Trang 3/46 đầuđầu 1234567891333 ... cuốicuối
kết quả từ 17 tới 24 trên 368

Ðề tài: Nameless.

trash little princess's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    新世界より

17th Date.

Hnay a2 lại qua Mỹ K biết khi nào máy bay sẽ bay nhỉ? Khi nào a2 sẽ về VN lại? Aish... Mình cũng thật lạ! A2 ở VN thì cũng khác gì chứ? Mình cũng có gặp đâu? Thậm chí chỉ mess đúng 2 ngày rồi cũng k liên lạc gì cơ mà. Mai sn YunHo, sn a2 nữa ^^!

Mình thèm nghe bài Lion Heart Lời bài ấy, giai điệu bài ấy, âm nhạc của DBSK, thật sự đều rất tuyệt! Gần đây mình siêng lên 4r DB nhiều hơn. Hnay ngốn cả đống news ấy Lấy đc rất nhiều hình :) Aish... Nhìn đống hình đó mà muốn khóc ấy! Min gầy quá! Nhìn hốc hác quá. Min àh ~~ K có JJ là anh như thế sao? Haiz... Thôi nào Min, đừng đùa nữa. Làm ơn lo cho sức khỏe của anh nhé! Em cũng mong film của anh lắm. Nhưng em k mong phải nhìn thấy 1 Minnie xơ xác như vậy đâu. Min nhé

Nhiều hình làm mình nhớ DBSK. Mình nhớ nụ cười của họ. Nhớ những phút họ vui vẻ bên nhau, k phải lo lắng gì cả. Những nụ cười thật tươi, mà mình chỉ có thể nhìn thấy trong quá khứ.

Liệu rồi tương lai, mình có phải đối mặt vs 1 chuỗi ngày chỉ toàn nc mắt k?

Aish... Vớ vẩn thật! Làm thế quái nào mà mình biết đc chứ?! Rồi cái gì đến cũng đến thôi mà.

Dạo này mình dễ muốn khóc quá. Cứ nghe thấy nhạc DB, cứ nhìn thấy DB, cứ nghĩ tới DB là mình muốn khóc. Khổ nỗi, mình đâu có dễ khóc thế. Lần nào cũng phải cố gắng kiềm chế. Thật là mệt. Mình thật sự k hiểu, sao mình cứ phải làm thế này?

Con Gấu gần đây cũng thik JunSu. Haiz... Nhưng nó chỉ thik thôi, chứ nó đâu phải fan?! Hương cũng thế. Vậy nên mình k có hứng bàn về JunSu vs họ.

Mình nhớ JunSu. Mình nhớ nụ cười của JunSu. Nụ cười luôn làm mình cảm thấy yên tâm, làm mình cảm thấy đời thật đẹp, nụ cười làm mình cũng muốn cười theo, & nhiều lúc, nó làm mình k còn muốn chết nữa. Mình cũng k hiểu, làm thế nào mà mình có thể sống đc như hnay nếu k đc nhìn thấy nụ cười của họ? Tiếc là iPod của mình có quá ít hình JunSu. Unnie chỉ toàn lấy hình JJ Mình nhớ JunSu chết mất thôi :sad:

Dạo này mình rảnh quá! Rảnh đến chẳng biết phải làm gì. Nhiều lúc chỉ biết lấy bài tập ra làm, sau đó dọn nhà & tập đàn. Hđó unnie đã rất ngạc nhiên =____=! Aish... Cũng chẳng trách đc. Bình thường việc mình ngồi vào bàn học là 1 chuyện hiếm cơ mà Nhưng cũng may là dạo này mình thích làm bài tập. Nếu k có lẽ bây h` mình đã chết ở xó nào đó vì chán rồi T_________T

Haiz... Hi vọng mọi chuyện sẽ ổn...
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:28 AM
    người ôm lấy muôn loài nằm trong tiếng bi ai

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

Hnay mình đi ăn vs họ hàng

Chết mất! Tổng cộng bữa ăn là hơn 900k, thế mà mình chẳng ăn đc cái gì Cuối cùng về nhà đành mua bánh mì gặm đỡ :alone: Thấy bánh mì còn ngon hơn đồ ăn ở đó nhiều

Bữa ăn hnay gượng gạo quá mức! Tất cả chỉ là đóng kịch! Aish... Mình thật sự chỉ muốn đi về. Họ hàng mà cũng phải đóng kịch vs nhau. Thật hết chịu nổi! Có còn là quan hệ máu mủ k chứ!? Mình khinh bọn họ quá!

