Trang 2/46 đầuđầu 123456781232 ... cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 368

Ðề tài: Nameless.

trash little princess's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    新世界より

9th Date.

26.12...

Cuối cùng thì ngày này cũng đã đến ^^!! Đã 6 năm rồi, DB nhỉ?! Chúc mừng các anh ^^! Tin đc k? Đây là lần đầu tiên em chờ đợi ngày này đến thế. Có lẽ, vì em cũng chỉ mới bắt đầu yêu DB gần đây ^^! Nhưng nhiều lúc, em tự hỏi. Liệu đó có phải là yêu? Liệu mình có phải là Cass? Nhưng dù thế nào đi nữa, em vẫn có 1 cảm giác rất đặc biệt, DB àh~~ Dù k phải yêu, nhưng ít ra, nó ẫn có thể hơn các tình cảm khác, dù chỉ là 1 chút mà, DB nhỉ?

Và rồi, nhất định sẽ có 1 ngày, em sẽ dám khẳng định từ "yêu" ấy. Chờ em, DB nhé ^^!

DB àh~ 6 năm là 1 khoảng thời gian dài đấy. Và rồi, con số 6 ấy sẽ còn nhiều hơn nữa mà, anh nhỉ ^^!! Chúng ta sẽ mãi bên nhau, và vượt qua tất cả. Mãi bên nhau - mãi yêu thương nhau - k bao giờ bỏ cuộc... Hứa, DB nhé!?

Cảm ơn các anh, vì tình yêu mà các anh đã dành cho chúng em trong suốt 6 năm trời qua. Cảm ơn các anh, vì tất cả. Kamsahamida~~

Our love is forever, everlasting...

Always keep the Faith.
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:26 AM
    người ôm lấy muôn loài nằm trong tiếng bi ai

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

10th Date.

Lâu rồi k onl đc... Dạo này mình nhiều việc quá ^^!

Hqua thật là mệt! Mình đã đi học suốt từ sáng đến 6h30' p.m. Chạy như điên ấy ==!! Lâu lắm rồi, mình mới công nhận là mình có 1 ngày đi học thật là mệt.

Hqua làm bài thi khá là tốt. Thú thật là mình học rất sơ sài, thế mà vẫn làm bài thi 1 cách tốt nhất có thể. Tự thấy phục bản thân Nhưng k nhờ bài thi có thể dễ đến thế. Lắm khi tự thấy phục mình

Tuần này sẽ mệt T.T!! Tuần này là dứt điểm bên Nhạc Viện. T6 này lại chạy hết THCS đến Nhạc Viện để thi và học nữa. Ôi... Khổ thân

T6 thi chuyên môn, mà bây h` bài Etude vẫn chưa thuộc kĩ Bài Sonata thì cô bảo là tốt rồi. Bach thì cũng kha khá. Kì này cố lên! 9đ là có thưởng lớn

K muốn onl 4r Cass lắm. Mình ngán đọc NEWS. Dạo này nhìn Min xơ xác quá. Nhìn mặt anh chỉ muốn khóc. Làm sao em chịu nổi đây hả Min?

Aish...!! Sắp 26.1 rồi nhỉ? Chờ đến ngày đó, JJ àh ^^~~

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

11st Date.

Mình đang bệnh. Thật là quá đáng! Cứ thế làm sao mình học đàn đc chứ? Trog khi mai có tiết rồi! & mình cũng hi vọng mai k phải nghỉ thể dục. Aish.........!!

Mình muốn đổi chỗ! Đúng thật là ngồi ở chỗ hiện h là dễ học nhất, nhưng mình vẫn muốn đổi. Mình ghét con Trúc! 1 kẻ gượng gạo & thật giả tạo. Con ng của nó thật đáng kinh tởm!! Mình ghét phải cố gắng thân thiện vs nó, chỉ vì nó là bạn của những ng mình coi là bạn. Mình ghét nó!

