kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Ðề tài: Đợi chờ, có bao giờ....đến bao giờ !!!

Bé vào mẫu giáo zen_luv's Avatar

Smile Đợi chờ, có bao giờ....đến bao giờ !!!

Nếu như a là người yêu của e thì e sẽ chỉ cho a cảm giác bình yên được thôi a ak!....

...E sẽ để cho a tự do làm những gì mình thích..tất nhiên là ko được vượt quá giới hạn sức chịu đựng của e rồi. ^^! e sẽ ko nói gì đâu khi a nói chuyện, cười đùa, gần gũi, quan tâm 1 ng con gái nào đó. Nhưng...e sẽ buồn nhiều lắm đấy!

...E sẽ không bắt a phải bỏ game hay thôi đừng đi chơi, uống rượu nữa. Vì e biết sẽ rất khó và chắc rằng e không đủ "to" để có quyền bắt a phải như vây. Nhưng a ak...e không thích a như thế 1 chút nào. E sẽ vẫn nhắc a "muộn rồi, ngồi 1 lúc nữa rồi ngủ sớm a nhé" dù biết rằng 1 chút của a nó sẽ là...vài tiếng nữa thôi . Có lẽ nó đã thành thói quen và e được lập trình sẵn như một cái máy báo giờ đi ngủ.

...Yêu a! ngoài nhiệm vụ người yêu e sẽ kiêm luôn chức quân sư " tổng đài tư vấn" 24/24h. E sẽ không để chế độ im lặng đi ngủ vì biết đâu nửa đêm a thấy nhớ mà gọi e ko đc thì sao a nhỉ? hihi. E ko giỏi, nhất là trong mấy cái khoản "xã hội" nhưng...

...A sẽ nghe e đúng ko a? vì a tin e và...yêu e mà!

...Yêu a! e sẽ không để a phải bận tâm điều gì, e sẽ cố gắng học thật tốt, sống thật ngoan...và sẽ chỉ là của riêng a thôi. e sẽ yêu a bằng tất cả những gì e có, yêu a và...yêu cả người a yêu!

Nhưng a ak! Nếu như a không còn tình cảm vs e thì a cứ bước đi. E ko sao hết! thật đấy...A phải sống thật tốt, yêu người ta thật chân thành vì người e đã từng yêu chắc chắn ko phải là 1 kẻ họ sở đúng ko a? Đừng nghĩ e cao thượng...e chỉ muốn tự giải thoát cho cả a và e thôi. Không còn t/c thì sao phải níu giữ a nhỉ? lòng tự trọng của e cao lắm, ng em yêu phải là của e cả phần xác và hồn. hihi. nghe sợ chưa? e ích kỉ như vậy đấy. Nếu như thiếu 1 trong 2 thứ đấy thì e sẽ sẵn sàng để mất a...

...Nếu như a nói yêu e mà ở đâu đấy, trong 1 lúc nào đấy a cũng nói câu tương tự vs 1 ng con gái nào đó ko phải e thì e sẽ bỏ a ngay cả khi e vẫn còn yêu a nhiều thật nhiều.

...Nếu như a không tôn trọng e và cả những ng e yêu quý thì e sẽ để a bước đi dù e có yêu a đến thế nào. E sẽ bỏ a ngay cả khi e vẫn còn yêu a nếu a đánh mất mình, nếu a sống quá buông thả...e sẽ làm được đấy! a đừng đùa.

...Nếu như a sinh ra không phải dành cho e thì e sẽ chấp nhận và chúc phúc cho người e yêu và cả người yêu người e yêu.! e không mang lại hạnh phúc cho a thì có lẽ a cũng ko phải là hạnh phúc của đời e. bước đi a nhé! nhưng đừng quá xa để e biết những gì đã qua ko phải chỉ là 1 giấc mơ...

hihi! luyên thuyên vậy đủ rồi.^^! A đang ở đâu hả a? bao giờ a mới chịu xuất hiện đây?. Đừng bắt e chờ lâu quá..A nhé !!!
    ......[S]imple.....

^_^CỎ ĐÁ^_^ _thachthao_'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    trái tim vô tình

lâu rùi ko gặp bạn trên diễn đàn
    hình như vẫn tâm trạng như ngày xưa ah
    .............. với thế giới bạn chỉ là một cá nhân .......... ....... nhưng với ai đó bạn là cả thế giới ............... không ai đáng giá bằng những giọt nước mắt của bạn .......... ...... và ................. những người đáng giá sẽ không bao giờ làm bạn phải khóc ............

Bé vào mẫu giáo zen_luv's Avatar

^^ uk...thỉnh thoảng có tâm trạng thì mình mới vào luyên thuyên chút xíu. Nói vẫn vậy thì cũng không hẳn đúng, mình trả lời dứt khoát "hắn" rồi bạn ak. mặc dù cũng hơi buồn và ko biết sau này có lúc nào hối hận ko. Nhưng có lẽ như vậy sẽ tốt cho cả 2 đứa. Cứ để nó mãi trong lòng như thế mình thấy khó chịu lắm và chắc rằng "hắn" cũng chẳng thoải mái gì.
    ......[S]imple.....

Bé còn quấn tã

mình cũng không biết rằng a đó có yêu mình không nưa... nhưng sao a vô tâm với e như vây.. e nhớ a rất nhiều, e đang chờ dt và tin nhắn của a đó
    anh biết không
    người em thương

♥H2T♥ DiệpPhong's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sơn cốc

Buồn nhóc nhỉ
    Nếu người con gái nào yêu anh và đừng bảo anh bỏ game như em thì tốt biết mấy
    Đôi khi con người ta không biết mình có gì đến khi ta thật sự mất nó
    Buồn nhè nhẹ
    Nhớ buâng khuâng ^^!

♥H2T♥ Nhỏ Bạc Hà's Avatar

Đúng rồi , mình đồng ý với zen , dù yêu đến đâu con gái cũng phải luôn giữ lòng tự tôn cho mình.