Nhiều lúc, mình bik mình láo thật :sad: Haish... Chịu! Tính mình nó thế. Mình ghét sự giả tạo. Giống bản thân mình ==!

Thôi, đi ngủ! Buồn ngủ lắm rồi! K đc nghĩ vớ vẩn nữa! >"<
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 05-02-2010 lúc 09:12 PM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

18th Date.

Cứ mỗi lần có ng hỏi về việc mình sống vì cái gì, k hiểu sao thấy tội lỗi quá :sad: Mình k muốn nhắc đến điều đó. Nó khiến mình trở thành 1 con đã khốn nạn, nay còn khốn hơn Aish... Thật ra có ai muốn bản thân mình thành thế đâu. Nhưng mình k dối lòng. Thật sự thì đối vs pama, mình chỉ biết ơn thôi. Trong list 8 ng, hoàn toàn k hề có pama

Tôi biết tôi khốn, thế nên bạn nào biết chuyện này đừng có chửi tôi nữa
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:29 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

Sáng có ng hỏi mình mê DBSK lắm hả Đến h mình mới nhận ra mình k hiểu tại sao ng đó bik, & dám ng đó k bik DBSK là ai lắm chứ Haish... Có khi nào iêu DB là điều hiển nhiên k nhỉ Chẳng phải DB đã chiếm hết 5/8 list 8 ng của mình rồi sao

Miu có ng rồi :meo: Mình bik chỉ là đùa, nhưng cứ ghen :meo: Kiểu này chắc mình chưa làm bạn đã thành thù vs kẻ đó mất :meo: K cần bik. Ghen rồi! Ghét :meo:

Miu bỏ em :run:

Hnay lỡ vào angst fic Đáng đời mày lắm! Ai bảo k chịu thuộc cái genre, để rồi k hiểu angst là gì, để rồi đến cuối cùng mới hối hận vì đã đọc fic!? Ai bảo cứ thấy YooSu là k cần bik trời đất, cứ thế nhào vào mà đọc!?

Mình sẽ viết 1 fic. 1 pink fic theo ý mình >"<!! Mình sợ đọc sad fic

Ah nhưng, k đc ~_______~!! Mình k có khiếu viết. Cái one-shot còn bị chê lên chê xuống cơ mà :sad: K bik có tặng đc k :sad: Thôi, an phận reader, mình k dám làm author đâu :huhu1:
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:30 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

19th Date.

1 ngày mệt.

Trưa ngồi onl nhức cả mắt! Chat liên tục, còn phải năn nỉ thằng bạn đừng giận vì k chat kịp vs nó == Chat k kịp chơi FB luôn Mình có chuyện khác quan trọng hơn (_ _"). Dù sao chuyện đó cũng qua rồi. Thật tốt vì Miu vẫn ổn

Có cảm giác như hnay mình nói chuyện khá nghiêm túc vs 1 ng bạn. Điều đó làm mình sộ :sad: Mình k bik. Chỉ là sợ thôi :sad:

Mình tự hỏi mình có nên sống k nữa. Mình nhận ra bản thân mình ngày 1 tệ hại. Haish... Những kẻ như mình chỉ làm xấu đi xã hội thôi!

Những gì muốn nói, mình đã nói vs Miu cả rồi. Mình tôn trọng quyết định của Miu, nhưng thật sự mình vẫn k muốn thế. & để nói đc vs Miu những điều đó, mình đã cần đến những lời trấn an của 1 ng.

Này anh, cảm ơn anh

Cho đến h mình mới biết, khóc mà k kiềm chế, dễ chịu hơn nhiều

Nhưng dù sao thì dạo này mình cũng dễ khóc quá! Điều đó hoàn toàn k chấp nhận đc!! Mình k hiểu từ lúc nào lại dễ dàng vs bản thân thế. Mình k đc khóc. Như thế thật là yếu đuối T_________T Mình ghét mình yếu đuối (_ _").

