kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Ðề tài: Trả lại tự do cho anh... ng em yêu

Đang học vỡ lòng pe'ngok''s Avatar

Default Trả lại tự do cho anh... ng em yêu

Em sẽ trả lại cho anh tự do...

Trả lại cho anh những ngày tháng êm đềm mà trước đây không có em trong cuộc đời của anh...

Em sẽ trả lại tất cả những gì thuộc về anh...

Nhưng hãy để trái tim em còn mang mãi tình yêu này dành cho anh...để những năm tháng dài em vẫn nhớ về anh...

Em chỉ biết câm lặng.. thả nhẹ lòng bàn tay ..để em biết ngày mai em không còn cảm nhận được sự ấm áp từ đôi bàn tay của anh...

Ngày và thời gian trôi qua chậm chạp như một điểm nhấn..cứ chầm chậm mà biết bao nhiêu cảm xúc cứ tuôn trào...

Em nhớ lắm ..và sẽ nhớ thật nhiều...khi yêu anh rất sợ phải hứa...nhưng em đã hứa thật nhiều...em hứa bằng cả trái tim chứ không phải là lời nói suông và sáo rỗng...đôi khi người ngoài nói em điên...

Em đau lắm....em đã chấp nhận tất cả mọi thứ để chỉ hi vọng được tình yêu luôn bên mình...nhưng có lẽ nó quá hưảo...khi thực tế nó lại khác phải không anh...

Càng ngày em sợ những buổi tối...em sợ cái cảm giác cô đơn ngồi một mình trong căn phòng trống.. cứ mãi nghĩ về anh...không biết anh có nhớ em không...

Ngày em đến em mang theo sựấm áp cho trái tim anh...em chữa được sự cô đơn và trống vắng của anh lúc anh cần....

Bây giờ em cảm thấy mình đã làm xong nhiệm vụ của mình rồi anh nhỉ...em sẽ phải ra đi để anh còn tiếp tục đi tiếp.....
    Nhưng tình cảm trong em quá lớn ..đôi lúc em muốn níu kéo...cố giữ lấy...nhưng đã mang cho anh bao nhiêu buồn phiền...

Đôi khi trong cuộc sống người ta không cần một tình yêu ... với em lại khác...nhưng em không đặt tình yêu mình lên tất cả...nhưng nó lại không thể thiếu trong cuộc sống của em ...

Nhiều khi em chỉ muốn chạy đến một nơi nào đó thật yên tĩnh ngồi một mình..suy nghĩ thật nhiều...
    Biết nói gì đây anh ..khi đã nói quá nhiều đến nỗi em càng không muốn nghe....

Anh có thật sự hiểu em không...anh có hiểu rằng tình cảm của em dành cho anh nhiều đến chừng nào không??

Em không hối tiếc khi đã yêu anh nhiều như vậy…anh là anh…người mà em yêu nhiều nhất thậm chí hơn cả cuộc sống của em…
    Anh giữ sức khoẻ và sống thật tốt nhé...hãy tôn trọng những gì mình đang có...yêu bằng cả trái tim mình ...khi nào nhớ đến em...anh cứ nói thầm rằng anh nhớ nhé...em sẽ nghe được những gì anh nói...

Khi em nhớ anh sẽ nhìn lên trời ..nơi đó có những vì sao là ánh mắt của anh ..em sẽ cảm thấy ấm lòng...
    Đường còn dài...đời còn biết khi nào...bất chợt lúc nào khi loanh quanh xuống đường...ta lại gặp nhau..hãy cười, chào nhau...và đừng ngoảnh mặt đi nhé anh...
    Khi nào cô đơn và buồn hãy về lại khóc trên vai em nhé anh..vai em không đủ rộng để mang lại hạnh phúc cho anh..nhưng cũng đủ để xoá hết nỗi buồn trong anh....

Entry cuối cho anh...người em yêu..chúc anh luôn hạnh phúc..và những điều tốt đẹp luôn bên anh...

Em sẽ vẫn chờ...
    [/SIZE][/COLOR]
    sống sống sống

không giận không hờn không oán trách.

sống mỉm cười với thử thách chông gai,

sống vươn lên theo kịp ánh ban mai.

sống an hòa với những người chung quanh,

sống sống là động nhưng lòng luôn bất động.

sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương .

sống yên vui danh lợi mãi coi thường

tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến.

Bé đi nhà trẻ pengoc_97's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    đại gja đình v.i.p

uhm
    c oj
    c cao thượng wá nếu là e
    e sẽ ko như thế đâu
    5 mảnh ghép tạo thành 1 trái tjm
    5 con người nếu đúng là con người
    đã đánh cắp hàng triệu trái tim của hàng triệu v.i.p
    từ hôm nay dòng máu trong người em chảy dòng máu của v.i.p
    nhịp tim của em hoà trung nhịp đập vs nhjp đập của big bang
    _+**+_BIG BANG No.1_+**+_
    V.I.P NUMBER 1

Đang học vỡ lòng pe'ngok''s Avatar

Trích Nguyên văn bởi pengoc_97 View Post
    uhm
    c oj
    c cao thượng wá nếu là e
    e sẽ ko như thế đâu
    ngok' chẳng cao thượng gì đâu.ngok' ko còn gì nữa cả.ngok' chăn cuộc sống này
    sống sống sống

không giận không hờn không oán trách.

sống mỉm cười với thử thách chông gai,

sống vươn lên theo kịp ánh ban mai.

sống an hòa với những người chung quanh,

sống sống là động nhưng lòng luôn bất động.

sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương .

sống yên vui danh lợi mãi coi thường

tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến.