Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 13

Ðề tài: giúp e vs

Bé còn quấn tã

Question giúp e vs

e k biy minh có thick ngđó ko nữa. bạn e bao? đó lạnh lùng và khó hỉu wa. Chính e cũng chưa hỉu dc hết con ngđó. Nhưng mỗi lần e way lại các bàn sau nc lúc nào e cũng nhìn wa ng đó. ng đó chỉ nói vs e 1 câu thôi cũnG khien e thấy vui vui. e cũng ko biy mình sao nữa, có pai? em đã thick ng đó k. e và ng đó đều là hs giỏi của lớp. Nhưg e ko tự tin , ng đó hoàn hảo wa. e ko hỉu ngđó nhưng e vẫn rất wan tâm về ng đó. e cảm thấy ng đó và e xa nhau wa , e chỉ là 1 đứa con gái có ngoại hình bt.e pai? làm sao đây. E rất mún thay dổi pần nào con ng của ng đó , để ng đó làm cho moị người hỉu ng đó hơn.

Bé đi nhà trẻ ñ¶-¶Øç___'s Avatar

to nghj~ bạn nên tự tin hơn dy nhé!!đừng mặc cảm vì ngoại hình Of mình mà nên tự tin vì khả năng mà mình co" dc.bạn hãy để người ấy byt" dc ban co" nỗ lực ,tinh" cách và thành tích học tap tôt ra sao mới mong họ chu y" đến mình chư"...co" lên nhé!!!

Tiểu học - Đại học chữ to thieuduyint's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    phố hàng lươn

cái này hay đó thao mình thì bạn hãy dùng học để quen thân rùi..... làm gì thì làm he he he. bạn hãy ganh đua mà học cùng bạn ấy rùi thi thoảng trao đỏi bài rùi hôm nào đi học mà đc nghỉ thì mời bạn ấy uống nước rùi dần dần thì ta xúc tiến luôn

Ta biết rằng cố quên là sẽ nhớ
    Nên dặn lòng cố nhớ để mà quên

Đang học vỡ lòng reset's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    bể khổ

Cool

bạn có biết rằng hạnh fúc của các Hoa Hậu,người mẫu thường ko trọn vẹn?Hạnh fúc đến với ta bằng chính tình yêu thương của ta,bằng nhiệt huyết của ta,và cũng chỉ có những điều đó là thứ sinh khí duy trì hạnh fúc của tất cả chúng ta!Hãy là chính mình bạn nhé!
    a tin ở e :wish:
    ...
    khi con tim thế nhân chưa thờ ơ,chưa lạnh lùng...

Bé còn quấn tã

đv các bạn trong lớp e là 1 đứa tự tin zui ze? hay cười nói. bạn ấy cũng biy thế, e và bạn ấy cùng thỉnh thoag? nt nc vs nhau. e vẫn tự tin nc vs ng đó , chỉ có điều e ko tự tin để thick bạn đó thôi. mâý đưá bạn e cùng ko thick bạn đó bảo bạn đó lạnh lùng và khó hiểu. Nhưng wa nhưng `dòng tn e cảm thấy ko pai? thế. có thể nhưng ~ng đó chưa hỉu dc bạn ấy. Mà ngay cả bạn thân của bạn ấy bây h cũng nói là bạn áy rất khó hỉu , nhưng e van ko nghĩ thế. em thick bạn ấy và mún thay đổi pần nào con ng của ng đó để mọi người hỉu dc bạn ấy

Bé đi nhà trẻ

wan trong là e bít dc bản thân mình cần gì và thix ng nào, nhung neu ban do có từ chối em thi e cũng dung wa' sáp tới như thể sẽ làm bạn ấy khó chịu và ko thoải mái, nếu e bật đèn xanh lên thì càng tốt và chị cũng chúc cho e & ng ấy nên duyên nhé

Bé còn quấn tã

Trích Nguyên văn bởi xihuanni View Post
    wan trong là e bít dc bản thân mình cần gì và thix ng nào, nhung neu ban do có từ chối em thi e cũng dung wa' sáp tới như thể sẽ làm bạn ấy khó chịu và ko thoải mái, nếu e bật đèn xanh lên thì càng tốt và chị cũng chúc cho e & ng ấy nên duyên nhé
    chị ah, hiện tại e và bạn ấy zan là bạn bt, e chưa biểu lộ zi hết, cũng chỉ là nc vs nhau vài câu rồi thỉnh thoảng nt wa lại thôi. E chưa có ý định sẽ nói. e k tự tin chị ah. Bây h e vẫn thấy tự tin coi bạn ấy là bạn hơn. E ko dám nói ra. e cũng ko biy làm thế nào để biểu lộ hết. Hằng ngày khi way lại nc vs các bạn khác e chỉ nhìn wa ng đó thôi ,rồi mỗi lần ng đó tl bài e cùng chú ý thôi.e cũng ko biy làm sao nữa. có lẽ để tự nhiên là tốt hơn pai? ko chị. e học 11 rồi mà cũng còn con nít , bạn ấy cũnG bảo e còn con nít, nên e cũng ko biy làm sao vs tc con nít này của mình

Bé còn quấn tã

tự tin lên bạn,hãy làm quen bằng một cuộc nói chuyện
    dần dần tiếp xúc nhìu hơn

Trang 1/2 12 cuốicuối