Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 14 trên 14

Ðề tài: Nơi nào có sự chờ đợi thì hạnh phúc sẽ trở về với chính mình đúng khong các bản

Bé còn quấn tã cobechocopie_lh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thiên đường nước

bạn ơi. cho tôi hỏi bạn. tình yêu đến với bạn rồi nó đi với lí do là ngưới đó đã yêu người khác. bạn biết trước được điều đó không. khi yêu bạn người đó dành hết tình cảm cho bạn , nói yêu bạn nhưng rồi trái tim đó lại rẽ ngang , ngang sang trái tim của hai người con gái khác , không cũng nhịp đập với bạn nữa. bạn có biết trước được điều đó không. người đó nói sẽ đợi bạn? bạn tin chứ? bạn rất muốn tin và đa phần là sẽ tin luôn đúng không. hãy hành động không chỉ theo trái tim mà bằng cả lí trí nữa. bởi tôi xét một cách khách quan nên không thể biết được con người đó như thế nào. nhưng con người mà , bạn biết chứ. còn tình yêu thì chẳng phải nói rồi , thử thách của tình yêu lớn lắm bạn ạ. đúng là quên đi một người rất khó nhưng có thể bạn sẽ yêu bất kì một ai trong cái thời gian gọi là chờ đợi đó đó. không nói trước được điều gì đâu bạn ạ. nhiều khi chúng ta còn không làm chủ được cả trái tim của chúng ta cơ mà. tôi không dám đưa ra quyết định gì cả. bạn hãy làm theo cách mà bạn muốn làm xét về cả tình cảm và lí trí. yêu ! ngọt ngào đó , cay đắng đó nhưng phải chín chắn , chắc chắn và thực tế. tôi thì như vậy. còn bạn? bạn có thể tự lựa chọn? cố lên !
    thay đổi nội dung bởi: cobechocopie_lh, 24-01-2011 lúc 09:36 AM
    sẽ rất đau đớn khi bạn yêu một người nào đó mà không được đáp lại , nhưng còn đau đớn hơn khi bạn yêu một ai đó mà không đủ dũng cảm để nói cho người đó biết bạn đã yêu như thế nào !

Bé còn quấn tã

Tôi đã nói là tôi sẽ chờ đợi nhưng giờ tôi nhận ra là tôi không thể chờ đợi khi mà cậu ấy vẫn còn yêu người con gái cụ Bạn ấy nói rằng mình không bao giờ hiểu được bạn ấy, nhưng bạn ấy đâu có cho mình hiểu mà chỉ bảo đến một lúc nào đó sẽ nói, mình phải đợi đến bao giờ. Có người đã nói với mình rằng hãy quên người đó đi và tìm một ai đó hiểu mình và yêu mình thực sự thì mới hạnh phúc. Khoảng thời gian này tôi đã dỗi bạn ấy đấy các bạn ạ mọi khi chúng tôi thương hay tâm sự với nhau nhưng dạo này tôi đã ít nhắn tin hơn vì tôi sợ mình không quên được cậu ấy Tôi đã thực sự rút lui các bạn ạ Tớ đã chờ đợi quá lâu rồi tôi không muốn mình bị tổn thương nhiều nữa.

Học sinh trung học pebunthichankeo's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    " trong trai tim "

không hẳn đau có thể chờ đợi chỉ là vô vọng mà thôi !
    nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 3 ngày em sẽ yêu ngày hôm nay ngày mai và cả mai sau.

nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 2 ngày em sẽ yêu anh ngày chẳng và ngày lẽ

còn nếu người ta nói em chỉ yêu anh được 1 ngày duy nhất thì đó sẽ là ngày cuối cùng em còn sống trên đời.

♥H2T♥ Nhỏ Bạc Hà's Avatar

Nếu còn yêu thì hãy đợi , vậy thôi bạn.

Bé còn quấn tã pe ngoc_uyen love93's Avatar

uhm bạn nghĩ thông suốt và có quyết định cứng rắn nz cũng tốt rất mừng cho ban ,,,chúc bạn sớm tìm được 1 nửa cho riêng minh nha,t biết bạn là một người cgai mạnh mẽ rất kiên cường va ratt61 thủy chung trong tình iu nhưng cái j nhấc lên được thì phải buông xuông được đúng ko b.....chuc b thành cong GOOD LUCK

Bé còn quấn tã

Nói thật..........mình cũng yêu 1 người con gái từ năm lớp 7 , nhưng đã mất liên lạc rất lâu ! đến h mình vẫn k thể quên được người ấy.....mình cũng k bik làm sao nữa.............hiện h đang hõ 12 nên mình cũng cố quên đi người ấy để cố gắng học....
    Nếu anh được chọn !
    Giữa em và cả thế giới này
    Thì anh vẫn sẽ chọn em
    Vì đối với anh !
    Em là cả thế giới này

Trang 2/2 đầuđầu 12