Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 20

Ðề tài: noel buồn

Bé còn quấn tã

Default noel buồn

Em đã rất buồn khi đọc xong những dòng tin nhắn đó của anh
    Anh ơi! Chẳng nhẽ cuộc tình này chấm dứt ở đây 1 cách lặng lẽ như vậy sao? Chẳng nhẽ cái tính trẻ con của em đã khiến anh nghĩ đây không phải là tình yêu nữa, mà nó chỉ giống như tình anh em thôi à,cái tính đó nó đâu có tội gì đâu mà bắt nó phải hứng chiu nooic đau này hả anh??.Trước khi nhận lời anh em đã hỏi anh"liệu anh có thể hàn gắn lại vết thương cũ cho em không? và anh đã nói" anh sẽ không bao giờ làm em tổn thương 1 lần nữa" Hãy nói cho em biết , đó có phải là những lời nói như gió thoảng bên tai không anh???
    Ngày đó em đã bỏ mặc tất cả những lời khuyên của lũ bạn và đã yêu anh.Em đã tin tưởng 1 tình yêu chân chính từ anh, em đã coi anh là người quan trọng nhất với em, vậy cuối cùng em đã nhậ được gì ngoài buồn và những giọt nước mặt
    Giờ đây cuộc tình này chỉ như 1 thanh sắt bị người ta bỏ ngoài không khí và bị ôxi_hoặng như lớp vỏ bên ngoài còn em là phần ruột bên trong. Nếu như cứ để thanh sắt đó trong môi trường an toàn và được bảo vệ thì sẽ không sao, nhưng anh đã vô tình đưa thanh sắt đó ra 1 môi trường nguy hiểm và khiến cho lớp vỏ đó phải rời xa phần ruột kia, khiến cho thanh sắt đó giờ chỉ còn là 1 thanh sắt gỉ và khiến nó phải đau đớn
    Thanh sắt gỉ đó đã rất hận anh, hận anh đã không dữ lời, hận anh đã thay độiNos đã làm rất nhìu điều vì anh, nhiều lần anh đã vô tâm, không quan tâm tới nó, nhưng nó không giận anh, nó vẫn yêu anh vậy mà anh lại nỡ đưa nó vào chỗ chết hay sao???Anh không còn quan tâm nó nữa,sao anh không nói để nó luôn ngốc nghếch nghĩ là anh luôn yêu nó, và sao anh không nói sớm hay muộn hơn, mà anh lại nói vào đúng thời điểm này, cái thời điểm mà nó đang phải đối dầu với những cánh cửa tri thức.Anh ích kỷ lắm
    Nếu nói em không buồn, không giận anh, thì đó chỉ là lời nói dối, nhưng anh yên tâm, em sẽ không để anh ì em mà phải bận tâm đâu, đừng bận lòng vì em.Em không chắc sẽ vượt qua được nỗi buồn này đâu nhưng em sẽ cố học cách quên đi và vượt qua nó sớm thôi, anh yên tâm nhé
    Chúc anh sẽ tim được người hợp với anh (nhưng chắc đã yêu anh bằng em) Còn chuyện anh hỏi em"mình có thể làm bạn tôt không" nhưng em xin lỗi EM KHÔNG THỂ

Bé còn quấn tã

hix....tại sao k có ai hỏi myh 1 câu như vậy nhi..chắc chắn là myh sẽ rất trân trọng và k để người đó fai? thấ vọng 1 lần nưa......

Bé đi nhà trẻ nhingox's Avatar

uh,mình chia sẻ nỗi buồn ấy cùng bạn nhá

Bé đi nhà trẻ lovecatling4ever's Avatar

1 người buông tay,1 người té.
    1 người tránh né,1 người

mình hiểu nõi đau của bạn,mình đã từng như bạn, và ngay cả bay giờ mình hiểu rằng mọi chuyện hk thể quên đi đươc. bạn nên chấp nhận và sống với nỗi đau này.
    mọi cuyện sẽ ổn vào 1 khoảng thời gian nào đó.vết thương sẽ lành nhưng chắc chắn sẽ để lại sẹo.
    cố lên bạn nhé
    giữa những người xa lạ ta cần 1 người wen
    giữa những người wen ta cần 1 người yeu^
    giữa những người yeu^ ta cần 1 người hiểu
    giữa những người hiểu ta cần 1 người tin
    tin va được tin!!!

Bé còn quấn tã nxqan1994's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Huế City

noel buồn quà nhị hihi. mình noel năm nào cũng ngồi onl hoặc ở nhà học bài thôi! ko có thời gian mà đi chơi nựa
    —»™Çôñ§†µßô†™«—

Bé còn quấn tã huyct_navythu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ĐIỆN BIÊN

đừng buồn nữa bạn ơi.hãy CM cho anh ấy thấy kô có anh ấy mình vẫn sống vui vẻ.nếu bạn còn buồn thì hay pm cho mình theo"01694767003" mình sẵn sàng chia sẻ với bạn

Bé còn quấn tã

Mình rất chia sẽ cùng bạn, mình cũng như bạn noel này mình càng thấy lạnh lẽo, dường như noel nào mình cũng một mình và noel này thì mình lại nhận thêm nỗi buồn vô tận,người ấy đã xa mình,xa thật rôi.khi nhận được lời nói muốn chia tay của e mình đau khổ lắm,mình đa yêu đã hy vọng vào e rất nhiều thì giờ nỗi đau càng dày xéo trái tim mình.mình muốn khóc to khóc cho vơi nơi bưồn cùng bạn. mình rơi nước mắt mà cg chẳng thể nào vơi đi. hãy cố lên bạn chung wuanh ta hẳn còn nhiều điều đang chơ chg tạ mình buồn lắm bạn cg vay.
    thay đổi nội dung bởi: phongkiemtinh, 16-12-2010 lúc 01:46 AM

Tiểu học - Đại học chữ to nh0c_c0n_209's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    nhà ck

càng hi vọng lại càng thất vọng tinh yêu đẹp nhưng dễ tan vỡ lắm
    hỏi thế gian tình ái là chi?
    bé buông tay nhìn người quay bước
    bé ra đi cho người hạnh phúc
    bé quay lưng dù lòng đau nhói
    bé mỉm cười để người đừng khóc
    giờ bé khóc vì bé quá đau

Trang 1/3 123 cuốicuối