kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: Everyday i love you

Bé đi nhà trẻ cao thế vương's Avatar

Default Everyday i love you

Everyday I Love You
    "Anh, em đây!" - cái cách em gọi anh luôn khiến anh dự cảm thấy những điều hạnh phúc. Anh yêu em không bởi những điều lớn lao quá đỗi như từng ảo vọng về tình yêu trước đây. Anh yêu em thật đơn giản, đơn giản chỉ vì anh yêu em mà thôi.
    Em đã xuất hiện khi trong anh trống trải, khô khát và cạn kiệt những ảo vọng về cuộc sống. Những lời nói của em nuôi lại cho anh những hy vọng, khi ảo giác biến thành nỗi đau. Anh thấy mình ngọt ngào dù đôi khi anh tự lừa mình rằng anh chưa yêu em nồng nhiệt.

Đã có những khoảnh khắc trong đời mình, anh tìm cách quên em bằng hình ảnh những con người khác. Họ hiện diện mạnh mẽ, ào ạt và rất thật bên anh. Rồi đằng sau những đêm mong đợi một điều gì chẳng biết. Anh hiểu rằng em cần cho cuộc sống của anh, cần cho những ước mơ dù nhỏ bé của anh.

I never thought that dreams came true
    But you showed me that they do
    You know that I learn somethng new
    Everyday I love you

Dẫu chỉ là một phút thôi thoáng qua trong khoảnh khắc, em có nhớ về anh như anh đã từng hay không. Anh muốn nhớ đến em như nhớ về điều gì đó vương vướng thôi cũng được, dẫu chỉ là thoáng qua.

'Cos I believe that destiny
    Is out of our control (don't you know that I do)
    And you'll never live until you love
    With all your heart and soul.

It's a touch when I feel bad
    It's a smile when I get mad
    All the little things I am
    Everyday I love you

Mỗi ngày cảm thấy em, mỗi ngày nghe em gọi thôi anh cũng thấy hạnh phúc. Dẫu chỉ riêng những điều ấy là có thật. Bên cạnh những giấc mơ về tương lai của chúng ta, anh vẫn thấy mình hạnh phúc, vẫn cảm ơn vì đôi ta đã quen nhau trong đời.

Em! Dẫu anh không tìm thấy hình ảnh của em trong những trang thơ, những cung bậc cảm xúc, nhưng hãy tin rằng "vì em là cuối đường". Anh sẽ sống sao cho mãi mãi sau này, khi nhìn thấy nụ cười em - chẳng bao giờ anh thấy nuối tiếc nữa, để những mơ ước không chỉ tồn tại như bong bóng ngày xưa. Anh sẽ giữ em trong tay mình thật chặt, cho ngày hôm nay và cho cả ngàn ngày sau nữa.

'Cos I believe that destiny
    Is out of our control (don't you know that I do)

And you'll never live until you love
    With all your heart and soul

If I asked would you say yes?
    Together we're the very best
    I know that I am truly blessed
    Everyday I love you
    And I'll give you my best
    Everyday I love you
    Dẫu chỉ còn em bên đời mình, anh cũng không hối tiếc, đừng bao giờ thắc mắc sao có những lúc anh không gọi em. Bởi vì, tình yêu ấy nó giữ anh lại. Để em tự do bay bằng chính đôi cách của mình, để em tự nhiên chọn lựa... để ít nhất mỗi ngày, anh được yêu em, được nghe em gọi những tiếng thân thương của một tình yêu ban sơ.

" Em, anh yêu em!"
    Everyday I love You

* Cảm ơn tình cảm mà em dành cho anh. "Sống ở trên đời cần có một tấm lòng, để giữ lại trong nhau..."
    thay đổi nội dung bởi: cao thế vương, 12-08-2010 lúc 07:54 PM

Bé vào mẫu giáo goigiacmove's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    cánh đồng gió

chúc bạn giữ mãi được tình yêu của mình nha !!! thân
    xin đừng trách !!!

Sinh viên đại học
    Nơi Cư Ngụ
    khóc trong tim

Tìh yêu của 2 bạn thật đẹp.chúc 2 ng mãj ở bên nhau nhé
    .................................................. .................................................. ...............
    tạm biệt hht
    :cuane: