Trang 2/2 đầuđầu 12
kết quả từ 9 tới 13 trên 13

Ðề tài: ~ Buồn ~><~ Vui ~

Bé vào mẫu giáo nhotinhnghich_hamchoi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Hành tinh xanh

Trích Nguyên văn bởi ****violet**** View Post
    Her.........Tự nhiên hok hiểu ì hít!!!!!!!!Đọc xong thấy U vui lắm mà,có gì mà cần phải gỡ rối.Tui thấy,tui đọc xong,tui mới là người cần phải gỡ rối nè,chẳng hiểu gì xất......................:wo::wo::wo:
    Ờ đang vui đây. Hok phải lúc nào cười cũng là vui, hok phải vui thì mới cười. Nhích mép 1 cái cho có vị...............
    Ờ..............ThỲ tAo iÊu mÀy...............

Tiểu học - Đại học chữ to ÔNG ANH's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    thảo nguyên xanh

mình chỉ muấn chúng ta sẽ là bạn thân mãi mãi.Tôi nghĩ bạn chỉ cầm nói thế là người khác tự hiểu.
    Công lý nào cấm nam yêu nữ

Pháp luật nào xử nữ yêu nam

4rm là nhà chúng ta là ace. Yêu cả nhà nhiều lắm

Chi Lan
    Khách

Chị hok thấy có gì cần gỡ rối hả...? Có đấy, chị hok thấy em nói em bùn vì chờ 1 câu nói sao..? Em chỉ chờ 1 câu nói để từ chối người ta thui nhưng mừ ngươi ta lại hok chịu nói, vì là bạn thân lên nó cũng hơi ngại khi nói ra, chứ nó hok cần nói thì em cũng bít là nó thích em 3 năm rùi.
    Bạn đã nói thế thì tôi cũng không tranh cãi nữa, coi như đây là nơi cho bạn xả stress cũng được.

Chi Lan

Nơi Cư Ngụ
    Hành tinh xanh

Trích Nguyên văn bởi Chi Lan View Post
    Bạn đã nói thế thì tôi cũng không tranh cãi nữa, coi như đây là nơi cho bạn xả stress cũng được.

Chi Lan
    Vânng............................................ .......................!:hiepsi:

Nơi Cư Ngụ
    Hành tinh xanh

Tao xin lỗi chúng mày..! Tao đã sai phải hok..? đáng lẻ tao hok nên nói chuyện tao sắp chuyển trường cho chúng mày bít phải hok? Tao xin lỗi, tao hok nghĩ chuyện đó lại làm chúng mày bị sốc...! Có phải tao đã khóc trước làm cho chúng mày cũng khóc theo phải hok??? tao đã để nước mắt tao rơi trên trang giấy mà bọn mình đang nói chuyện, chúng mày nhìn thấy hả? Tao đã cố gắng kiềm chế mình hok để nước mắt rơi và tao cũng đã lau hết nước mắt trước khj đưa quyển vở cho chúng mày đọc, nhưng tao lại bật khóc thật TO khj thấy 2 đứa mày đang khóc xụt xịt. Tao xin lỗi, tao bít tao có nói những lời xin lỗi này cũng vô nghĩa, thơi gian của bọn mình hok còn nhiều, tao cũng bùn lắm. Chúng mày bít là tao thích nghe nhạc bùn phải hok...? khj nghe những bài cùng tâm trạng thì tao lại càng bùn hơn, tao đang khóc nà............! tao đang viết 1 quyển nhật kí để tặng chúng mày, đúng hơn thì đó là tiểu thuyết viết về hội "ĐỘC THÂN" của bọn mình, dù đó là những chuyện vui hay bùn. NHưng tao sợ lắm khj những chuyện bùn luôn luôn xảy ra với tao, với bọn mày, với hội "Độc Thân" của bọn mình, tao sợ chúng mày sẻ bật khóc khj đọc quyển sổ đó, tao lo nó K vì mỗi khj nó khóc hay bị sốc thì nó thường chảy máu cam và có thể xỉu đj. Tao xin lỗi, ngoài câu xin lỗi ra thì tao chẳng bít nói gì với chúng mày cả. Tao chỉ có thể để lại quyển sổ lưu những kỉ niệm tao ghi vào đó cho chúng mày thôi, giử cẩn thận cho tao nhé.

Trang 2/2 đầuđầu 12