kết quả từ 1 tới 2 trên 2

Ðề tài: Nội Quy Box HHT_Nơi Tôi Có Bạn

Thiên Thần Bay
    Khách

Default Nội Quy Box HHT_Nơi Tôi Có Bạn

Khi post bài trong Box HHT_Nơi Tôi Có Bạn, các bạn vui lòng thực hiện đúng những Nội quy của Box như sau:

1. Các bạn chỉ có thể viết về 1 người bạn hoặc 1 nhóm bạn là thành viên của HHT , các bài viết về những người bạn ở bên ngoài sẽ được del hoặc move đến Box thích hợp

2. Các thành viên bắt buộc phải post bài bằng Tiếng Việt có dấu. KO ĐƯỢC sử dụng tiếng lóng & ngôn ngữ chat, ngôn ngữ 9x làm mất đi văn phong của tiếng Việt

3. Hạn chế post bài kèm hình ảnh ko phù hợp với nội dung .

4. Nghiêm cấm tán dóc, spam, chat chit trong box. Những bài viết này sẽ bị xoá mà không cần báo trước.

5. Viết bài và trả lời bài một cách tế nhị, có ý nghĩa, sát với nội dung của bài viết, không dùng lời lẽ thô tục, xúc phạm thành viên khác.

6. Box chỉ nhận những bài do chính các bạn viết. Những bài viết có nội dung không phù hợp với Box sẽ được chuyển tới các Box có nội dung phù hợp hơn .

7. Những topic xảy ra tranh cãi hoặc tùy lí do phù hợp mod sẽ close trc thời hạn. Nếu cmt của bài viết sang đến page 3 or 4 hầu hết là spam hay là những cmt ko liên quan đến bài thì topic cũng sẽ bị close.

8. Các bạn chú ý tới chất lưọng của bài viết, một số bài viết quá ngắn hoặc sẽ đựoc warning để edit , nếu sau đó các bạn vẫn ko edit để nâng cao chất lượng bài viết thì sẽ bị delete. Cả những bài reply cũng ko nên quá ngắn!... Mong các bạn đọc qua NỘI QUY trên và lưu tâm !

Tất cả những bài vi phạm NỘI QUY đều bị DEL mà ko cần báo trước !

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia Hoa Học Trò .

Hoa Học Trò Team
    thay đổi nội dung bởi: ┼ Ms. KIu ┼, 03-09-2009 lúc 05:59 PM

┼ Ms. KIu ┼
    Khách

Thông báo: Kể từ ngày hôm nay (tức ngày 4-9-2009 )
    Những Comment 1 dòng sẽ được nhắc nhở và delete, vì hầu như những comment như thế giống như 1 dạng spam, tán dóc nhiều hơn là tâm sự chia sẻ, nó có thể dẫn đến làm loãng bài viết của chủ topic, nhìn rất nản

Và cũng bắt đầu từ hôm nay mình sẽ tiến hành dọn dẹp box theo các tiêu chí trong nội quy đề ra :)
    Box này như một box lưu trữ của HHT, nên có thể nói là cần " chất" chứ không cần "lượng", lượng nhiều mà không có chất cũng coi như không có gì
    Mọi thắc mắc các bạn có thể post ở topic Trò chuyện Ban Biên Tập

Thân !
    thay đổi nội dung bởi: ┼ Ms. KIu ┼, 03-09-2009 lúc 06:00 PM