User Tag List

Trang 5/52 đầuđầu 12345678910111535 ... cuốicuối
kết quả từ 33 tới 40 trên 409

Ðề tài: Yêu

It has to be Suju sasa's Avatar
    Đô
    288,096
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Cho mượn đất một xíu để thông báo 1 tin là nó đến nơi roài..........
    Nó thực sự đã đến nơi roài.......
    Người tuyết, màu xanh biển và trái tim rất rất là đẹp
    Ah............Yeah.................... x 1000

Administrator bebadboy87's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Đô
    12,718
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    1 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)

Không biết hôm qua Em đi shopping thì có mua được nhiều đồ không chứ anh thì tối qua có một đống luôn. Ở đây không nói đến Gift for U nha mà nói đến mấy thứ khác cơ.

Đầu tiên là cái gì nhẹ thì đã đến, cái gì nặng thì đang đến. Tan làm về nhà thì bố mẹ vẫn chưa về, Tùng thì chắc đi ăn với bạn nên thành ra ở nhà chỉ có mỗi anh. Có nồi súp ở trong bếp, chắc mẹ vừa nấu vì vẫn còn nóng. Múc một bát rồi lên phòng khách xem tivi thì tí thả cái bát ra - một phần vì nóng, một phần vì bất ngờ - Cầm cái bát lon ton chạy ra phía cái phong bì đỏ đỏ... chả biết là ai mang hộ lên đây nhưng nó đã ở đây rồi. Tính lôi máy ra chụp, quay rồi bóc cho Em xem nhưng lại phải đi tắm giờ nên cứ ngồi mân mê cái thư trong lúc húp hết bát súp rồi để lại đó lát học xong về sẽ bóc.

Đi học giáo lý, lớp vắng tanh - phải nghỉ mất quá nửa luôn, chắc giáp tết mọi người nghỉ về quê hết. Cha dậy, kể mấy chuyện vui vui:

- Có một đôi vợ chồng già, chồng khảo rồi vợ thưa.
    Ông già : Trái tim đức chúa Jesu bị hằng roi đâm sâu
    Bà già : Xin chúa che chở chúng con
    Ông già :Trái tim đức chúa Jesu bị hằng roi đâm sâu
    Ông già :Trái tim đức chúa Jesu bị hằng roi đâm sâu

- Ông chồng già đọc đến câu thì không thuộc nữa nên cứ đọc đi đọc lại câu đó
    Trái tim đức chúa Jesu bị hằng roi đâm sâu

Đến câu thứ 5 thì bà già dừng lại và nói : Thằng quỷ, đâm gì mà đâm lắm thế
    Ông già đáp nhanh : tôi mà không thuộc, tôi còn đâm đến sáng : ) )

Rồi kết buổi cha hỏi thứ 6 này có muốn nghỉ tết không, vì theo lịch hôm đó vẫn đi học. Cả lớp ồ lên hỏi lại cha có muốn nghỉ không. Chả bảo " có " ... : ) )

Về nhà, tất nhiên là phóng nhanh rồi. Xe rung lên bần bật, phải kê chân lên cái gác để nước ở đường khỏi bắn lên giầy mà đi cứ lâng lâng mất thăng bằng. Về nhà cất xe nhưng vẫn bị mẹ gọi vào ăn, một bát súp chưa no được nên lại vòng vào ăn cùng bố - mẹ và Tùng. Ăn rồi còn phải rửa bát nữa chứ, trời thì lạnh mà bát đũa thì đầy dầu mỡ ... may mà còn thủ được đôi găng tay không thì chết. Mẹ bảo rửa bằng găng thì bát không sạch, nhưng kệ ... nhà mình ăn nhà mình biết lo gì chứ : ) )

Cuối cùng cũng dành riêng cho mình được thời gian để lên phòng xem cái thư đỏ. Lấy kéo cắt một đường rất mỏng ở cạnh thư và chắc chắn rằng bên trong không bị sao cả. Sau khi kéo đến nhát cuối cùng thì dốc toàn bộ thứ ở trong ra mặt bàn trước mặt. Một thiệp và 2 hình gấp.... thiệp thì Em ơi, không đẹp nhưng các thiệp trước : ( ( - anh cảm thấy thế á : - " . Rồi tiếp mân mê đến 2 hình gấp, lúc đầu còn phân vân không biết mở cái nào trước vì đâu biết hình nào là trang một và hình nào là trang hai nên mở đại một cái và hài lòng vì mình đã mở đúng khi ở đầu trang là ghi ngày chứ không phải đoạn chữ nối tiếp. Đọc lâu ơi là lâu, phần nhiều vì cẩn thận mở từng nếp gấp ra chứ chữ Em không hề xấu nên đọc vèo phát. Rồi sang cái thứ hai, cười he he vì hai cái là hai thư khác nhau chứ không phải liền... cái sau là cái Em viết ở phòng launch á. Em ngồi viết thế là em chỉ ngồi một mình rồi, đọc đến đoạn đó là anh muốn có ở đó để kéo em đi ăn thế hay ít nhất ngồi đó măm cùng. Dù sao đi nữa - với anh, em là người quan trọng !

Vì đó là một phần của sự quyến rũ ...

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Đô
    12,718
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    1 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)

Tên cái wifi phát ở nhà

Giải Nhì Idol HHT '07
    Giải Nhì Online Hát 2008
    " 05.15.25.15 "
    Sóc Iu's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Sếp 's ♥
    Đô
    3,111,069
    Tài khoản Tiết Kiệm
    9,834,300
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    2 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)

Thằng bé vừa ngủ say xong...
    Hôm nay là một ngày dài ...đằng đẵng. Sáng sớm ba xông vào phòng mình, mở bung cửa khiến nó va vào tường cái "RẦM..." khiến mình đang ngủ mà cũng giật nẩy mình thò đầu ra khỏi chăn nhổm dậy ngay. Ba chỉ kịp gọi "Sóc đâu..." rồi vội vàng quay trở lại phòng, mình chẳng hiểu chuyện gì đang xảy ra nhưng cũng chạy theo ba về phòng nhưng trong bụng đã có một cảm giác bất an, không yên. Qua tới nơi thì thấy ba liên tục chạy ra, chạy vô washroom để vò khăn lau tóc cho cô H. Còn cô H thì nằm bất động trên giường, mắt nhắm nghiền, hơi thở nặng nhọc và giường như là không biết sự có mặt của mình trong phòng. Chó con đang đứng trong nôi cầm một mảnh lego, miệng la lối đòi ba bế ra nhưng em đâu có biết là ba lúc đó đâu còn tâm trí để mà chơi giỡn với em nữa. Mình bước vội đến ẵm chó con ra khỏi nôi, cho nó đứng tạm trên giường vì thực sự là lúc đó mình không thể rời mắt khỏi cô H... Sợ lắm, mình thật sự rất sợ cái cảnh đó. Trước đây là má, có lẽ mình đã quá tiêu cực nhưng mình thực sự không muốn thấy cảnh đó nữa... Vậy mà nỗi sợ vẫn không buông tha mình, sau bữa cơm tối cô H ẵm chó con lên phòng đi ngủ. Những tưởng rằng một tối như mọi tối, ai về phòng nấy ...nhưng không, ba một lần nữa lại chạy qua phòng mình, với chó con trên tay và ba chỉ nói được câu "lại nữa rồi..." rồi ba thả em xuống ngồi kế bên mình để trở về phòng chăm cô H. Bây giờ đây thì căn nhà chỉ còn mình, L, chó con và lão T đang ngủ [không hay biết gì] ...N đã đi cũng ba đưa cô H vào hospital. Trước đây cứ tưởng chết là nỗi sợ lớn nhất, nhưng không ...càng lớn mình càng khẳng định rằng mình không hề sợ chết mà mình chỉ sợ phải làm người ở lại thôi. Nằm ôm chó con trong tay, nghe hơi thở nhẹ đều của nó, nghe em ê a trước khi ngủ mà tự nhiên mình muốn khóc ...siết em chặt hơn vào lòng và rồi từ từ thằng bé cũng chịu ngủ vào để mình có thể ngồi đây "kể lể" ra với anh. Chẳng biết giờ này anh đang làm gì ...? ba đang làm gì ...? N đang làm gì ...? và cô H ra sao ...??? :|

27.03

Nơi Cư Ngụ
    Hà Nội
    Đô
    12,718
    Tài khoản Tiết Kiệm
    0
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    1 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)

This morning, i can't understand why i behaved like that : ( ( and if Em have reading, please tell N that i do apologize for what i said just now .