NLCB mình chỉ đc 9 T.T ~~ Sai 2 lỗi thật là nhàm! Đáng chết thật X(!! KXÂ điểm tv đc có 8.5 Điểm GÂ nó kéo xuống ghê quá =(( Fighting ~____________~

Dạo này thik nghe chú Ken Hirai :X Thik giọng của chú! Thật ấm & mượt. Clip của chú rất đẹp! Bài hát hay! Chú hát có cảm xúc lắm! Thik cả vẻ ngoài của chú. Khá bụi nhưng rất hiền. Chú thật là đep xD!! Lúc đầu nhìn chú, mình k nghĩ chú có thể là ng Nhật Iêu chú :X Nhưng iêu DB hơn :hum: Mà k ngờ bài Ookia furu tokei mà DB đã hát cùng 1 bé là của chú viết

Fic My sweetest candy của bạn Melody hết rồi =(( Nó end ở chap 24. Fic đó rất tuyệt! Mình thật sự thik! Giá mà nó còn kéo dài ~~ Yêu fic, iêu bạ

Htrc bạn Vịt bảo, đối vs bạn í, mình là bạn thân :) Thật sự là mình rất vui :) Mình cũng đc xem là bạn :) Tks, tụi mày

Con Gấu, hiện đang có vấn đề :| Mình muốn giúp nó, nhưng chị lại bảo đừng để nó dựa vào mình quá :| Mình cũng bik thế, nhưng con đường mà nó đang đi chẳng thể nói là an toàn. Haiz... Cố lên nào, Gấu :)

Hqua sn cô N.Q & bạn Huyền :"> Bạn H thì mình tặng quà rồi, nhưng cô thì hqua mình k onl đc nên k làm j đc ~_____~!! Xin lỗi cô :sad: Nghe nói sau Tết cô sễ về trường mình thực tập. Mình sẽ phải hoàn tất fic & chép lại cho cô. Như lúc trc, cô sẽ đọc fic của mình :)

Mình chẳng bik nghe bài j cả! Có quá nhiều bài mình muốn nghe! Đang nghe bài này mà đầu cứ nghĩ đến bài khác ==! Thật là khổ :huhu1:

Tự nhiên thấy khó chịu quá! Mình muốn khóc Có lẽ sẽ dễ chịu hơn. Nhưng mình đâu có dễ khóc như thế. Làm j bây h? Mình thật sự khó chịu. Tại sao thế nhỉ? DB à, em phải làm sao đây? Chunnie?

Khung cảnh ngoài đường làm mình nhớ lại quá khứ. Lúc trc mình vẫn thường ra ngoài chơi vào h này. Lúc ấy thật là đẹp! Còn bây h, mình chỉ bik ngồi trong nhà, học, onl, làm những j mình thik. Nhiều lúc, thấy mình cô lập quá!

Mình thik hình ảnh Chunnie mặc áo sơ mi trắng, mái tóc giống trong life T, ngồi soạn nhạc trên 1 chiếc bàn thấp bằng gỗ, cách cửa sổ k xa. Ánh nắng dịu hắt lên trang giấy. Chốc chốc lại có cơn gió thoảng qua, khẽ vuốt mái tóc loăn xoăn ấy. Junjang đang chơi đá banh ngoài sân, thi thoảng hét lên vui sướng, làm gián đoạn mạch suy nghĩ của anh, nhưng anh chỉ nhìn cậu & khẽ mỉm cười. JJ trog bộ áo len trắng tay dài, cặm cụi trong bếp suốt, cố làm 1 bữa thật tuyệt vời, cùng vs cuốn sách hướng dẫn nấu ăn mà mọi ng đều biết anh sẽ chẳng bao h cần nhìn tới. YunHo cứ bám lấy Jae suốt, lăng xăng giúp Jae mà chẳng hề hay Jae cứ cười cái điệu bộ ngốc nghếch của con gấu béo. Minnie vừa làm bài tập, vừa ngấu nghiến gói snack mà JJ mua cho = tiền của YunHo mà anh chôm dc. Sau đó thì Junjang kêu Chun xuống chơi cùng, nhưng Chun nài nỉ Su lên giúp mình soạn nhạc ghê quá nên cậu đành phải lon ton chạy lên cùng anh. Nhưng đc chừng 2', Chun mải đùa vs Su, & lại quên mất công việc của mình. Minnie đang làm bài thì dt reo. Đã định là sẽ lờ đi, nhưng chuông dai quá, tức mình, vừa rủa thầm cái kẻ đầu dây bên kia, dọa đánh đạp, chém giết, vừa với ng qua lấy cái đt. Liếc qua. KiBum đang gọi. Quay ngoắt 180 độ. Giọng điệu ngoan như con mèo. Cái lap reo đã down xog bài tập, lại tức, quay sang hành hạ lap rồi tiếp tục buôn dưa vs KiBum. Sau 1 hồi cùng Jae dọn nhà bếp - hậu quả của Ho trong lúc Ho "giúp" Jae nấu ăn, 2 pama í ới kêu mấy đứa con xuống ăn. Nhanh như chớp, cả 5 đều tụ tập bên bàn ăn. Từ phòng ăn, tiếng nói cười xen lẫn la hét k ngừng vọng ra.