Haizz... Có lẽ mình cần xem lại bản thân. Thật tệ hại!!
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:31 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

Mọi chuyện qua cả rồi. Mình đã khá hơn nhiều. Tất cả đều ổn thôi ^^! Minh tin là như thế. Có lẽ mình nhầm. Là mình cần họ, chứ k phải họ cần mình ^^! K sao. Mình quen rồi

Có ng tính cướp danh thiên tài củ mình kìa :sad: Hối hận quá :alone: Chỉ có mình là thiên tài thôi :alone: Nhưng việc này thì kình tin tưởng ng đó có thể làm đối phương k khó xử :) Mình chẳng phải cũng rất thiên tài khi có mắt nhìn ng đó sao

Hnay có lẽ sẽ thức khuya. Mình muốn chat vs Rena 1 chút. Rena thật sự thú vị! Nhưng bạn ấy đang muốn cướp Chunnie của mình Rena đang bắt nạt mình Sai bạn ấy dám biết nấu ăn trog khi mình k bik Ghét

Hết hnay thôi, rồi cuộc sống của mình sẽ như lúc trc. Hơi mệt, nhưng sẽ ổn thôi. Mình sẽ cố
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 07-02-2010 lúc 09:12 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

20th Date.

[[Info] 100206 Nghệ sĩ Hàn có giọng hát tốt nhất- Nam(Top 25)]

---------------------

[Info] 100206 Nghệ sĩ Hàn có giọng hát tốt nhất- Nam(Top 25) (Translator: zainhi)
    source: [baidutvxq]
    credits: [email protected]
    shared by: tohosomnia.net
    Vtran by [email protected]

01. Kim Junsu (TVXQ)

02. Kim Jae Joong (TVXQ)

09. Park Yoo Chun (TVXQ)

14. Shim Changmin (TVXQ)

Haha...

Mình quả thật k ngờ đấy :turn: 4 lão nhà mình đều lọt vào top 25 này :laugh: Thật là tuyệt chết mất :hum::hum: Thật ra cái này cũng k đáng ngạc nhiên lắm. Vì giọng mấy lão ấy hay thật mà :shy1: Cái mình ngạc nhiên hơn là bé Su đứng hạng 1 cơ :hum::hum: Mình cứ tưởng bạn Jae đòi leo lên ngai vàng chứ :hum: Mà sao cũng đc. Mình thích giọng của cả 5 lão ấy :hum::hum:

DBSK là tất cả xD!!

Hqua bạn Rena bảo sẽ cướp Chunnie của mình :meo: Thế mà sau đó còn dám bảo bạy ấy tốt :meo: Ghét :meo:

Con Huyền nó send cả đống hình qua cho mình :sad: Toàn hình nó vs 1 vài đứa trong lớp đi chơi hôm t6 :sad: Ghét! A1 đáng ghét :run: Huyền đáng ghét :run: Thằng Vịt đáng ghét :run: Vào học đi, tao băm chúng mày ra như cám này :run:

Sp vừa send gift qua cho mình Tặng đồ bổ dưỡng lắm nhé! Tặng sữa Hà Lan luôn nhé!

SỮA CÔ GÁI HÀ LAN THƠM NGON TỚI GIỌT CUỐI CÙNG
    OMG!! Sp mình có khác

Iêu Sp Mi ghê ấy
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:31 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

Haiz... Mình để ava Yh hình con Huyền :drink: Tại sao có nhiều ng hiểu nhầm thế nhỉ :laugh: Nhất là Tuệ ấy! Thấy hình mình trc đó rồi mà bây h` k bik đó là ng khác Ghét! Bây h` chỉ show cho ss Kuti3 vs ss Nhung coi thôi :meo: Có ng hỏi sao mình k quăng hình mình lên? Ơ lạ nhở? Tôi quăng hình ng khác lên thôi, chứ dại gì mà quăng hình mình để rồi có ng chê hở Tôi cũng biết nghĩ đấy nhé :laugh:

Dạo này sao mình cứ bị ghép vs thằng Vịt ==!! Mình chỉ coi thằng Vịt vs con Gấu là bạn nên hơi thân vs chúng nó 1 chút thôi mà Đến Tuệ cũng ghép nữa == Thật là! Chỉ tại mặt thằng ấy ngu ngu & dễ bị mình bắt nạt nên mình mới nhận nó làm osin thôi mà == Ai như thằng Khỉ ấy! Mình k chiều nó thì thôi, đòi gì nó chiều mình như thằng Vịt == Có kẹo mà để nó nhìn thấy là mình nhịn luôn ấy :sad: Aish... Số mình thật là khổ :alone:
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 09-02-2010 lúc 08:29 PM Lý do: Tớ muốn gửi lời xin lỗi đến bạn lesscsmin ^^! Xin lỗi bạn rất nhiều ^^!

Trang 3/46 đầuđầu 1234567891333 ... cuốicuối