Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối
kết quả từ 9 tới 16 trên 23

Ðề tài: Làm ơn giúp tôi các memberrrrrrrrrrrrrrrrr..........!

Đang học vỡ lòng kendytuan's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    †j>§t▓LOVE*jÞ£Œ�

ai kêu làm tổn thương chi... rồi bây giờ hối hận... nhưng mình bik một điều là con gái yêu thì yêu rất chân thật.. nhưng khi ghét rồi thì nghĩ ra cái gì cũng dám làm hết... tình hình của bạn bây giờ thì cô ấy vừa yêu lại vừa hận... bạn muốn dứt cô ấy ko cho chứng tỏ cô ấy còn yêu.. nhưng cô ấy ko tha thử chứng tỏa bạn chưa làm điều mà cô ấy muốn... cô ấy càng khinh thường mình thì mình phải làm cho cô ấy quí trọng mình... bạn hãy làm những điều ngốc nghéch mà dễ thương và làm cho cô ấy cười và xin tha lỗi... kiếm dịp nào đó bạn làm điều gì mà cho cô ấy bất ngờ đó.. thử koi có đc hay ko

Đang học vỡ lòng Giun Đất's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Góc nhà

Trích Nguyên văn bởi Halley_Đần View Post
    Một tình yêu thật đẹp của 2 tâm hồn tưởng như ko bao giờ có thể xa nhau vì bất cứ lí do gì! Nhưng rồi một ngày, người con trai đã làm tổn thương trái tim đứa con gái ấy. Dù rất hối hận và cố gắng đến mấy thì những cố gắng ấy cũng chỉ như bọt biển mà thôi. Có lẽ người con gái sẽ ko bao giờ tha thứ cho đứa con trai nữa. Nhưng con trai biết người con gái ấy vẫn còn yêu, yêu qua ánh mắt chỉ dành riêng cho đứa con trai này mà thôi.
    Nhưng mà tại sao em ko hề nói với tôi 1 lời, có gọi em ko nỡ ngoảnh mặt, đã 1 năm qua tôi chỉ biết sống trong ảo tưởng rằng em sẽ quay về với tôi, ko thể nhận dc tha thứ từ em thì sao em ko nói 1 lời chia tay với tôi, tại sao tôi luôn bị chửi là "Điên" mỗi khi tôi chạm vào người em dù rất nhẹ nhàng. Tại sao tôi càng tỏ ra quan tâm và lo lắng cho em thì em càng lạnh nhạt và khinh ghét tôi, còn khi tôi muốn kết thúc mọi chuyện thì em lại nhìn tôi, em nhìn như thể em rất yêu tôi, tôi cảm giác như dc em bố thí cho 1 ít tình cảm vậy. Lỗi làm tôi đã mắc phải, ko thể cho tôi cơ hội sửa chữa nó thì em đừng cho tôi nhiều cảm xúc như thế, cảm giác hụt hẫng, khó chịu khi từ cảm giác này trong phút chốc biết thành cảm giác khác lạ lùng lắm em à. Tôi rất sợ.....
    Gúp tôi trả lời những câu hỏi đặt ra đi các mem. Bây giờ tôi phải làm sao. Giúp tôi lần này đi!!!
    Con gái thì thích làm cao -> Con trai càng chạy theo thì con gái càng chảnh.
    Con trai ko thích mất thứ gì -> Con gái càng chảnh thì con trai càng chạy theo.
    Con trai càng chạy theo -> Con gái nhũn lòng -> Con trai tưởng con gái "sắp đổ" -> Con trai càng chạy theo -> Con gái càng chảnh.

Đây là thứ làm cho bạn cảm thấy "thích thú" với cô ấy: Vì cô ấy chưa phải là của bạn hay Bạn chưa chinh phục đc cô ấy. Cô ấy cảm thấy "thích thú" với bạn: Vì bạn đang theo đuổi cô ấy.

Rời xa cô ấy một thời gian. Đây chưa phải là tình yêu hay bất cứ gì, chỉ là hai người trong cuộc vẫn còn yêu bản thân lắm!

Wasted

Bé vào mẫu giáo Halley_Đần's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Giun Đất View Post
    Rời xa cô ấy một thời gian. Đây chưa phải là tình yêu hay bất cứ gì, chỉ là hai người trong cuộc vẫn còn yêu bản thân lắm!
    Có lẽ bạn nói đúng. Nhưng làm sao giờ đây. Mỗi lần ở chung với cô ấy. Tôi có cảm giác sợ sợ, ko tập trung vào công việc và học hành dc. Cứ bị giọng nói và sự lạnh lùng của cô ấy ám ảnh.
    Kµ¥@ñg™¶«ü†ë
    ]x[¥♥¶-¶Â££e¥♣¶-¶...

@ñ¶-¶♥ë ⌠3@ñg ¶«0ñ ^¶^¥]v[ ^¶^¶-¶ät £oñg
    ¶)µñg πoî xa @ñ¶-¶ ¶\¶¶-¶ë

I LOVE YOU FOREVER
    °¤*°¤»»- (¯`*╢-╢aπh«»Phú¢«»ßa†«»ÇhΘŧ«»Đếπ-Khï«»ÇØ«»Đơπ«» Ñha†*´¯)-««¤°*¤°

Bé còn quấn tã aioi's Avatar

sao bạn k thử nói ch thẳng thắn với cô ấy? Xin cô ấy 1 sự tha thứ nếu bạn thật sự yêu cô ấy? Nói hết những khúc mắc trong lòng? Thà đau 1 lần còn hơn để vết thương thấm dần vào con tim..... Nói ch thẳng thắn dù chỉ 1 lần...có thể đó cũng là cách giải quyết duy nhất của bạn và đó cũng có thể là điều cô ấy muốn.... Nếu còn yêu nhau thì quay lại với nhau........còn nếu cô ấy k tha thứ cho bạn hoặc cô ấy k còn yêu bạn nữa thì đến lúc đó bạn và cô ấy chia tay cũng k còn hối tiếc điều gì. Vì những điều bạn cần nói đã nói hết với cô ấy rùi.Chúc bạn sớm giải quyết đc " bệnh " trong tim..:d
    tanghoababy AiOi

Trích Nguyên văn bởi aioi View Post
    sao bạn k thử nói ch thẳng thắn với cô ấy? Xin cô ấy 1 sự tha thứ nếu bạn thật sự yêu cô ấy? Nói hết những khúc mắc trong lòng? Thà đau 1 lần còn hơn để vết thương thấm dần vào con tim..... Nói ch thẳng thắn dù chỉ 1 lần...có thể đó cũng là cách giải quyết duy nhất của bạn và đó cũng có thể là điều cô ấy muốn.... Nếu còn yêu nhau thì quay lại với nhau........còn nếu cô ấy k tha thứ cho bạn hoặc cô ấy k còn yêu bạn nữa thì đến lúc đó bạn và cô ấy chia tay cũng k còn hối tiếc điều gì. Vì những điều bạn cần nói đã nói hết với cô ấy rùi.Chúc bạn sớm giải quyết đc " bệnh " trong tim..:d
    Bạn ơi bi giờ chạm vào người ấy thật nhẹ còn ko dc huống chi nói chuyện. Nếu làm dc mình đã làm lâu rồi...
    Kµ¥@ñg™¶«ü†ë
    ]x[¥♥¶-¶Â££e¥♣¶-¶...

I LOVE YOU FOREVER

Bé còn quấn tã aioi's Avatar

Nói ch đâu nhất thiết phải chạm nhau? Chẳng lẽ bạn k thể chạy ra đứng trước mặt cô ấy và nói " a chỉ muốn nói ch thẳng thắn với e 1 lần cuối cùng thôi? a k muốn sau này a phải hối hận. Chẳng lẽ e k thể sao???? ".... Bạn thử làm xem............Nếu k đc thì pmmm cho mình ..^^.. Đừng có ủ rũ như cuộc sống này sắp kết thúc........Hãy vui vẻ mà đối mặt với thực tế.... Mình nghĩ bất cứ ch gì cũng có thể giải quyết đc mà.........con người chứ có phải sắt đá đâu chứ.........
    tanghoababy AiOi

Trích Nguyên văn bởi aioi View Post
    Nói ch đâu nhất thiết phải chạm nhau? Chẳng lẽ bạn k thể chạy ra đứng trước mặt cô ấy và nói " a chỉ muốn nói ch thẳng thắn với e 1 lần cuối cùng thôi? a k muốn sau này a phải hối hận. Chẳng lẽ e k thể sao???? ".... Bạn thử làm xem............Nếu k đc thì pmmm cho mình ..^^.. Đừng có ủ rũ như cuộc sống này sắp kết thúc........Hãy vui vẻ mà đối mặt với thực tế.... Mình nghĩ bất cứ ch gì cũng có thể giải quyết đc mà.........con người chứ có phải sắt đá đâu chứ.........
    Thanks bạn nhiều mình sẽ cố !!!
    Kµ¥@ñg™¶«ü†ë
    ]x[¥♥¶-¶Â££e¥♣¶-¶...

I LOVE YOU FOREVER

Bé vào mẫu giáo pe'po`'s Avatar

a làm tổn thương ng` ta nhu zay mà a có thật lòng nói 1 tiếng soory chua? nếu e là cô ấy e sẽ không quay lai vói a đâu ! làm ng` # bùn rui bây giì mói hối hận thì đã muôn oy`

Trang 2/3 đầuđầu 123 cuốicuối