Vì lúc ấy, cả 5 ng họ ở bên nhau...

Tiếng chuông cửa reo, Jae chạy ra mở cửa. Bác đưa thư trao anh 1 hộp quà thật lớn đc bọc giấy đỏ rất kỹ & đẹp, cùng vs 5 chiếc bóng bay đỏ đề tên 5 ng. Jae mừng rỡ mang vào cho mọi ng cùng xem. Họ - 5 ng - cười nhiều kiều khác nhau, nhưng dều rất hạnh phúc khi nhìn thấy dòng chữ Cassiopeia nắn nót.

Always keep the Faith...

Aish... Mình làm sao thế này ==!

Trời âm u. Xin trời, đừng mưa...

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

12nd Date.

Hnay khá đấy chứ :) Mình kt TD đc 10d nà, học piano cũng khá nà, đến h còn ngồi onl đc là tốt lắm rồi Tuy chỉ có hơi nhức đầu 1 chút T.T ~~ Mình cũng thật là trâu bò

Mình sắp hết tiền Từ h tới cuối tháng còn chưa tới 10k. Lại còn có những khoản tiền phải hoàn tất trog tuần nữa Tại bạn Huyền ế Mua quà cho bạn í là tốn gần hết sạch tiền tháng của mình Aish..... Có tháng thì dư rất nhiều tiền, tháng thì cứ thiếu trc hụt sau. Tiền để dành thì mình k muốn đụng tới T6 đành xin appa đóng tiền giáo trình Chán T.T

T6 lại chạy như điên Học VH, sau đó lên NV thi, rồi học nghề nữa T.T Hi vọng mọi thứ đều ổn

Mai có tiết Cnghệ & Mthuật CN chỉ còn nc' cố học thuộc bài & đọc trc bài Học cô Hoa thì phải chủ động mới thoải mái đc Mình là mình chán cô MT Cô thật là nhàm, chẳng có j hay & đặc biệt cả. Vẫn thik học cô Tú hơn Mai cũng có tiết Hóa. Dạo này mình học Hóa sa sút quá Vì mình làm bt ít, k học bài kĩ & mình quên cách cân bằng PTHH rồi Phải cố lên thôi _ _"

Phát hiện là gần đây mình thik làm bài tập Toán Số, nhất là vào buổi tối Thật ra làm lúc nào cũng đc, chỉ cần mình có hứng Mà khi mình đã làm thì chẳng muốn buông ==!

Mình đang đói Muốn ăn 1 cái bánh kem bự + 1 hot chocolate, sau đó uống 1 li café Cappuchino Mình thik đồ ngọt ~___________~

Umma đang mệt. Mình còn mệt hơn thế, vì những lúc naz, umma sẽ cáu gắt _ _"

Yah ~~ Cố lên nào! Mọi việc sẽ ổn thôi mà. Fighting!!
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:27 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

13rd Date.

