Trang 49/52 đầuđầu ... 193943444546474849505152 cuốicuối
kết quả từ 385 tới 392 trên 409

Ðề tài: Yêu

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Má ơi con mệt quá, đuối như trái chuối luôn. Đi chơi về mà như đi hành xác, quần quật trên xe 7-8 tiếng đồng hồ, rồi về dọn dẹp tới 1h hơn mới ngủ, sáng 5h đồng hồ đã réo ...M Ẹ!!! tui mệt quá

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Niềm vui của mình bây giờ là shopping, đi chợ cũng shop, lên mạng cũng shop, nhưng toàn là mua đồ cho bà nhỏ nhà mình thôi. Nãy lang thang vô carter's mà nhoắng cái cái cart đã hơn tăm rồi mún sạt nghiệp lun mình còn đang kìm tiếm ráo riết 1 đôi giầy trắng cho bả đi (thành giầy cặp với đôi Nike Bố mới mua cho mẹ ) thấy có đôi led sneakers trên Baby Fervor mà ghiền quá đi mất đấu tranh tư tưởng coi nên mua bây giờ hay đợi mai mốt chịu hết nổi thì mua

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Lunch 1 tiếng, xà quần xà quần nửa tiếng mua 1 đống đồ. Rồi về hâm đồ ăn thêm gần 10 phút vì ăn quá nhiều, hâm tốn thời gian, nhận ra dạo này mình ...xài tiền như nước

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Lunch:

Em ơi
    50 đồng hôm qua bán ghế em cầm chưa

Chưa
    Anh cho con cầm chơi mà

Thế đâu rồi nhỉ
    qua xong là bế con vào nhà luôn đúng ko

Ah anh bỏ tray xương sườn bự bự trên tủ đông đá ra ngoài sink rửa chén cho nó tan ra
    Chiều em về làm
    Trong cái gói hút chân không
    Ghi là rip gì gì ah

Roài anh bỏ rồi

Chụp lại em coi đúng không

Hình

Okie
    Thank u Bố

H đi tìm tiền

Nói chứ em cất rồi

Uhm
    tại sáng thay cái quần
    Không thấy đâu

Em lấy ngay lúc đấy còn gì

Anh ăn trưa chưa
    Ăn hủ tíu em xào đi

Uh ăn rồi
    Mãi mới hết
    Chua quá

Uhm
    Hết rồi ah

Ăn nguyên tô luôn
    Xong than

Lâu lâu nhận ra, sếp nhà mình vẫn hâm hâm ngố ngố như vậy

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Tự nhiên nghe tin sắp có người quen (họ hàng máu mủ nhưng không thân, tạm gọi là quen vậy) qua chơi, cũng thấy vui vui. Cũng thấy nao nao mong chờ cho đến ngày để bon chen ra sân bay đón "ké" : )) cũng như CN này sẽ đi tiễn 1 vài người về vn nè (cũng lại là đi ké = )) chỉ là ké mà cũng hớn hở lắm
    Ủ óa, đang ăn mà có thằng so so gross tới ngồi kế bên (lúc đầu cách 1 ghế, tự nhiên nhấc mông lên rồi đặt xuống kế bên luôn) làm ăn cũng hết ngon miệng, uống nước còn muốn nhợn lên ói hết hứng viết luôn rồi

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Vì sự nghiệp ăn chơi "đỏ đen" nên cả nhà em cùng đồng bọn đã thức đến 0h hơn, tụi nó phải năn nỉ xin về gđ em mới chịu đi ngủ. Má ơi sáng nay 5h dậy đi làm mà tưởng chết tới nơi, cả buổi sáng ngồi ngáp ngáp như con nghiện chỉ mong tới giờ về chứ chả thiết ăn uống gì. M óa nó mệt quá :buonngu: :ngap: (chả nhớ cái icon này là gì )

P/s: thích thì lq: đi máy bay đã lâu, mệt, nhiều chặng mà còn đi chung với người như vậy thì mặc kệ cho lạc cmn luôn cho rồi

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Hôm qua là Mother's day. Tối thứ 7 lobster sale nên đã ôm mỗi đứa 1 con về gặm cho đã rồi, sáng hôm qua thì mình đòi đi ăn Dim Sum, vô quá đông nên phải ngồi chờ bàn, đến lúc có bàn, vừa đặt mông xuống order vài thứ thì điện cúp tối thui, ăn trong mò mẫm, thiếu một số món ko làm được vì không có điện. Đòi đi ăn từ bữa giờ vì thèm, xong rồi ăn cái gì cũng chẳng thấy ngon vì mình đang chớm cảm, đầu nhức họng đau, toàn thân uể oải. Tối lại hẹn hò đám cousins ăn BBQ, mình làm "gái mẹ" ngồi 1 chỗ và chỉ tay để sấp nhỏ nó làm (cousins vai lớn nhưng tuổi nhỏ nên vẫn nghe lời và vẫn gọi Chồng mình là "anh")

Hôm nay là kỷ niệm 2 năm ngày cưới của 2vc, tối thứ 7 gọi cho bà Nội, bà còn nhắc là "hoa bằng lăng nở đẹp lắm rồi, sắp kỷ niệm 2 năm chúng mày cưới rồi đấy, hôm đấy có làm gì không?" Chồng nhìn mình rồi lại nhìn mình đến mấy lần mới phun ra được câu "đi ăn, thì hôm đấy đi ăn" nhưng thực ra đã có dự định mẹ gì đâu

Mother's day và kỷ niệm 2 năm (của năm nay) nhân tiện có mặt Chồng ở bên, vậy là mình cũng bày đặt : "anh, mua cái giỏ này cho em đi" rồi dứ dứ cái giỏ MK mình ngắm nghía bữa giờ mà đang tiếc rẻ nên chỉ dừng lại ở ngắm và nghía. Tên Chồng thì ngồi cắm đầu vào cái Xbox bấm bấm bẻ bẻ cái điều khiển cho con cây (nhân vật trong game của bạn í) chiến hết đứa này sang đứa khác. Cảnh đó cứ lập đi lập lại mấy lần vì: "để mai" "giờ đi" "nhưng bây giờ không được, mai gửi link cho anh" "sao mà không được, ngay và luôn đi" "maiiiiii..." và rồi ngày mai mọi thứ lại lập lại. Cho tới hôm thứ 4 tuần trước bạn í nhắn cho mình lúc lunch hỏi rất ngọt ngào: "Mà em send anh cái đường link mua túi đi. Anh mua :3" mình cảm động đến tan chảy, nhảy ngay vô kiếm link thì trời ạ, cái túi mình muốn mua nó hết con mẹ nó cái màu mình thích rồi. Vậy là thôi, tức tưởi nhịn mua cmn luôn.

Kỷ niệm với chả ngày lễ, có Chồng ở bên là thế đấy. Cư mờ nói thì nói vậy, kể ra cho biết mình than thở, chứ thực ra mình đã có sẵn món quà to bự mỗi ngày kè kè kế bên mình khiến cho mình phát điên trong hạnh phúc và gào thét trong sung sướng, như vậy là đủ rồi. Ah dĩ nhiên là mình đang nói về Phệ Phệ của mình rồi Phệ rất ngoan, đã biết giúp mẹ làm việc nhà, em là chuyên gia đi dục rác cho mọi người, và còn rất thích thú khi làm xong việc cơ. Có nhiều lúc Bố mẹ để quần áo, tất vớ lung tung là em nghiễm nhiên mở tủ quần áo của mình nhét hết mọi thứ vào rồi đóng lại phủi tay ra ngoài, có hôm mẹ nhờ em đem áo khoác mẹ vào phòng cất thì em vui vẻ làm ngay, lúc sau mẹ hớn hở đi vô cất áo đi thì phát hiện em đã quăng cmn áo mẹ vào thùng rác, vâng mẹ nhận ra là em vẫn chưa đủ lớn để sai lung tung beng lên được, thôi thì em tạm thời chỉ là nhân viên vệ sinh của mẹ được thôi em ah

27.03

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥

Mẹ chồng (tương lai) tue sang chơi, đi cả 2vc. Được cả đôi luôn, ông thì không ăn đồ vn, bà thì ăn kiêng, mà thích ăn mặn. Thấy cá đòi cá, kho cho 1 nồi cá rồi không dám ăn cơm vì sợ mập. Từ hôm sang đến giờ, ngày quỷ nào cũng ngồi chờ cơm dâng nước rót, ông đói nhưng nhất định chờ món tây chứ không cơm, bún gì hết. Thằng con thì nằm ngủ chương xác lên rồi dậy đi làm, bà thì cứ ngồi an ủi "nó nói nó làm cho ông ăn mà, đợi nó đi làm về nó đi chợ mua đồ nấu ông ăn, chừng 8h tối nó về hà" ù óa, 2 mẹ con nhà tiểu thư, công tử, ăn không ngồi rồi quen rồi nên là chỉ biết ngồi trợn mắt lên chờ phục vụ. Báo hại con tue nai lưng ra nấu nướng, rồi nai lưng dọn dẹp, rửa ráy những bãi chiến trường mà bà bày ra rồi ngồi chỉ tay nói không đúng là mẹ nào con nấy, hèn chi 2 mẹ con thương nhau lắm

Chứng kiến mấy bữa nay mà hoang mang dùm cho con nhỏ, xong rồi ngẫm lại càng thương Mẹ (Chồng) mình, Mẹ khổ quen rồi nên chẳng nề hà việc gì cả. Tối nay Chồng vừa phone Mẹ, nghe giọng mẹ thiên hạ mấy ngày nay nên giờ nghe lại giọng Mẹ mình sao mà nó thân thương quá đỗi, nghe xong thì lại càng mong được nhanh về bên Mẹ nữa, ở bên Mẹ mới có cảm giác được làm 1 đứa con, cháu Mẹ chăm, con Mẹ thương thì còn gì ấm lòng hơn

27.03

Trang 49/52 đầuđầu ... 193943444546474849505152 cuốicuối