Trang 2/5 đầuđầu 12345 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 37

Ðề tài: QTAN vol 14 [Ver 2.0] - Một Tình Yêu Cần Gì

ღ Mảnh vỡ ღ ...:*Vô*:...'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    GIÓ !

giọng tuệ già "ấn tượng " kinh người :phu:

ps : lần đâu tiên biết vụ này mặc dù nửa năm ở h2t rùi

…Hạnh phúc mong manh đã vỡ, tình yêu đã mất, hy vọng đã tan, mỉm cười cay đắng cho chính mình.

♥ R.E.N _ Đệ nhất đẹp zai h2t ♥

(ava con bạn thân , ko phải miu )

Thạc sỹ letue's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiếu Lâm Tự

Giọng anh "ấn tượng" và "lạ" là vì anh điệu :laugh1:

ps : tại vì mấy lần trước anh đọc lẹ quá nên lần này anh kìm nén đọc chậm nên nó thế
    Hoặc là đỗ thừa em OZHI á...
    IF U CAN DREAM IT, U CAN DO IT :jump:

Gương Mặt HHT 2010 hương phù sa's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    czech republic

vậy là Ozhi ưu tiên cho HPS rồi anh Tuệ ơi :p
    p/s có cái lời nhắn cuối buồn thật

http://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc4/hs001.snc4/33417_141417619203265_100000050845109_394726_82989  01_n.jpg

Thạc sỹ letue's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiếu Lâm Tự

Ozhi chống đối với anh mà
    1 Tình yêu chưa chắc cần sự tin tưởng....
    1 Tình yêu cần nhất...là sự hi sinh bản thân mình để đem lại hạnh phúc cho người mình yêu

Người Duy Nhất Love You THIÊN TỬ's Avatar

very interesting vol. thanks fate,letue,hươngphusa and bé lúm cùng toàn thể các bạn đứng sau volume này để HHT có thể có một volume ý nghĩa cho những ngày sắp tới đây

khi yêu nhau không hẳn ai cũng có thể ở bên cạnh nhau. Nên đừng vội vui mừng khi bạn là người được bên cạnh người bạn yêu. Vì không chắc người bạn yêu đã là người yêu bạn

sao mà tình yêu nhiều chuyện thật. ở single nốt cho nó khoẻ ha
    thay đổi nội dung bởi: THIÊN TỬ, 16-01-2010 lúc 12:33 PM
    Tại Sao Khi Quyết Định Yêu Là Phải Chuẫn Bị Tinh Thần Để Chịu Đau.? Trong Khi Tình Yêu Không Chỉ Có Đau Mà Còn Có Hạnh Phúc! <TT 11/15/09>

Yêu Một Người Và Nói Lên Câu I Love You Mà Không Thể Đến Kề Bên Thì Còn Đau Hơn Là Nói Lên Lời Chia Tay. <TTST>

Giải Nhì HHT-Nơi Tôi Có Bạn 2009
    Because You Live
    Thiên Thần Bay's Avatar

Một tình yêu thì cần gì nhỉ ?
    Một tình yêu thì cần hạnh phúc? Cho những tiếng cười. Cho những căng tròn. Tình yêu thật cần hạnh phúc. Tình yêu cần tiếng cười làm khô nước mắt. Tình yêu cần hạnh phúc.
    Một tình yêu thì cần khỏang cách? Cho những buồn vui luôn kề nhau. Cho những khi em muốn khóc có đủ gần để dựa vào vai anh, gọi tên anh. Cho những khi em muốn lặng yên suy nghĩ có đủ xa để biết nhớ anh. Tình yêu cần khỏang cách.

Một tình yêu thì cần tin tưởng? Cho những nghi ngờ vô chủ ý. Cho những khi tình yêu nhiều quá, đầy quá mà đâm ra hòai nghi lẫn nhau. Tin tưởng làm tim yên tâm để yêu. Tình yêu cần tin tưởng.

Một tình yêu thì cần hi sinh? Cho những khi thấy yêu thương làm đau anh bé bỏng. Cho những khi nước mắt đầy tràn khỏi mi dứt áo ra đi. Hi sinh có những lúc không làm tình yêu kéo dài, nhưng người ta chỉ có thể hi sinh khi yêu bão hòa. Tình yêu cần hi sinh.

Một tình yêu thì cần chịu đựng? Cho những khi thương lỡ xa bờ. Cho những khi yêu lỡ trái mùa say nắng trong mùa mưa. Cho tình yêu dài thêm, rộng thêm... người ta cần phải chịu đựng. Tình yêu cần chịu đựng.
    Nhưng tình yêu, theo em, chỉ cần đủ một người để yêu.
    Em không cần hạnh phúc, em vẫn có thể cười khi có anh. Cả đời em chỉ cần anh.
    Em không cần khỏang cách, em vẫn có thể ngã vào gối chờ đợi bước anh về. Cả đời em chỉ cần có anh.
    Em không cần tin tưởng, em vẫn có thể ngu ngốc đặt lòng vào tất cả anh làm. Cả đời em chỉ cần có anh.
    Em không cần hi sinh, em vẫn có thể chịu đựng dù đó là bất công hay là đau đớn. Cả đời em chỉ cần có anh.
    Em không cần chịu đựng, em vẫn có thể dẫn dắt lối anh về cạnh em. Cả đời em chỉ cần có anh.
    Em không cần tất cả. Không một thứ gì. Cả đời em, tình yêu chỉ cần anh trọn vẹn để yêu.

Đôi lúc, con người ta cầu tòan để nói tình yêu cần phải có thứ này, thứ nọ... để quên mất một điều đơn giản rằng tình yêu luôn đẹp. Mà những cái đẹp thì chỉ cần một người nhận ra nó... Tình yêu chỉ cần một người để yêu!~

Thanks bé HPS vì giọng em thật sự rất hợp với vol này :timup:
    Còn bạn Tuệ thì tiến bộ hơn trước nhiều rồi á :cr:

Năm tháng tĩnh lặng, kiếp này bình yên..!

Thạc sỹ letue's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiếu Lâm Tự

THanks TT
    Thanks Fate
    Mình đã bảo con bé Ozhi nó chỉnh tiếng mình to lên mà nó ko biết có làm hông nữa...
    ko nghe dc gì

S m i l e *

Aww, hnay mới vào đây nhận quà của anh yêu đc Thanks con già đến khi nào cho hết đây

Vừa nghe vừa thắc hỏi tại sao bạn MC lại bik mình vs cái Lúm quen nhau 4 năm .. nhìn lại ng` vik kịch bản mới thấy .. hóa ra là Kiu Thanks bạn Kiu nhiều nhé & thanks 2 bạn MC dễ xương ^^

Trang 2/5 đầuđầu 12345 cuốicuối