Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 11 trên 11

Ðề tài: Viết Tiếp Những Yêu Thương...Mưa Buồn à ^_^

Đang học vỡ lòng phương_ngọc's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    TTH

ai cũng đua nhau viết tiếp những yêu thương thế này... mà em cũng muốn viết nhưng chẳng biết viết chi cả... thôi mọi người viết đi... để em đọc cũng được.... hoho
    thiên thu vạn cổ yêu là khổ
    vạn cổ thiên thu khổ vẫn yêu

tanghoa

.:Mãi.Là.Mưa:. mưa_buồn's Avatar

mời đi thi được 2 ngày mà tui ngủm luôn rồi nè.....bài học cao như núi....xui cho tui lắm, tui bị bệnh nữa , ngồi trong phòng thi vừa ho, vừa đau cổ , vừa nhức đầu, lại thêm cái buồn ngủ , suýt nữa tui ngủ gục luôn , may mà có mấy nhỏ ngồi sau khều tui dậy để hỏi bài..

kể bà nghe chứ , t.7 , tui thi á, nhỏ ngồi trước bảo tui đọc bài cho nó chép , nhưng khổ là tui lại bị khan tiếng , đọc hoài mà nó chẳng nghe đc cái mô tê gì...thế là nó đòi tui đưa bài thi cho nó chép ( táo bạo ghê) , tui ko chịu...lúc ra về nó kéo tui lại trách đủ thứ trên trời dưới đất...

Tui thi hồi sáng , nhưng về tới nhà là lết lên giường ngủ ngay , tui thiếu ngủ trầm trọng.....bây giờ tui mới dậy mà ăn cơm nè...nhưng vẫn mắt nhắm mắt mở...

Vậy là kết thúc 5 môn lí thuyết , làm bài khí thế luôn...chỉ còn lại mấy môn cỡ bự thôi...đuối quá....

Bà cũng cố lên nha , thi sao cho kết quả tốt hơn tui ấy

p/s : chữ đặt trong ngoặc " " thường dùng để nhấn mạnh hoặc mang nghĩa đặc biệt

Có những lúc quay đầu nhìn lại,
    Rồi lặng lẽ cất bước ra đi
    Bởi đôi khi chỉ nhìn là biết
    Có những thứ không thuộc về ta..

♥mưa à,I LOVE YOU♥ DarkMythology's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    xứ sở của bóng đ�

tuần sau,tui mới bắt đầu thi học kì,lo lắm bà ạ! tui chỉ giỏi mấy môn xã hội thui chứ mấy môn tự nhiên thì tui thua,hic năm nay lớp 11 môn công nghệ bắt thi vẽ khổ nổi tui ghét vẽ lắm ! huhu.bà cố gắng giữ gìn sức khoẻ ,dạo này tui thấy bà bệnh hoài mà sao giống tui quá vậy tháng này tuần nào tui cũng nghĩ học 1 vài bữa bị mấy bà cô giám thị la quá trời ^_^
    đúng là bạn iu dấu của tui ,người hiểu tui nhất ,sở thích giống tui nhất nên hèn chi hai đứa bệnh cũng giống nhay luôn hehe,toàn là hay ốm đau thôi ^_^
    Đối với thế giới này Mưa chính là một ai đó
    Nhưng đối với Dark thì Mưa chính là cả thế giới này ^_^ iu Mưa lắm

Sau mỗi cơn mưa là hàng ngàn chiếc cầu vồng và..một trong số đó....sẽ tìm đến với chúng ta ^_^

Trang 2/2 đầuđầu 12