[One-shot] The Gods will fall in the East

Author: yassan

Translator: wind JJ

Đã đọc. Cả fic, và cả những bài cmt. Cảm động. Vì fic, và vì tình yêu của Cass...

Ngay từ đầu, tôi đã nhận ra rằng, sẽ tốt hơn nếu tôi k đọc fic ấy. Vì hơn ai hết, tôi hiểu rõ bản thân mình sẽ thế nào. Nhưng tôi vẫn đọc. Phải rồi, tôi bướng.

Tôi vốn ghét và sợ đọc những fic nói về 1 tương lai k còn DBSK. Nhất là vào thời điểm này. Khi mọi việc đều khiến tôi cảm thấy quá mệt mỏi và lo sợ...Tôi biết, chẳng có gì là mãi mãi cả. Kể cả DBSK. Dù cho DB có ở đỉnh cao thế nào, có đạt đc những kỉ lục thế nào,... Dù cho Cass và BigEast có lớn mạnh thế nào,... thì cũng chẳng thể níu kéo và đưa cái tên DBSK vào cái khái niệm nào đó đc gọi là mãi mãi. Đây là 1 fic nói về tương lai. Nhưng cho tới cái ngày mà tôi hiện giờ đây gọi là tương lai ấy, liệu tôi có đẩy cái ý nghĩ đó vào 1 khoảng thời gian khác mà lúc đó tôi gọi là tương lai? Nếu thế thì, cho tới bao h`, tương lai mới trở thành hiện tại?
    .
    .
    .
    Lần cuối cùng xuất hiện trên truyền hình, họ đã kết thúc bằng Hug theo phong cách acapella, tay nắm chặt tay, trong màu light stick đỏ tràn ngập.
    Tôi thích hình ảnh này. 1 DBSK, 1 Cassiopeia, những kẻ có cùng 1 nhịp đập trái tim, cho tới phút cuối, họ vẫn yêu thương nhau...

Họ có thể hình dung một cuộc sống không còn là DBSK, nhưng họ không thể hình dung một cuộc sống không có các thành viên còn lại
    Phải rồi. Đây là TVXQ của tôi. Họ k sống vì những danh lợi, vì những thứ hào nhoáng xung quanh. Họ có thể nghĩ đến 1 ngày, họ từ bỏ đỉnh cao của mình. Nhưng họ k thể nghĩ đến 1 ngày, họ k có nhau. Vì họ sống vì nhau.

Đứa em áp út của nhóm vẫn không bỏ được thói quen chờ một lời chào đồng thanh, trước khi tự giới thiệu bản thân mình.
    Điều này àm tôi cảm thấy chạnh lòng. Phải rồi. Làm sao có thể quên 1 cách dễ dàng đc chứ, Junjang nhỉ? Thành viên DBSK, mối quan hệ còn hơn cả máu thịt nữa cơ mà...

luôn luôn là cả năm, hoặc không gì cả
    Tôi luôn tin vào câu nói này. Tôi tin vào leader, và tin vào cả DBSK. Họ sẽ k là DBSK, khi và chỉ khi họ k còn là 5 ng: JS - YC - JJ - CM - YH.

Con của anh, và cũng là con của cả bốn người họ
    Tôi hiểu. Vì dù rằng mọi chuyện có thế nào, thì mối quan hệ giữa họ vẫn là 1 mối quan hệ thật đặc biệt. K thể nói nên lời...

Chúng tôi sẽ không quay lại là TVXQ, bởi vì chúng tôi chưa bao giờ ngừng là TVXQ
    Tôi lặng ng khi đọc câu nói này. Tôi k biết phải nói thế nào. Thật sự, tôi chỉ có thể lặng ng...

Họ vẫn có nhau
    Điều này, ít nhiều vẫn làm tôi cảm thấy thanh thản. Chỉ cần có nhau, bất cứ chuyện gì, họ cũng có thể vượt qua và làm đc. Tôi tin vào điều đó. Tôi tin họ.

