Trang 2/42 đầuđầu 123456781232 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 330

Ðề tài: Ngày bình thường

Bình thường thôi [K]shadow's Avatar

Người ê ẩm. Tối qua nó lại tới. Lăn qua lăn lại cũng ko ngủ được. Dậy thôi,giặt quần áo. Ngày đầy gió nhé tôi ơi . 12:12 am Nhớ là ko ăn j quá mà sao h đau ko chịu nổi. Sao cứ lên đúng lúc sắp đi học vậy nhỉ. Mà trời nắng chứ chả có tí gió nào
    thay đổi nội dung bởi: [K]shadow, 07-09-2010 lúc 10:20 PM
    *--------và nụ cười sẽ hong khô tất cả--------*

Hôm qua đi học nhưng mình không nhớ.Mình đang dần quên đi nhiều thứ. Phóng xe đi qua những con đường nơi này mình đã quên tên vài nơi, bạn bè mình cũng chỉ nhớ được những người hay chơi , những cái tưởng chừng như sẽ chẳng thể nào quên được giờ đang dần dần ra khỏi cái đầu của mình. Thế cũng tốt đấy chứ, mình đang bình yên.
    Hôm qua đi lang thang ngoài chợ với con bạn ,mua được cái áo khoác len bảy sắc cầu vồng :vui: mình thì đen mà dạo này toàn chơi màu nổi , hôm trước mua 2 cái áo 1 xanh,1 vàng sẽ cố mặc hết những thứ mình mua, hồi giờ toàn cất tận đáy vali :bto:
    Đã đóng tiền học tiếng anh, tiền nhà, lại thêm khoản mua sắm tùy hứng thế này nên mình đang trên bờ vực phá sản
    Mình đã nói với bạn như lời hứa của mình , mình biết là làm bạn khó xử đấy, nhưng ko nói 1 lúc nào đó mình sẽ quên. Bạn dấu mình những gì mình cũng đoán được 7,8 phần rồi nhưng mình chờ.... hôm nay nắng đẹp thật, chúc cho tình yêu luôn ấm áp nhé

Hôm qua đi học zui. Cô dạy contract bé xíu,nói toàn tiếng anh,lớp mình chắc lại ra đi 9h được về mà ko lấy xe ra được,lại kéo nhau sag kara. Mới hát t7,t2 lại tiếp tục mình vào ngồi mát tí lại lim dim ngủ tối qua đi học,cô dạy LC nói cực hay nhưng nhanh. Còn cô dạy RC 28 rồi mà cực kì nhí nhảnh,nói ko hay lắm nhưng dễ thương,mình ngồi cười suốt t6 này có thể sẽ đi tình nguyện,chủ nhật đi sn con H,zui đây,hehe. Thôi,đi ăn cơm,chiều đi học, tối lang thang. Bình thường vậy thôi

Hôm nay onl,ngồi nghĩ lại những gì em được và mất. Em đang có gì? 1 gd bình thường,1 ông anh lạnh,nghiêm khắc dạy em nhiều điều nhưng vui lắm,1 bà chị tình cảm,luôn động viên những lúc buồn,dạy em phải luôn tự tin. Mấy đứa trên lớp ko thân nhưng zui,mệt mệt mà nge tụi nó nói là cười no,ko mệt nổi mà chuyển sang đau ruột. Em mất gì? Anh, người em yêu do quá trẻ con; bạn do bốc đồng nóng nảy; V do thờ ơ,lạnh lùng... 3 năm em như cái bóng biết đi,cứ tìm kiếm chính em,cứ buông thả bản thân,chỉ mải tìm xa xôi mà mất đi nhiều thứ. Ngày em nằm trên giường trải ga trắng muốt,cái mùi sát trùng kinh dị,em nhận ra em là ai,em có gì. Em có bố mẹ quan tâm,con em dữ dằn,họ hàng vui vẻ,những bữa cf ven đường,vui và thoải mái. Em- áo phông,quần bò,tóct buộc cao,mũ lưỡi trai,giày thể thao,sẽ cố gắng sống tốt từng ngày, lo cho gia đình hơn,lo cho bản thân. Em- công chúa nhỏ của 2, em gái của chị,sẽ ko để 2 người thất vọng. Sẽ trở lại là chính em như ngày xưa. Tạm biệt mày,cái bóng. Tạm biệt anh,em sẽ quên anh,3 năm là đủ cho 1 t.y anh nhỉ. Em sẽ ko khóc nữa,sẽ mạnh mẽ hơn. Em ko cô đơn anh ạ vì yêu thương luôn bên em. P/s: you're not alone. Happiness is all around you. Let's smiling. And i like u,dark !

Dậy được rồi. Nằm mãi ê lưng thật. T6 qua chú,chú nt bảo có kem đấy,sang ăn. Chú hiểu cháu thật CN họp lớp,đi câu cá. Vui đây,lâu lắm rồi chả gặp chúng nó. Mong cho cứ giữ được thế này là okie. Kem ơi,chờ tao nhá

Đi hay ko đây? Khó nghĩ. Gọi 2 cũng chả được. Bó tay. Thôi,học tiếp. Mai test mà ko được là out.

Test xong.cô bảo chỉ học trong khung,nhưng cô ko ra đề.và kết quả là ko có gì trong khung. Dịch như tiếng thượng,ko biết UCP là gì,phần trên may nhớ chút ít. Tàn rồi. Mình ghét tiếng anh

Hôm nay ko sang chú được. Ko được ăn kem Đang onl,bạn G nt,mai học sáng,thế là trưa sang,hehe. Phát hiện khuyết điểm to nhất của mình là ko nhìn thẳng vào mắt ngkhác khi nói chuyện được . Hnay rút ra kết luận : đừng nói nhiều khi ngta ko thật sự muốn nghe. Sẽ cố gắng khắc phục. Mà mình hay quên lắm cơ,hi vọng nhớ được.

Trang 2/42 đầuđầu 123456781232 ... cuốicuối