Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 21

Ðề tài: Người ta yêu bạn vì điều gì?

Tiểu học - Đại học chữ to wind1928's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    vùng đất gió

Có ai chắc chắn rằng mình thích một người mà ko chuộng vẻ bề ngoài đầu tiên ko?
    Có chắc đc mấy người yêu bản chất trong tâm hồn hơn vẻ bề ngoài ko?
    CưỜi đÂu Có NgHĩA lÀ hẠnH pHúC.
    kHóC Đã ChẮc gÌ lÀ đAu ThƯơNg.

.............::::........:::::::::::Wind:::::::::. .......::::.............

Tiểu học - Đại học chữ to cactushb's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    xa

mình nói thật. Vẻ bề ngoài đúng là không tồn tại mãi nhưng tấm lòng cũng chẳng làm nên chuyện. Mình đến với ngta bằng cả tấm lòng vậy mà mình luôn nhận lại sự đau đớn nếu không là những lời sỉ nhục =)
    Tương phùng là để biệt li
    Biệt li là một lòng đi qua lòng
    They say if you love something , you 've got to let it go. And if it comes back, then it means so much more. But if it never does, at least you will know. That it was something you had to go through to grow

Bé còn quấn tã hongnghia's Avatar

vẻ ngoài chỉ là lúc đầu thôi thời gian sẽ chứng minh tất cả mình yêu bằng cả trái tim và lòng chân thành nhưng thiếu lãng mạn vì thế tình yêu học trò ra đi bạn cảm nhận thời điểm nhìn người yêu bước lên xe hoa thì sảo
    mình yêu người con gái có nét duyên thôi

Nơi Cư Ngụ
    vùng đất gió

Ước một người có thể yêu tôi, yêu bản chất thật sự nơi con ng tôi chứ ko phải những hư ảo , phù phiếm bên ngoài.

Sinh viên đại học ♥ღTùng tử tế ♥ღ's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    My Memory

Mình thì lại không nghĩ như vậy !! Nếu có một ng con gái đẹp đứng trước mình, mình công nhận là mình cũng thích và muốn vươn tới một điều gì đấy hơn tình bạn một chút , nhưng đó chỉ là một chút tình cảm thoáng qua, và dễ dàng biến mất. Điều mà người con trai nghĩ , đây chỉ là đối với mình thui nhé " với mình, người mình yêu luôn là người đẹp nhất , mình không muốn so sánh ng ấy với ng khác , cho dù sự thật là hơn hoặc là kém nhưng mình vẫn tôn trọng quyết đinh của mình đó là chọn ng ấy. Vẻ đẹp bên ngoài cũng chỉ là một chút gia vị của tình yêu thôi bạn ah. Đẹp hay không đó là giới hạn của mỗi người.
    thay đổi nội dung bởi: ♥ღTùng tử tế ♥ღ, 05-08-2010 lúc 07:39 AM
    http://i130.photobucket.com/albums/p259/goodluck110/206359_203556299664575_100000306205529_659095_8321  137_n.jpg

Nơi Cư Ngụ
    vùng đất gió

Đúng vậy ko ai ko bị vẻ ngoài lay động. bản thân mình cg vậy. nhưng cái đẹp bên ngoài sẽ mau chóng tàn phai vậy mà rất nhiều ng ko biết điều đó chỉ chạy theo nhưng thứ hư vô, bóng bẩy bên ngoài. Chỉ biết xem tình cảm là sự thử thách và xem người yêu al2 vật trang trí khiến họ đẹp mặt vs bạn bè.

Đang học vỡ lòng nguoidaukho_cn's Avatar

núi cao còn có núi cao hơn mà...bạn đẹp cả về bên ngoài và tâm hồn thì sao bạn vẫn phải chấp nhận thất bại vì thế giới này đâu phải bạn là tất cả chấp nhận 1 nỗi đau để bạn có 1 nỗi đau khác vậy nhé...tất cả rồi cũng kết thúc bằng nước mắt thôi..sống không hổ thẹn với bản thân mình là được...
    Tình..là..tình..tương..tư..ngỡ..đẹp...n hư...thơ...đời...mà..đời...mấy..ai..có ...được..giấc...mơ...

Đang học vỡ lòng nguoidaukho_cn's Avatar

Thumbs up

Trích Nguyên văn bởi wind1928 View Post
    Ước một người có thể yêu tôi, yêu bản chất thật sự nơi con ng tôi chứ ko phải những hư ảo , phù phiếm bên ngoài.
    con trai yêu bằng mắt con gái yêu bằng tai cứ thế mà làm khi sắc đẹp phai nhạt những lời đường mật đã chuyển thành những câu nói xúc phạm thì tiếp sau đó là những chuỗi ngày đau khổ....tình yêu là mãi mãi chỉ người ta yêu là không phải mãi mãi...
    Tình..là..tình..tương..tư..ngỡ..đẹp...n hư...thơ...đời...mà..đời...mấy..ai..có ...được..giấc...mơ...

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối