Trang 4/13 đầuđầu 12345678910 ... cuốicuối
kết quả từ 25 tới 32 trên 100

Ðề tài: ÁO ĐỒNG PHỤC cho diễn đàn

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Trích Nguyên văn bởi pagman View Post
    Mình muốn hỏi 1 chút thôi
    Về việc chuyển tiền ý
    Chuyển tiền về 2 số tài khoản của Đào Quốc Việt và Nguyễn Thùy Liên kia à
    như vậy cùng 1 lúc nhiều người chuyển vào thì biết là ai với ai kô hả bạn
    Hay là khi chuyển khoản phải gọi điện cho bạn à
    Bạn có thể chuyển tiền vào 1 trong 2 tài khoản trên và nhắn tin vào hộp mail của Kem tại diễn đàn là đã gửi bao nhiêu, vào lúc nào và vào tài khoản nào cho Kem là được.

- Nếu chuyển khoản, vui lòng cho kem biết số TK của bạn.
    - Nếu gửi trực tiếp từ ngân hàng, vui lòng ghi rõ tên của bạn, lý do chuyển: đặt áo HHT.

Thanks đã nhắc nhở Kem vụ này! ^^

P/s : thanks bạn Nữ đã trả lời hộ vài câu hỏi vì mình không kịp theo sát các vấn đề mọi người hỏi!

.::Box Nhạc Châu Á H2T::. pagman's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hòa Bình City

Default hỏi lại !

Trích Nguyên văn bởi kem dâu mút View Post
    Bạn có thể chuyển tiền vào 1 trong 2 tài khoản trên và nhắn tin vào hộp mail của Kem tại diễn đàn là đã gửi bao nhiêu, vào lúc nào và vào tài khoản nào cho Kem là được.

- Nếu chuyển khoản, vui lòng cho kem biết số TK của bạn.
    - Nếu gửi trực tiếp từ ngân hàng, vui lòng ghi rõ tên của bạn, lý do chuyển: đặt áo HHT.

Thanks đã nhắc nhở Kem vụ này! ^^

P/s : thanks bạn Nữ đã trả lời hộ vài câu hỏi vì mình không kịp theo sát các vấn đề mọi người hỏi!
    Ah bạn kem ơi nhưng mà nhé ! Tớ chuyển khoản nhiều rồi người ta không bao giờ báo là ai đã chuyển khoản đâu
    ví dụ là : Ngân hàng nó chỉ báo là bạn nhận đc 240.000 đ thôi chứ nố kô báo ai la người gửi tiền và số tài khoản là bao nhiêu đâu
    Mà đây ví dụ như cùng 1 lúc 5 người gửi vào tk cho bạn làm sao mà bạn biết đc là chính xác tên ai gửi vì ra ngân hàng hoặc ra cột ATM chuyển khoản lúc đó có online đâu mà báo luôn cho bạn đc. Send xong mới về online để báo là đã gửi cho bạn chứ lúc đó thì lại bao nhiêu người gửi thì biết ai với ai mà lần
    Theo tớ thì cứ ai gửi lúc nào thì điện thoại nói tên theo địa chỉ email hoặc tên mới chuẩn đc. Nó ko là gì to tát đâu nhưng mà tớ chỉ sợ là khi nhiều kô biết ai chuyển khoản và ai kô thôi bạn thử xem qua mấy site mua bán online nó kô giao dịch thế nayf thỉ phải
    Mặc sù là ở đây tin tưởng nhau là chính !
    My Blog: vn.myblog.yahoo.com/yeuemnhieu.anhgiang

@*NEMO-0W3N*@ leon_king's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ngọn sóng thần

Trích Nguyên văn bởi pagman View Post
    Ah bạn kem ơi nhưng mà nhé ! Tớ chuyển khoản nhiều rồi người ta không bao giờ báo là ai đã chuyển khoản đâu
    ví dụ là : Ngân hàng nó chỉ báo là bạn nhận đc 240.000 đ thôi chứ nố kô báo ai la người gửi tiền và số tài khoản là bao nhiêu đâu
    Mà đây ví dụ như cùng 1 lúc 5 người gửi vào tk cho bạn làm sao mà bạn biết đc là chính xác tên ai gửi vì ra ngân hàng hoặc ra cột ATM chuyển khoản lúc đó có online đâu mà báo luôn cho bạn đc. Send xong mới về online để báo là đã gửi cho bạn chứ lúc đó thì lại bao nhiêu người gửi thì biết ai với ai mà lần
    Theo tớ thì cứ ai gửi lúc nào thì điện thoại nói tên theo địa chỉ email hoặc tên mới chuẩn đc. Nó ko là gì to tát đâu nhưng mà tớ chỉ sợ là khi nhiều kô biết ai chuyển khoản và ai kô thôi bạn thử xem qua mấy site mua bán online nó kô giao dịch thế nayf thỉ phải
    Mặc sù là ở đây tin tưởng nhau là chính !
    nếu là chuyển khoản nội ngân hàng không phải liên ngân hàng. thì với bidv của mình vẫn dùng bạn có thể biết ai là người chuyển tiền vào tk của bạn nếu bạn ra ngân hàng yêu cầu in sao kê giao dịch trong vong 6 tháng đó.
    tuy nhiên thì ngoài sự tin tưởng có lẽ lúc chuyển có thể call. lão nghĩ thế cũng hay
    oooooo0oooooo_Vip_pr0_Vip_oooooo0oooooo

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Uhm, dĩ nhiên là các bạn cũng có thể call, nhắn tin qua điện thoại hoặc nhắn tin tại diễn đàn cho Kem biết là các bạn đã chuyển vào TK nào rồi.
    Còn về việc check, sau này Kem có thể ra nhờ ngân hàng in sao kê các hoạt động của TK đc mà (kem nghĩ thế) ^^.

Đúng là Kem không phải người chuyên bán buôn qua mạng, do đó đúng là còn nhiều bất cập vì chỉ có 1 mình và bạn Nguyên phụ giúp trong việc làm áo thôi. Dù sao cũng cám ơn ý kiến của mọi người để Kem lưu ý hơn! ^^

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Trích Nguyên văn bởi KiN_RedApple View Post
    chắc hay hôm nào em cũng bay vù lên chỗ chị đưa xiền nhỉ?!
    có điều em hơi bị mù đường....chỗ ấy có gần gần trường Lương Thế Vinh k chị?
    Chỗ ấy kế bên trường Lương Thế Vinh bé ui

Học sinh trung học MeLjn_Khjn's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    U Minh Sơn Cốc

Chị ơi...em hok có tài khoản tại ngân hàng thì làm sao chuyển tiền được hỡ chị? Có cách nào khàc để giao tiền cho chị hok????
    Mộng nào mà mộng chẳng tan
    Bẽ bàng ta với ngổn ngang sự đời...

.::Box Nhạc Châu Á H2T::. pagman's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hòa Bình City

Trích Nguyên văn bởi MeLjn_Khjn View Post
    Chị ơi...em hok có tài khoản tại ngân hàng thì làm sao chuyển tiền được hỡ chị? Có cách nào khàc để giao tiền cho chị hok????
    Không cần TK ngân hàng cũng gửi đc mà
    bạn chỉ cần ra ngân hàng ( bất kỳ ngân hàng nào) bào người ta chuyển tiền vào số tài khoản của bạn Kem là đc
    Kô cần phải có TK mới chuyển đc
    My Blog: vn.myblog.yahoo.com/yeuemnhieu.anhgiang

Này em, ngoan nhé ! muathutim's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Nơi ấy bình yên !

Kem iu vấu, ko biết là cao 1m75 mà nặng 55 kí thì size gì bây giờ M hay L?

Trang 4/13 đầuđầu 12345678910 ... cuốicuối