Next time, i will begin by : sorry, i have to talk to Soc .

Đấy - mới sáng sớm mà đã có chuyện rồi đấy. Một phần cũng tại mình là người vn nên nói tiếng việt quen rồi. Cũng không hẳn là mít đặc tiếng anh nhưng nếu muốn nói thì gần như phải chuẩn bị trước và như sáng nay là thế ...
    Qua một câu hello lúc đầu thì có chúa mới biết đó là giọng ai - nhất lại là cùng nữ với nhau. Để rồi sau khi mình nói - để rồi khi đầu dây kia có một tràng tiếng anh, thì mình mới kịp định thần để moi ra cau sorry, i confused - you can transfer phone to soc ... chưa nói hết câu đã nghe cạch một cái không hiểu vì cách mình phiên âm hay vì bên kia đã biết mình cần gặp ai ...

Rồi tiếp, xuống nhà thì ngó ra ngoài - trời mưa ầm ĩ ... nên quyết định vào nấu mỳ ăn sáng. Đun nước rồi đập quả trứng vào thì mẹ ở ngoài nói vọng vào ... tắt hộ mẹ cái bếp đun trứng ... Ờ thì đợi trứng chín mới tắt đc chứ, mà mình đứng đây thì trứng chín làm mình tắt việc gì phải dặn chứ. Rồi trứng cũng chín, tắt bếp và đổ cả nước cả trứng vào bát mỳ bê ra xem tivi. Ăn gần được nửa bát thì mẹ xuống, chạy vào bếp rồi nói to từ trong ra là sao mẹ bảo tắt hộ bếp mà ko tắt. Hóa ra bếp bên cạnh cũng đang đun trứng ... trời ạ ai mà biết chứ. Kết quả phải đổ đi, đun quả khác vì nó hết nước rồi hỏng mất. May mà bữa nay mẹ hiền khủng luôn, chả mắng miếc gì ^^

Thật là sáng chủ nhật đáng nhớ ... không biết từ giờ đến chiều thì có thêm chuyện gì nữa không.

Quay Về Đi...
    Đô
    1,784,175
    Tài khoản Tiết Kiệm
    4,812,143
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Đây là lần đầu tiên "ai đó" viết NK bằng tiếng Anh, lúc đầu vô còn chưa dám tin và ngay cả khi đã đọc đi đọc lại đến vài ba lần chỉ 3 dòng đầu tiên đó thôi mình ...vẫn chưa tin hẳn = ) ) đó có lẽ do tác động phụ của khởi đầu "khác thường" cho một ngày mới để lại ;))

" hâm "

Ăn cơm xong, ngồi coi chó con 1 lát rồi mình mới online. Thực ra là đã online từ rất sớm, nhưng chủ yếu là cắm máy để burn cái film đang còn tồn lại trong máy bữa giờ thôi. Việc đầu tiên gây sự chú ý của mình khi vào tới trang index của 4rum là cái thông báo có tin nhắn, từ hôm dùng nick này đến giờ thì mình không nghĩ là sẽ có tin nhắn hay bất cứ gì đại loại như vậy, bởi những người cần nhắn thì có lẽ sẽ có thể gặp và nhắn trực tiếp với mình qua yahoo rồi. Vậy mà vô đọc mới nhận ra là "never say never" ...ra là cái bài hôm qua đã hứa, thực sự thì mình không nhớ là mình sẽ nhận được bài này hoặc nói cách khác là như hôm qua mình đã nói, mình không thích thể loại đó mà mình chỉ đặc biệt thích bài đó thôi. Nhưng có điều là bài ngày hôm nay nhận được mình cũng đã từng nghe qua rồi :P ...nói gì thì nói, mình sẽ giữ cái link này lại bởi mình biết lâu lâu mình sẽ lại tìm tới nó để nghe thêm lần nữa và lần nữa mà : D

Không biết khí hậu HN giờ ra sao...? có còn mưa nữa không, có lạnh [lắm] không,... thành phố nơi mình ở hôm nay có bão tuyết, tuyết rơi từ đêm qua và dự báo là sẽ còn cho hết ngày mai. Thực ra thì không cần ngày mai tuyết cũng đã đủ phủ kín tất cả mọi thứ rồi, hiện tại việc vận chuyển, đi lại của mọi người chỉ nhằm vào hên xui mà thôi : ) ) Con Heo Mọi nhỏ nhắn và yếu đuối của mình hiện đang bị mắc kẹt trong garage, theo như lời ba thì đối với xe 6 máy như của ba ra được ngoài còn là một khó khăn [gần nửa tiếng đồng hồ đẩy xe, xúc tuyết] thì Con Heo Mọi 4 máy của mình chắc chỉ nằm tại chỗ bơi một cách chới với trong đám tuyết dầy cộm thôi, cho nên là ...ngày mai mình không có xe để đi làm [tèn ten ten = ) )] sau một hồi ngồi bóp trán suy nghĩ lý do xin nghỉ làm cho ngày mai thì mình quyết định phone cho lão H nhờ đưa rước [có thể] trong mấy ngày tới, cho đến khi nào xe của mình "thoát hiểm" thì thôi :"). Thằng anh bắt phone với giọng ủ rũ nhưng không tài nào từ chối cái giọng nhão nhẹt một cách tội nghiệp đến đáng thương của mình được. Lúc đầu chỉ định chở mình đi thôi còn về thì cho mình tự biên tự diễn, nhưng với sự nhẫn nại ngồi vặn vẹo một hồi lâu nữa của mình thì nhiều % cơ hội là mình không phải đi taxi về [thề là từ hồi bước chân đến Canada đến giờ, mình chưa bao giờ đi taxi]

Nói tóm lại là ...thời tiết thay đổi đến chóng mặt nên con người phần nào cũng bị ảnh hưởng [nghiêm trọng - sơ sơ] dù gì thì dù một ngày như hôm nay cũng có thể được gọi là cần thiết mà, hơn nữa mình còn cả tập film đang chờ và hơn 40 tấm hình nữa :-" = ) )

Yêu và Nhớ Anh, Dũng :-* > : D <

Quay Về Đi...
    Đô
    1,784,175
    Tài khoản Tiết Kiệm
    4,812,143
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Một ngày không mấy gì dễ chịu, nhưng rất may là mọi thứ đã qua rồi...

Sáng nay, một sáng như mọi sáng, cũng hẹn giờ đồng hồ, cũng dậy tắt nó đi để nằm thêm lát nữa, rồi lại lục đục dậy đi làm vệ sinh sáng, tắm rửa và "xách" Con Heo Mọi lên chỗ làm. Mọi thứ đã bắt đầu không bình thường như thường lệ trước khi mình rời khỏi nhà rồi, nhưng đâu có biết là lên tới chỗ làm thì nó lại tồi tệ đến vậy đâu chứ. Đây không phải là lần đầu tiên mình bị nó vật, thực sự mà nói thì mình rất sợ nó nhưng sợ thì sợ chứ không bao giờ uống thuốc mặc dù mình không hề sợ thuốc nhưng đặc biệt đối với "cái thứ này" mình lại không muốn trị nó bằng thuốc = ) ). Nói vòng vo một hồi cũng chỉ để nhấn mạnh rằng, mặc dù đã biết là rất nhiều khả năng sẽ xảy ra như vậy nhưng trước khi đi làm mình vẫn không chịu uống thuốc :"). Cũng hên là hôm nay mình chỉ làm short shift nên cố gắng cầm cự đến nửa shift và sau vài lần chạy ra chạy vào washroom thì mình mới quyết định đi kiếm manager = ) ), không cần nói gì nhiều và giải thích gì thêm, chỉ cần nhìn vào cái gương mặt trắng bợt trắng bệch của mình thì bả đã nhận ra rằng "you want to go home? because you don't look so good". Sau khi được phép của manager mình vẫn còn phải ghé thăm cái washroom một lần nữa trước khi ra xe về nhà :"). Thực sự mà nói thì cái tướng chạy xe của mình hôm nay chẳng có phong độ một chút xíu nào so_funny, ngồi 1 tay ôm bụng 1 tay bắt lái, ngồi mà không dám ngồi thẳng dựa lưng vào ghế vì sợ sẽ kéo căng cái bụng quá khiến nó lại lên tiếng đình công. Thời tiết sau bão rất lạnh vậy mà mình ngồi trong xe lại đổ mồ hôi ướt cả lưng áo, mặc dù bàn chân bàn tay vẫn lạnh ngắt = ) ). Chạy về tới nhà, bỏ lên phòng thay đồ luôn mặc kệ cả nhà ngồi dưới thắc mắc tự hỏi lẫn nhau vì sao mình lại về sớm đến vậy, thay xong bộ đồ thì chạy vào washroom vomit một trận nữa mặc dù cả ngày mình vẫn chưa có gì vào bụng = ) ) :"), sau đó lọm khọm ôm bụng xuống bếp ngồi nhìn mọi người măm măm. Chó con thấy mình ôm bụng nhăn nhó, rên rỉ, miệng thì mếu máo nên thằng bé chạy tới hôn cái chóc vào má mình rồi liên tục đưa bàn tay nhỏ xíu xinh xinh của nó lên vuốt thật nhẹ lên má bên phải của mình. Như mọi khi chắc là sẽ ôm thằng bé vào lòng mà ngấu nghiến ngay, nhưng hôm nay thì mình bận ôm bụng mất rồi còn đâu = ) ). Ngồi thêm lát thì cố đi nuốt được chén cơm để uống thuốc rồi lên phòng ôm mền xuống nằm coi TV với N nhưng thực sự là để dễ ngủ hơn = ) ). Ngủ được giấc đã đời, dậy thì bụng đã hết đau, bụng thì đói nhưng lại chẳng muốn ăn gì, vậy là lại tự cho phép mình cảm thấy 1 ngày 1 chén cơm là đủ rồi so_funny

Sau cái trận hôm nay làm mình nhớ lại hồi hè ở VN, lúc đó đau bao tử thật là vui = ) ) đau chết lên chết xuống mà nhất định không đi khám, đến khi quyết định đi thì chạy tới cổng bv, vừa vào gửi được cái xe thì mình tự nhiên hết đau và đòi về = ) ) rồi lại phải ôm cái bụng trên đường để ghé vào quầy thuốc mua và uống tại chỗ khiến ai cũng phải trợn mắt lên nhìn mình như sinh vật lạ = ) ) mà kể cũng lạ, đi chơi mãi thì không sao cứ về tới nhà, có cô H thì lại bắt đầu đau như điên, đau vật vã, chết đi sống lại mới ghê chứ so_funny

Đã đổi từ theme Tết về theme Lucifer, dù gì thì mình vẫn thích cái theme này nhất ;)) anh lúc nào cũng chăm cho nó mà, vả lại màu chủ đạo của theme lại là màu xanh nên khi nhìn sẽ dịu cho mắt hơn là mấy cái đỏ choé kia = ) ). Nói vậy không có nghĩa là mình không thích theme Tết, nó mới lạ và đặc biệt là trong từng bài viết đều có đi kèm một cành đào bên góc phải, mình thích lắm nhưng tự nhiên khi quyết định quay về Lucifer thì mình lại chẳng muốn chuyển qua cái Tết nữa. Mình vẫn thích Lucifer hơn 8-> so_funny. Tết sắp về rồi, chỉ còn hơn 2 tuần nữa thôi, hơn nữa Tết năm nay lại trùng vào Valentine nên chắc chắn rằng sự bận rộn và mệt mỏi sẽ còn tăng thêm gấp nhiều lần nữa. Nhìn thấy như vậy nhưng cũng chỉ biết nhìn chứ không thể làm gì khác hơn để giúp được. Chỉ hy vọng cho mau đến CN mà thôi và mình hứa là sẽ không có CN nào như CN trước nữa đâu mà > : D <

p/s: mình đã biết mình sẽ tặng quà gì cho ngày Valentine của năm tới [2011] rồi

Quay Về Đi...
    Đô
    1,784,175
    Tài khoản Tiết Kiệm
    4,812,143
    Cảm ơn / Thích
    Đề cập
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)

Song Tử và Xử Nữ có hợp nhau?

Tính hẹp hòi của Xử Nữ đối với các vấn đề liên quan tài chính cũng sẽ trở thành “chất kích thích” làm cho Song Tử tức giận.

Vốn có quan điểm khá tương đồng nhau trong nhiều vấn đề, nên Song Tử và Xử Nữ luôn tỏa ra sức hấp dẫn để hút đối phương về phía mình. Cả hai có những suy nghĩ tích cực và khả năng hòa hợp cao, nên rất có thể sẽ có một “happy ending” nếu trở thành một cặp.

Tuy nhiên, theo thời gian, Song Tử sẽ có cảm giác lo lắng do không nhận được sự đồng thuận từ Xử Nữ đối với những ý kiến khác thường, thậm chí sự nhạy cảm (đôi khi hơi thái quá) trong mọi việc của mình. Nếu cảm giác này không được hóa giải, mà tích tụ lâu dần sẽ khiến trong lòng Song Tử xuất hiện nỗi oán hận.

Bên cạnh đó, tính hẹp hòi của Xử Nữ đối với các vấn đề liên quan tài chính cũng sẽ trở thành “chất kích thích” làm cho Song Tử tức giận. Dù Xử Nữ luôn tin rằng mình sinh ra vốn nhận được nhiều sự yêu quý của mọi người, nhưng thái độ hay chỉ trích có thể khiến người khác khó chịu khi tiếp xúc với Xử Nữ; từ đó trong lòng Xử Nữ dễ có cảm giác tự ti, hay cáu bẳn và không thể nhận ra được nét nổi bật của chính bản thân mình. Ngược lại, Song Tử vốn thiếu kiên trì trong hầu hết mọi vấn đề, nên với tính cách của mình, Xử Nữ có thể nghi ngờ Song Tử đang yêu một người khác. Nếu Xử Nữ hành xử không khéo léo, có thái độ kiềm chế Song Tử sẽ làm cho Song Tử cảm thấy không an toàn và có phản ứng mạnh.

Tuy vậy, trong kinh doanh, Song Tử và Xử Nữ lại có thể sẽ tạo ra mối quan hệ đối tác tốt đẹp. Xử Nữ là người có khả năng nắm được cơ chế vận hành kinh doanh và đàm phán; còn Song Tử giao tiếp tốt với mọi người, thúc đẩy công việc tiến triển tốt đẹp, thuận buồm xuôi gió.

Ngoài cái phần in đậm ra thì tất cả mọi thứ lại rất "chập cheng" và dễ dẫn đến tung tóe = ) ) làm gì thì làm chỉ cần màn kết vẫn là happy ending là được :-" so_funny

Chẳng biết là do cái món cánh gà chiên nước mắm [mặn quéo lưỡi] của cô H, hay tại do cái đống cinnamon hearts mình nhai đến tê cả đầu lưỡi hoặc là tại bệnh mà còn ngồi dán mắt vào màn hình nãy giờ làm cái mớ kia nên đầu hơi choang choáng, mắt hoa hoa và cổ họng thì khô không khốc = ) )

Hôm nay đi làm khá hơn rất nhiều, không còn thấy mệt hay đau đớn gì nữa, ai gặp cũng hỏi han vài câu xem đã ổn chưa ...một buổi làm trôi qua thật nhẹ nhàng. Lúc về, theo như lời cô H dặn ghé vào mua cho ba bình sữa, mua cho chó con cây bàn chải đánh răng đầu tiên. Ngồi lựa mãi từ hình dạng cho tới màu sắc, từ cái đầu tròn tròn cho tới đầu thật gọn thật nhỏ, mình vốn dĩ rất thích những thứ nhỏ xíu xinh xinh nên chỉ lựa có cái bàn chải thôi mà ngồi ngâm cả nửa tiếng = ) ) :") cuối cùng lựa được cho em 1 cây màu xanh lá có hình poohbear mà chỗ để chải chắc chưa bằng 1 đốt ngón tay út của mình = ) ). Vậy mà đem về tới nhà cô H còn chê bự, bóc ra đưa thử vào miệng thằng bé ...nó khóc thét lên thất thanh = ) ) từ nay chó con bắt đầu phải oáng răng rồi ;)) ngày mai nhất định phải qua phòng ba để chứng kiến cảnh đó mới được :x

Hôm nay ngồi chờ khá lâu, mình cứ nơm nớp là lại như hôm qua ...vì có bao giờ đi ăn mà out nick luôn đâu chứ >:P ...nhưng mà cũng nhờ thời gian chờ đợi dài hơn đó mà mình tranh thủ làm thêm được 1 số thứ = ) ) ...thôi, send thôi ...giục như là giục đò á :le:

Yêu Anh, Chồng Dũng > : D < :-*

Trang 5/52 đầuđầu 12345678910111535 ... cuốicuối