kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Vợ ơi anh biết lỗi rồi [♥Teenstory♥]

Bé còn quấn tã ossakayami's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội

Default Vợ ơi anh biết lỗi rồi [♥Teenstory♥]

Truyện ngắn "Vợ ơi! Anh biết lỗi rồi!" thuộc thể loại truyện tâm lý, tình cảm, xen chút hài hước, phù hợp với mọi lứa tuổi. Trong truyện, chúng ta cũng sẽ bắt gặp một phần tính cách của mình trong đó để rồi cười thật lớn, ngẫm nghĩ thật lâu mà khóc cũng thật nhiều! Hy vọng truyện ngắn này sẽ làm hài lòng các bạn!

"Vợ ơi! Anh biết lỗi rồi. Bất kì ai cũng chẳng thể tránh nổi những lầm lỡ và hờn ghen ích kỉ khi yêu. Hãy thứ lỗi cho anh, lần này em nhé! Tôi - một thằng đàn ông đã 32 tuổi, đã có vợ và một cô con gái. Tôi không biết sau khi lập gia đình cuộc sống hôn nhân của bạn có phải là một thiên đường? Còn với tôi nó chẳng phải là một địa ngục nhưng cũng chả phải là một thiên đường! Bởi chả có cái địa ngục nào lại cho tôi những phút giây ngọt ngào, lãng mạn, sự sung sướng và cả những khao khát, đam mê mãnh liệt. Và cũng chả có cái thiên đường nào lại chứa đựng những nỗi lo sợ, những chọn lựa khó khăn, những toan tính cho cuộc sống bộn bề phía trước, hay hơn cả là những hơn ghen ích kỉ và những nỗi lầm đáng tiếc. Vợ tôi ư? Biết nói thế nào về cô vợ bé bỏng của mình nhỉ? Không phải ngẫu nhiên mà tôi gọi cô ấy là cô vợ bé bỏng đâu, bởi cô ấy bây giờ mới có 20 tuổi. Các bạn đừng ngạc nhiên, tôi cưới vợ khi cô ấy vừa mới tốt nghiệp THPT xong mà. Có nghĩa là tôi hơn cô ấy 12 tuổi và chúng tôi đã cưới nhau được gần 2 năm...."

DOWNLOAD nè...♥
    ♥Sống để yêu thưởng♥

Đang học vỡ lòng
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội

Hihi, mình đọc truyện này rồi. Tác giả truyện sn 90 thì phải. Truyện nhiều cái khá mơ mộng nhưng đọc cũng hay. Nên đọc để hiểu thêm cách tha thứ và phấn đấu cho tình yêu của mình ;)
    "HỘI LIÊN HIỆP NÔNG DÂN VÃI U - HHT."

Hô to 3 lần QUYẾT TÂM.