kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Ðề tài: hát em nghe -dù anh không biết hát

Đang học vỡ lòng Flower.hoa's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trong vườn nhà

Default hát em nghe -dù anh không biết hát

Anh bảo anh không biết hát nhưng cuối cùng anh cũng hát cho em nghe sau bao nhiêu lần năn nỉ anh, nhưng anh biết không dù anh có hát dở đến đâu thì em vẫn thích vì những lời đó là do người yêu em hát cơ mà, anh hát bài bức thư tình đầu tiên, em đã hạnh phúc biết bao khi nghe những giai điệu của bài hát đó, em đã cười khi nghĩ đến anh ,đến tình cảm của anh dành cho em, những lời ngọt ngào đó vẫn ở trong trái tim em, anh ơi em không hiểu tình yêu là gì cho đến khi được yêu anh. Yêu anh rồi mới biết những cảm xúc lạ lẫm trong tim mình. Kỳ diệu thay, thứ đó được gọi là tình yêu.
    Em đang yêu và em đang hạnh phúc , hạnh phúc vì được anh yêu và được yêu anh, anh biết điều này không?
    Nắng và mưa tạo nên cầu vồng

Bé vào mẫu giáo ...bj...'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    trái tim và nỗi nhớ

thích thế. Trước đây tớ bảo người yêu tớ hát tặng tớ 1 bài mà anh ý nhất định k hát. Đúng hơn là k thể hát nổi... Phải nhờ người khác hát hộ.hixx.. chúc bạn lun vui vẻ và hạnh phúc với tình yêu nhé
    Một người đang quên - Một người nhớ....

Bé còn quấn tã happylove's Avatar

"thích thế. Trước đây tớ bảo người yêu tớ hát tặng tớ 1 bài mà anh ý nhất định k hát. Đúng hơn là k thể hát nổi... Phải nhờ người khác hát hộ.hixx.. chúc bạn lun vui vẻ và hạnh phúc với tình yêu nhé"

hihi....đến ngày hnay a hát cho yêu nhiều rồi đấy nhé..mang tiếng wa đi..khi khi....còn sáng tác hát cho yêu nghe nữa..haha....yêu lắm mới thế đấy nhé

Bé còn quấn tã

hạnh phúc nhiều và đau khổ cũng chẳng kém đâu cácgirl ah
    :cuane:live to fight: