Trang 33/33 đầuđầu ... 32327282930313233
kết quả từ 257 tới 262 trên 262

Ðề tài: Quán Tình Nhân

Đang học vỡ lòng Tigon's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hắc Ám Ma Cung
    Blog Đã Viết
    1

lần cuối ghé là ngày 09/4 ,còn hôm nay là ngày bao nhiêu rồi Quán nhỉ ,hình như cũng khá lâu rồi thì phải ,tớ tập quên và hình như tớ quên nhiều thứ quá ,và hình như tớ đã ko còn để ý tới điều gì nữa thì phải ,có lẽ tớ vô tâm thật rồi ,lòng tớ khó chịu quá Quán ạh ,vô tâm...ko phải là điều mà tớ muốn sao ,làm 1 người sống ko có trái tim ,ko có tình cảm ko phải ko tốt hơn sao ,vậy mà khi tớ gần đạt tới điều tớ muốn ,lòng tớ lại đau ,đau quá...

Đớn Đau Đưa Đẩy Đời Đơn Độc
    Mệt Mỏi Mong Manh Mãi Một Mình!

...Dạ...

...Cô..

...Hàn...

Quán ơi lần đầu mình tới ! Xin sắp xếp cho mình một góc mà không ai thấy mình. Còn mình thì thấy hết mọi người nhé !

Có lẽ mình sẽ thường vô quán. Tìm kiếm một mảnh tình :x
    Buồn ! Như ly rượu đầy

Không có ai cùng cạn

Buồn ! Như ly rượu cạn

Không còn rượu để mà say!

Đang học vỡ lòng Thu Quỳnh's Avatar

Đến với quán một ngày cuối tháng 5 mưa rơi...
    Dường như em có duyên đến quán vào trưa ngày cuối tháng thì phải ^^

Cho em về lại vị trí cũ, và một ly Hồng trà mật ong thạch trái cây, để em tìm chút ngọt ngào giữa tiết trời se lạnh, và lòng em cũng đang dần buốt giá...
    Đời chẳng ai học được chữ NGỜ

Bé đi nhà trẻ cà phê muối's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    nơi nào có người

bao lâu rồi nhỉ? quá lâu rồi quán ah....e không ghé quán, hnay lại ghé với 1 tâm trạng không tốt lắm....
    vẫn như cũ ah.........1 ly cà phê sữa muối,vẫn trung tâm quán, cho e 1 bh hơi buồn để e có thể lặng....thanks.........
    yêu là chấp nhận chứ không phải là sở hữu

Quán Tình Nhân Chủ Quán's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quán Tình Nhân

Xin lỗi mọi người, xin lỗi những khách quen
    Xin lỗi luôn cả những người khách mới
    Ta đi lang thang chưa một lần về lại
    Chợt thấy mình bỗng nhớ, bỗng quên

Quán vẫn còn, ta vẫn cứ chông chênh
    Để khách cũ, khách quen lẻ mình một cõi
    Bài nhạc buồn bên dòng đời vồi vội
    Quán lạc rồi, khách có lạc không
    ...

Gửi đến tất cả mọi người một lời xin lỗi vì trong thời gian qua không phục vụ các bạn chu đáo. Tuy nhiên, Quán tri ân những người bạn luôn gắn bó với Quán từ trước đến nay và có thể còn rất lâu về sau nữa.
    Xin hãy xem Quán là một chốn dừng chân, là một nơi bình yên để trải lòng, Quán hứa sẽ luôn luôn ở bên các bạn, dù các bạn có ở bất cứ đâu.
    Trân trọng.

...

To: Cà phê muối
    Cuộc đời không phải lúc nào cũng bằng phẳng, trên con đường đi tới thành công luôn có những gập ghềnh, những lúc chông chênh, vấp ngã. Biết ngã, để còn biết đứng lên, cũng như biết cảm giác buồn, để trân trọng những nụ cười và hạnh phúc.
    Luôn nở nụ cười nhé bạn.

Cà phê cho bạn

và Kiss The Rain

Quán Tình Nhân Chủ Quán's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Quán Tình Nhân

Hơn 6 năm tròn, kể từ ngày Quán được thành lập, Quán đã được đón tiếp, chia sẻ với mọi người những điều tâm đắc, được lắng nghe những nỗi niềm trong tình yêu, có thể rằng tình yêu đó là trọn vẹn hoặc chưa. Quán cho rằng, đó là những kỷ niệm quý báu cho tất cả mọi người, Quán trân trọng điều đó.

Cuộc sống bộn bề, công nghệ phát triển, mạng xã hội trở thành một trào lưu không thể tránh khỏi. Diễn đàn dần mất đi vị thế bá đạo ngày xưa, có nhiều bài viết, ý tưởng nhưng không đáp ứng được nên Quán đành dừng lại, tạm chia tay sau một quãng đường dài.

Cuộc vui nào cũng sẽ có lúc tàn, tụ họp nào rồi cũng phải tan, không ai buồn mãi với quá khứ, không ai vui mãi với hiện tại và chắc chắn rằng không ai đoán trước được vui buồn cho tương lai, Quán sẽ đóng cửa, sẽ dừng bước chân phiêu linh trong cảm xúc của chính mình.

Có thể, trong một tương lai không xa, sẽ có điều gì đó mới mẻ hơn, biết đâu đấy :d.

Gửi đến tất cả những người bạn của Quán một cái ôm thật chặt.

Love all.

Trang 33/33 đầuđầu ... 32327282930313233