Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 11

Ðề tài: Nhớ, nhớ lắm

..:Bướng Bỉnh:.. ..:>.<Mắt Một Mí>.<:..'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Thiên đường... :p

Red face Nhớ, nhớ lắm

Đã bao nhiêu năm rồi không thể nào nhớ chính xác được.. Chỉ nhớ là rất lâu rồi... SCK group, rồi Kem và anh Akita..

Nhớ cái ngày nhà chưa có internet, ra ngoài onl cả ngày chỉ để online h2t và tám cùng Tino, Kem, Linh cupi, bé Suckid, bé Cừu... ( mặc dù sau này đc biết "bé" hơn mình vài tuổi ^^~ ) Ôi vui sao những ngày đó.. Nhớ mãi bài hát đầu tiên của SCK mà đã bị mất vì comp hư.. Đến lúc hỏi lại Tino thì.. Bảo rằng "mất" rồi.. Làm buồn cả tuần..

Rồi chuyện của Kem nữa. Đang bình thường với nhau bỗng dưng Kem thay đổi thái độ 100% mà đến tận bây giờ đôi khi mình tự hỏi mình làm gì sai à? Khó hiểu thiệt

Rồi nhiều, nhiều lắm mà không thể nào kể hết được ... Chỉ là .. Nhớ ... 1 thoáng hồn nhiên của ngày xưa thôi mà ^^~

████▓99%
    │♥│ I want to be a Princez!

Tino thì mất tích từ hồi đó tới giờ, chẳng biết là change nick hay sao
    sukid thì nick ngoài im tự dưng mất tiêu ...lâu lâu lắm lắm ròy thậm chí giờ mm còn chả nhớ nữa, chỉ biết là có quen 1 người như thế, từng chat hoy
    Cừu có phải là snow sheep ko hả MMM ...ss ấy cũng hổng thấy lượn qua tán dóc nữa, hôm rồi có gặp ngoài yh, chắc bận thi ĐH
    Có ai còn nhớ Mít bên tán dóc ko nhỉ ...con khangminh nữa nè, ông Hấu HotBOy nữa kìa, ôi, lãng quên hết rồi
    Mình phải thay đổi...

...từ ngày mai =))

Nơi Cư Ngụ

uh Tino không biết đâu rồi. Suckid thì có gặp ở HN 1 lần, đôi lần cũng còn thấy onl nhưng không nói chuyện nhiều nữa. uhm là snow sheep đó. Mít còn nhớ chứ nhưng không thân ^^~ Uhm.. Lãng quên hết rồi ^^~ Nhớ cái ngày đó quá đi ...

████▓99%

ko biết đến khi nào mới đc chat room cùng mem h2t nhỉ
    ko biết đến khi nào mới đc nghe mấy anh chị dành mic nhau thi hát nhỉ
    Mình phải thay đổi...

...từ ngày mai =))

Nơi Cư Ngụ

um... hic.. Nghe tmm nói càng làm Mí nhớ cái ngày xa xưa đó tha thiết bây giờ chẳng còn 1 người bạn tri kỉ nào cả

████▓99%

┼ Ms. KIu ┼
    Khách

HHT nhiều người đến rồi đi
    Chỉ có kỉ niệm là còn lại mà thôi ^^

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Trích Nguyên văn bởi ..:>.<Mắt Một Mí>.<:.. View Post

Rồi chuyện của Kem nữa. Đang bình thường với nhau bỗng dưng Kem thay đổi thái độ 100% mà đến tận bây giờ đôi khi mình tự hỏi mình làm gì sai à? Khó hiểu thiệt

MMM nói rõ Kem nào chứ nói zầy người ta hiểu lầm chít

Giải KK HHT - Nơi tôi có bạn 2008
    U make me smile :)
    Trang Sassy's Avatar

bé CỪU mới thi đh xog.Nó change nick YM vaà cũng ít vào HHT nên ko ai gặp Giờ thì bé í đỗ Đh ùi,bạn MMM chúc mừng đi :cr: aH, tino change nick YM lâu rùi mà , ít nói chiện, nên đợt bạn í change nick ko add nick mới
    Cái thời gian trc kia, HHT thật vui Mí nhở , giờ thì chẳng được như thế nữa ^^ Tớ vẫn vào HHT như 1 thói quen í , chỉ để cố gắng tìm thấy 1 cái nick mà tớ vẫn luôn tìm kiếm
    Quá khứ sẽ mãi nằm trong chiếc hộp của cát

Rồi sóng sẽ đến ôm trọn lấy hộp.

Trang 1/2 12 cuốicuối