Những bàn tay vẫn nắm chặt cho đến cuối con đường, Junsu – Yoochun – Jaejoong – Changmin – Yunho, bởi vì, đó là cách mọi thứ bắt đầu, Dong Bang Shin Ki hwaiting, tiếng thì thầm vang lên, như lời nguyện cầu
    Một cảnh thật bình yên và thanh thản. Những lời nguyện cầu, cho điều gì...? Bàn tay vẫn nắm chặt cho đến cuối con đường. Tôi biết, những bàn tay ấy có thể buông ra bất cứ lúc nào, nếu chúng muốn. Nhưng tôi cũng biết, chúng sẽ chẳng bao giờ có thể buông ra. Vì chính chúng tình nguyện đc nắm vào nhau...

Theo như fic, cho đến ngày họ k còn là DBSK, mỗi ng đều có 1 cuộc sống riêng. Tôi cảm thấy vui, vì họ hài lòng vs cuộc sống đó. Tôi cảm thấy vui, vì họ vui. Tôi cảm thấy vui, vì họ hạnh phúc - điều mà Cassiopeia sẵn sàng đánh đổi mọi thứ để có thể mua đc nó. Phải rồi. Chỉ cần DBSK hạnh phúc. Mọi chuyện, thế nào cũng đc...
    .
    .
    .
    họ sẽ mãi bên nhau tới cuối cùng.

Họ mãi ở cạnh nhau, hôm nay, ngày mai và mãi mãi.

Mối dây đó, cho dù ở đâu, lúc nào, cũng vẫn sẽ tồn tại

Họ có nhau, còn chúng ta còn lại gì, chỉ có thể ôm những hoài niệm mà thôi.

Tôi yêu và tôi rất, rất tự hào về các bạn, Cassiopeia ^^ ~~
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Mãi mãi yêu, DBSK, Cassiopeia. Yakusoku...
    .
    .
    .
    .
    .
    Chết tiệt thật! Sao tôi lại khóc thế này?!.................

Always keep the Faith.
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 14-01-2010 lúc 01:14 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

14th Date.

Mình vừ thi xong Thế là cuối cùng, mọi thứ đều kết thúc. Mình đã có thể nghỉ ngơi đc rồi

Mình cảm thấy lạ Cho đến tận khi mình lên Nhạc Viện, mình chẳng hề có cảm giác lo sợ gì cả Đến lúc gặp cô, mình mới bắt đầu hồi hộp 1 chút Nhưng những cảm giác ấy chẳng = năm trc Cô bảo như vậy là mình đã tự tin rồi Mình cũng k bik nữa

Mình vấp 2 lần. 1 lần ở bài Sonata và 1 lần ở bài Etude. Hi vọng 2 lần ấy k đáng kể :sad: Mình lo lắm! Mình lo k đc 9đ. Cô và mẹ đã rất kỳ vọng vào mình. Mình sợ phải nhìn thấy khuôn mặt họ thất vọng :sad: Chứ thật ra, nếu cô và mẹ k như thế, thì dù mình có ở lại lớp, có lẽ mình vẫn chẳng cảm thấy gì

Aish........!! Chút nữa rồi cũng có đểim thôi mà ~________________~!!

Chiều về đi học nghề Mình làm biếng đi quá T.T!! Cái lớp ấy, hình như chúng nó chưa bao h` đụng vào cái máy vi tính bao h` thì phải Học 1h30' có lẽ chúng chỉ mới đánh đc vài ba văn bản ngắn Học lớp ấy chậm ghê gớm T.T ~~ Mà k bik có thi đc k nữa

Đang xem NEWS của DB Lâu rồi chẳng onl ở đó, mọi thông tin toàn đc chị cập nhật :"> Hnay xem, có nhiều tin làm mình cảm thấy thật nhẹ ng Có nhiều NEWS, đọc mà buồn cười chết mất =))

