Trang 12/12 đầuđầu ... 26789101112
kết quả từ 89 tới 95 trên 95

Ðề tài: .......!!!

Missing you ♥...

20/11/2014

3 năm trôi qua, nhiều mảng ký ức của mình đều hoàn toàn ở nơi đây, bây giờ nó chẳng còn tồn tại nữa, mình hụt hẫng và thất vọng quá.

Bao nhiêu sóng gió qua đi rồi, nhưng mình không hề muốn lãng quên hết tất cả...

Thật sự thì chẳng còn thiết tha vào HHT nữa. Nó trở nên quá xa lạ với mình. Kể cả cái giao diện này, mình mò mẫm mãi ...

Haizzz

Mai Hương, đợi tớ nhé ♥.

Missing you ♥...

04/4/2015.
    Từ 07/10/2011 về công tác, chơi chung với con bạn, hôm nay là ngày nó về nhà chồng. Thấy nó hạnh phúc, mình cũng mừng cho nó, nhưng thấy bùi ngùi khó tả quá... Cứ ngỡ mới hôm qua, trình quyết định công tác, chú Thu nhận lính, về thấy ẻm ngồi trên bàn tiếp dân, cái mặt thì tròn vo, cười híp mắt... Từ đầu tiên mình nghe ẻm nói là "hahaha khu phố 4". vậy mà mấy năm trôi qua rồi...
    HTM - luôn hạnh phúc nhe ♥

Missing you ♥...

03/01/2016 - 7h tối
    Cứ nghĩ đến cái tuổi 25 nghe sao mà mịt mờ quá.
    Mới đây mà sắp lên trung úy rồi, haizz, già mất rồi.
    ---
    Hai hôm nay buồn đến độ chả muốn nói chuyện cùng ai.
    Bao nhiêu kỳ vọng mình đặt lên người thằng nhóc, bây giờ tan tành hết. Đau đớn kinh khủng!!!

Xin khẳng định một điều, mình là đứa theo trường phái bảo thủ, thế nên mình chả chấp nhận nổi một đứa con gái mất nết như vậy.

Missing you ♥...

Mẹc xi My cơ bắp đã tài trợ chương trình edit bài viết của tao :)))

Hây da,cũng có vẻ khoái khoái thằng nhóc ý, haha, thiệt chứ, gái già, gái ế nên cứ có ai quan tâm là thích hết hà :)))

Con mắt nào của m,n nhìn thấy mình có n,y rồi vại, hại e ế 25 năm ròng rã đây này, huhuhuhuhuhuhuhuhuh.

Ps: 25-02-2015 ---- 25-02-2016

Missing you ♥...

22/4/2016

Vâng, bay đi HN với 2 quần (1 dài vs 1 ngắn), 3 cái áo thun =))) (chưa kể bộ đồ mặc đi) và một nùi muối vs bánh tráng, bỏ ôn thi các thể loại, 5 môn luật xác cmn định rồi Giang ơi =)). Rân chơi chánh hiệu là mình =)).

Chả nghĩ mình có thể chơi sốc đến thế, nghĩ thế nào, pm hai con hâm, ê rảnh ko, tao ra nhé, thế là book vé, rồi bay, nhanh, gọn và chính xác hơn cả bắn Cz83 vs K54 , mềnh bắn Cz dc 2 con 10 hồi đi học, sau này toàn 5, 6, 7, nhưng 0 là chủ yếu =))). Thế mới biết, cái gì càng tính trc càng khó thực hiện được.

Vietjet mần ăn gì mà dân lúa lần đầu đi máy bay như mình, cả đi và về đều delay, mọe , làm 1h sáng mới đặt mông xưống dc sân bay, coi như ở HN dc ngày 19, 20, tới trưa 214 thì bay.

Cuối cùng thì cũng làm dc 1 ước muốn to lớn trước khi tròn 25 tuổi - thấy cũng hay hay.

Cám ơn hai con hâm My (lợn) cơ bắp và Hương (heo) đã giúp chuyến đi của tao trọn vẹn.

So sorry em Thương vì lỗi của tao. Là t t cũng trách, mong m đừng buồn tao nhiều!

Missing you ♥...

10/9/2016
    lao đầu vào một mối quan hệ không có lối thoát!

Missing you ♥...

20052018
    Muốn kết thúc nhưng không biết làm thế nào để kết thúc thì ông trời xui khiến cho mất điện thoại, mất luôn hết thảy những thứ thuộc về mình, và anh! Hơn 600 ngày trôi qua, cay đắng ngọt bùi mình nếm trải đủ cả. Lắm lúc mình nghĩ, giá mà chết đi, phải chăng nó tốt hơn? Họ bảo, của đi thay người, nhưng họ nào biết, cái mình tiếc, là vỏn vẹn 03 tấm hình của mình và anh chụp cùng nhau, cái mình tiếc, là bức ảnh dáng anh đứng xa nhìn mặt trời lặn, mình ngồi sau nhìn, nghe sóng biển rì rầm những lời thì thầm không rõ thanh âm.
    Gần đây mình hay nghĩ đến cái chết. My bảo, đời người ngắn lắm, quay đi một khoảnh khắc đã là cả một đời. Anh nói, mình không thương mình thì còn có anh thuơng, cớ sao cứ thích tổn hại đến bản thân mình như thế. Thật ra trong thâm tâm mình luôn hiểu, vì biết anh yêu, nên mình tìm hết mọi cách để dày vò anh. Mình không cao cả, không rộng lượng, không đủ bao dung, nên mình đau 1, mình muốn anh phải đau 10. chết là hết, nhưng nếu mình chết đi, mình biết, trong phút chốc nào đó, anh cũng sẽ chết đi, hết thảy con người anh, phải sống mà như chết, dù rằng sau này nhìn lại, anh sẽ chỉ nhớ rằng, à, anh đã từng như thế, mình cũng chỉ là một người - đi -ngang- đời - anh!

Trang 12/12 đầuđầu ... 26789101112