kết quả từ 1 tới 1 trên 1

Ðề tài: Quyền quyết định là ở chính bạn !

Ban Phát Thanh
    Khách

Default Quyền quyết định là ở chính bạn !

Là 1 member của HHT .

Có bao giờ bạn cho rằng tiếng nói của mình không có trọng lượng gì cả?
    Có bao giờ bạn sợ những cảm xúc của mình sẽ bị thời gian làm cho trôi tuột đi mất?
    Có bao giờ bạn nghĩ những tình cảm của mình dành cho 1 "ai đó " sẽ chẳng đc mấy ai để tâm.?
    Có bao giờ bạn muốn biết thông tin của 1 người nào đó , mà chỉ có thể đc rỉ tai nhau theo kiểu truyền tin vỉa hè ko hề chứng thực?

Tôi chắc chắn rằng hẳn câu trả lời của bạn là " Có" , dẫu không nhièu nhưng chắc chắn có 1 lần nào đó bạn nghĩ như thế

Nếu bây giờ, chúng tôi , đột ngũ BPT , BBT , trao cho bạn quyền đc quyết định tiếng nói của chính các bạn. Các bạn có muốn?

Mong rằng câu trả lời lần này cũng sẽ là " Có"

Như vừa qua các bạn đã biết , chương trình Radio và QTAN đã trải qua nhiều số và không còn thu hút đông đảo member nữa.
    Điều đó làm chúng tôi suy nghĩ và trăn trở rất nhiều , phải làm thế nào để cứu sống nó đây.
    Một diễn đàn rộng lớn với hàng ngàn thành viên mà không thể " nuôi sống " 1 chương trình phát thanh , bạn có thấy chạnh lòng , tiếc nuối và cảm giác áy náy vì đã ko lên tiếng ko?

Chính các bạn chứ ko ai khác , những member hàng ngày vẫn ra vô diễn đàn , gắn bó với nó ,và vẫn luôn thể hiện mình là mem tích cực , chính các bạn sẽ là người quyết định chương trình có thể tiếp tục ko. Chứ còn BPT chúng tôi chỉ đóng góp 1 phần nhỏ bé mà thôi.

Sắp tới đây , chương trình Radio và QTAN sẽ đc kết hợp thành 1 chương trình tổng hợp , với những đổi mới khá thú vị , với mục đích chính là có thể phục vụ các bạn đc nhiều hơn nữa.

Mong rằng các bạn sẽ tham gia tích cực.

Chúng tôi thật sự đã trao quyền quyết định cho các bạn rồi đó.

Hãy nhấn vào link này và đọc thật kĩ để biết các bạn có thể quyết định đc những gì
    Những đổi mới của chương trình QTAN

Thân !
    thay đổi nội dung bởi: Ban Phát Thanh, 30-11-2008 lúc 08:30 PM