[TRANS]100114Tohomobile - Tin nhắn cảm ơn của JunSu ^.^ (Translator: KLACChan^.^)
    Source: Tohomobile + linhkawaii
    Translation: linhkawaii @ OneTVXQ.com
    Credits: OneTVXQ.com { One World. One Red Ocean. One TVXQ! }
    Feel free to repost, but please leave the full credits intact. Thanks!
    Vtrans by : KLACchan^.^@tvfxqvn.com
    Tất cả mọi người, xin hãy ủng hộ tôi nhiều hơn cho Yuchun nhé!
    Ơ hơ =)) Su ơi =)) Sao lại nỡ ghen tỵ vs Chunnie của anh thế =)) Anh làm sao vậy? Dạo này bị Chunnie bắt nạt nhiều quá nên mưốn trả thù hả =)) Để em đi méc JJ giùm cho =))

Cool Junsu
    Eh ~~ Từ khi nào mà anh sử dụng cái tên này thế =)) K ngờ anh còn bik đc từ "cool" cơ đấy =)) Who's that? =)) OMG My Cute Junjang :x

[TRANS] 100112 Xếp hạng các thành viên trong nhóm; Changmin # 1 trong DBSK (Translator: heoloveDbsk)
    Credits: Sookyeong@Wordpress
    Shared by: DBSKnights
    Vtrans: [email protected]

Đối với Dong Bang Shin Ki, ChangMin thành viên trẻ nhất được xếp hạng # 1 tổng thể trong nhóm cho sự tự tin và "tật ham ăn của min" / ngon miệng.

Micky Yoochun được xếp hạng # 1 cho thời trang, UKnow Yunho xếp hạng # 1 cho khả năng xây dựng của mình và tính lãnh đạo, Xiah Junsu xếp hạng # 1 cho uy tín và gag kỹ năng và Hero JaeJoong xếp hạng # 1 cho hình ảnh phát sóng.

Đọc cái này mà thấy tự hào ghê cơ ấy DB cứ thế mà #1 Kiểu này chắc mình chết mất Ơ mà cái #1 của bạn Min ế Nó thật là.................... =))

[INFO] 100114 Yuchun's Cyworld Update (Translator: Amaya_Aik)
    Credit: Baidu + lll_PasT4U_lll@soompi
    Shared by: OneTVXQ.com
    Re-up+trans: [email protected]

Đừng vội vàng!
    Chậm lại đi nào!

Em k hiểu câu này, Chunnie àh Nói chính xác là em k hiểu anh muốn nói về cái gì Nhưng anh àh, em tin anh ^^!!

Haiz...!!

Hi vọng hnay tốt :x Yêu DB :x
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:27 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

15th Date.

Điểm thi chuyên môn của mình đc 9 Cuối cùng cũng hoàn thành nhiệm vụ. Hqua, có vẻ cô, umma và appa đều rất vui Thế là tốt rồi Nhưng k hiểu sao, mình vẫn cảm thấy chuyện đó thật bình thường Mình hầu như chẳng quan tâm gì đến điều đó cả

Chunnie àh, em đc 9 này! Nếu biết, anh có vui k? Anh có tự hào về điều đó k?

Hình như dạo này mình có vấn đề :sad: Phải thế k nhỉ :sad:

Mình sắp xong cái One-shot rồi Lấu rồi k viết fic, nhưng có cảm giác mình viết đỡ hơn trc nhiều Mình cảm thấy ngán cái tuồng fic yêu đương nhố nhăng chán ngắt Mình muốn viết những thứ liên quan đến xã hội hiện h`. Có nhiều điều làm mình phải suy nghĩ quá! Hay viết những fic loại nhẹ nhàng 1 chút. Vì thỉnh thoảng, mình vẫn thường nghĩ ra những câu tả cảnh và muốn lồng chúng vào 1 cái fic nào đó Haiz... Nói gì thì nói, fic này còn 1 chặng đường khá xa nữa mới có thể thật sự hoàn tất đc ~______~!! Mình muốn fic ấy có thể làm reader khóc Điều đó thật là khó! Đến khi mình đọc lại, toàn bộ cũng chỉ là 1 sự đồng cảm vs nhân vật chính thôi T.T

Fighting!!

Nghe nói 2 tuần nữa mình có cái USB Mình k ngờ là nhanh đến thế Vậy là mình sắp có thể down hình thoải mái rồi Nhưng mình cảm thấy áy náy Mình còn chưa tập đc bài đệm nào cho Lily unnie mà đã có USB rồi Bây h` đang rảnh, chắc phải cố tập thôi :sad:

Mình mong album BREAKOUT quá Vì rất nhiều lý do khác nhau Mình cũng muốn đặt mua 1 bản, nhưng Lily unnie bảo k cần, để unnie mua là đủ Mình sẽ cố để dành tiền Mình cũng muốn mua 1 cái gì đó để ủng hộ DB Hi vọng mình có thể

Hnay mình vừa đc tiền thưởng Thế là tháng này khỏi lo thiếu tiền Mình vừa làm hư cây bút chì hqua Khổ thật! Hết hư rồi mất :sad: Mà toàn nhằm mấy cây 18k để mất k chứ Aish...!! Sớm sạt nghiệp :sad:

Dạo này thik bài Toki wo tomete của DB Từ ngày có bài đó, mình mất hết khái niệm về mấy bài của chú Hirai Xin lỗi chú, nhưng mà con yêu DB lắm Giọng của Ho dạo này khá lắm! Của JJ cũng thế Thật đáng mừng! Mình vẫn rất thik cái giọng trầm ấm của Chunnie, cái giọng mượt của Junjang, và cái giọng cao, trong vắt của Minnie Mình nhớ, nhớ âm nhạc của DB quá Bài ấy có giai điệu thật da diết Mình có cảm giác muốn khóc. Vì giai điệu, và vì mình nhớ DBSK

DB àh, yêu anh ^^!
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:28 AM

Nơi Cư Ngụ
    新世界より

16th Date.

Hiện h` mình đang ở nhà & onl 1 cách thoải mái Đáng lẽ lúc trc, mình đang tất bật chạy lên NV học cho kịp h` cơ Aish....... Mình nhớ cảm giác ấy quá T.T

Hnay, tự dưng nhớ lại NEWS vừa đọc tối qua về sự quan tâm của Minnie tới các hyung, và xém nữa thì mình khóc :sad: Nhưng thật sự là, mình rất cảm động Cứ mỗi lần nhớ tới đoạn, Min cứ lo lắng nhìn JJ, dù JJ đã hát xong phần của mình, là lại muốn khóc Nhất là đoạn Min lo cho Su, và đến phần Su phải lên cao, Min đã cầm micro và hát cùng Su, dù rằng đó là đoạn solo của Su. Và có thể nghe, rằng giọng của Min đang đỡ cho Su.

Min àh ~ Em k hiểu tại sao, nhưng em muốn nói 1 lời cảm ơn.

Cảm ơn anh. Cảm ơn anh nhiều lắm ^^!!

Yêu anh.

Hqua ham hố, chưa viết xong cái short fic là lại nhảy qua viết cái one-shot khác ==!! Cũng may là cái này viết dễ hơn, và trong hqua, mình đã viết gần xong rồi. H` chỉ còn sửa lại đôi chút thôi ^^! Mình muốn tặng one-shot này cho 1 ng bạn. K bik ng ấy sẽ có phản ứng thế nào nhỉ? Giận dữ, sau đó quay qua la mắng mình và đòi tuyệt giao? Ha! Dám lắm chứ! Nhưng bik làm sao đc, mình vẫn muốn viết và vẫn muốn tặng :mpl: Mình rất thik fic ấy. K hẳn là vì fic ấy do mình viết. Mà là vì mình thik cách viết như thế, và mình cũng thik 1 số câu trong ấy nữa ^^! Đang hỏi ý kiến 1 số ng. Fighting
    thay đổi nội dung bởi: little princess, 28-05-2010 lúc 01:28 AM

Trang 2/46 đầuđầu 123456781232 ... cuốicuối