tôi nghĩ. xin lỗi bạn nếu lí do đó khiến bạn đau lòng. chia tay rồi nhưng không có nghĩa là tình yêu hết rồi , nhưng nếu hai bạn đã bỏ qua những ngọt ngào yêu thương , những lúc giận hờn đau xót cay đắng khi bên nhau để đi đến chia tay thì giờ đây còn muốn níu lại làm gì. nhưng thực tình thì cũng phải nói. tình yêu là như vậy , khi còn tình cảm thì ta thực sự rất muốn níu kéo lại. nhưng tôi không rõ với hành động của người con trai đó. bạn không thể quên được người đó , không dễ gì yêu một người con trai khác , bạn vẫn còn tình cảm với người đó ư? nói chuyện với người đó về vấn đề này , vấn đề mà bạn đang mắc phải với người đó , nếu người đó chân trọng bạn với danh nghĩa là người yêu cũ hay là một người bạn thì sẽ nói ra suy nghĩ của mình. chẳng biết nói gì hơn. cố lên !!!
    sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại , nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào !

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    37_Nghệ An

dãu biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    nên dặn lòng cố nhớ để mà quên

Bé còn quấn tã
    Nơi Cư Ngụ
    37_Nghệ An

Lau nước mắt đi cô bé, hạnh phúc nào mà chẳng có đắng cay

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối