kết quả từ 1 tới 1 trên 1

Ðề tài: Hướng dẫn đăng kí tặng quà [ QTAN ]

HHT system Ban Phát Thanh's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Made in HHT

Default Hướng dẫn đăng kí tặng quà [ QTAN ]

Bạn muốn đăng ký gởi tặng ai đó 1 món quà từ chương trình QTAN ư? Rất đơn giản, chỉ cần viết theo mẫu sau và gởi tin nhắn đến nick Ban Phát Thanh. Nếu yêu cầu của bạn hợp lệ thì chúng tôi sẽ sắp xếp lịch phát sóng cho yêu cầu của bạn trong thời gian sớm nhất. Sau đây là mẫu đăng ký gởi tặng:

Nick của bạn (nick trong 4rum):
    Gởi đến:
    Bài hát:
    Với lời nhắn:

Tiêu đề tin nhắn xin ghi rõ: Tham gia QTAN (nếu là quà sinh nhật hoặc ngày kỷ niệm gì đó thì bạn ghi ở tiêu đề là Tham gia QTAN (gấp). Lưu ý rằng với tiêu đề này mà nội dung bên trong không phải là món quà sinh nhật hay chúc mừng ngày kỷ niệm nào đó thì yêu cầu của bạn sẽ bị loại bỏ, và đứng quên là kèm theo cả ngày tháng nhá.

Lưu ý:
    1. Nick của bạn nếu bạn không muốn nói ra xin vui lòng ghi là Xin giấu tên.
    2. Phần gởi đến bạn có thể gởi cho bất cứ ai (cá nhân, tập thể,..). Người nhận không phải là member của HHT vẫn được chấp nhận.
    3. Mục Bài hát: Xin lưu ý, bạn phải nêu rõ tên bài hát - ca sĩ trình bày.

Còn chờ gì nữa? Mau mau gởi tặng 1 món quà thật ý nghĩa đến người thân đi nào. Hoặc đăng ký 1 ca khúc mình thích để nghe trên QTAN cũng thú vị đấy chứ nhỉ? Tôi chờ tin nhắn của bạn đấy!! 5 tin nhắn đầu tiên sẽ được phát trong chương trình, các tin còn lại sẽ được phát vào Vol tiếp theo. Nào, còn chờ gì nữa. Nhanh chân lên nào các bạn!!
    thay đổi nội dung bởi: Ban Phát Thanh, 14-10-2009 lúc 12:01 AM