Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 41

Ðề tài: Kết quả cuộc thi ♥o°¤(HHT-Nơi tôi có bạn)¤°o♥

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Arrow Kết quả cuộc thi ♥o°¤(HHT-Nơi tôi có bạn)¤°o♥

Tôi đọc được ở đâu đó nói rằng :"Bạn thân là một người có thể sẽ thay đổi được cả thế giới của tôi dù chỉ là một phần trong thế giới đó, có thể đem đến cho tôi nụ cười, chia sẻ với tôi từng giọt nước mắt... một người khiến tôi tin là vẫn còn điều gì đó thật tốt đẹp trong cuộc sống, một người luôn mở tấm lòng ra vì tôi "

Tôi đã gặp được nhiều người bạn thân như thế,dù là ảo - nhưng lại là một cảm xúc rất khác.Vẫn rất gần gũi,vẫn rất thân quen nhưng để lại trong tôi nhưng yêu thương chẳng tài nào nói ra

Yêu thương là ko lời - chẳng bao giờ tôi nói ra hết được, cảm ơn tất cả - những yêu thương, đã ở bên tôi và đã đi qua , và hiện hữu trong cuộc đời tôi.
    Để kết thúc cuộc thi “HHT – Nơi tôi có bạn” sau 1 tháng diễn ra, chỉ có thể đúc kết bằng những tình cảm chân thành trên của một bạn đã tham gia cuộc thi.

Vâng, tình bạn là không có rào cản, không ngăn cách, không biên giới. Có những lời sẻ chia đã đến được với những người nhận nó, và cũng có những lời sẻ chia chưa kịp bày tỏ, nhưng kết thúc cuộc thi – chúng ta vẫn còn có cơ hội, để bày tỏ, để san sẻ yêu thương, đế nối rộng bàn tay – dù đó chỉ là trên một xã hội ảo, một cộng đồng ảo. Qua đó đủ để khẳng định chắc chắn một điều rằng: “Mạng là ảo nhưng yêu thương là thật”.

Trước khi công bố những bài viết đạt giải, những bạn đạt giải, BTC cùng nhóm BGK xin gửi tới các bạn lời cám ơn đã nhiệt tình tham gia cuộc thi này. Chính các bạn đã làm cho cuộc thi kết thúc tốt đẹp và thực sự ý nghĩa. Và dù cho chúng ta có đạt giải hay không đạt giải thì giải đặc biệt thật xứng đáng vẫn giành cho các bạn, giành cho những tình bạn đã, đang và sẽ còn nảy sinh tại HHT. Chúc cho tình bạn của các bạn mãi mãi bền vững và lớn dần theo thời gian.

Với 3 phương thức chấm, 6 giám khảo của chúng ta đã đưa ra số điểm tổng kết như sau:

Vì không có bài nào đạt điểm tuyệt đối nên BGK không chọn giải Nhất, nhưng vì lý do butbi* có 2 bài đạt điểm cao nhất trong tổng số bài dự thi nên BGK quyết định trao giải Nhất cho butbi*

Và giải thưởng

Giải Nhất: (01 giải)
    MS44: ♥¯†εᮧ¯♥... của chúng tôi! - (butbi*)
    MS30: ▓▒░ ♥•▬ Thiên thần và 1 bên cánh của cô ấy ▬•♥ ░▒▓ - (butbi*)

Giải Nhì: (01 giải)
    MS53: Riêng Em – Một Con Đường - (Bình An)

Giải Ba: (01 giải)
    MS17: o°¤(¯`o._.¤[Cám ơn - Xin lỗi – Ấy]¤._.o´¯)¤°o - ( **Huyền_90** )

Giải khuyến khích (cho bài viết có cảm xúc) (02 giải)
    MS14: Viết cho chị - Yuri - (mưa buồn)
    MS48: Nhiều hơn cả Tình yêu - (Trang Sassy)

Giờ thì xin mời 2 vị BTC của chúng ta là chị Mây Phiêu Lãng và anh Teppi lên trao giải , mọi người cho tràng pháo tay nào

:tim: Lưu ý: những bạn nào có bài viết đạt giải trên vui lòng PM cho kem dâu mút địa chỉ nhà để nhận quà từ kem dâu mút nha

---------------

P/s: vì lý do kỹ thuật mà phải công bố trong phòng truyền thống này, anh chị Admin nào có thấy và muốn chuyển sang kia thì dời qua kia hộ em cái nha
    thay đổi nội dung bởi: kem dâu mút, 21-11-2008 lúc 08:31 PM

....♥ Yuri♥.... Tháng Tư's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Tân Phú

hoan hô đã có kết quả
    dù mình ko dc giải nhưng mưa buồn đã đạt hihihi
    cô bé viết về mình đóa
    thanks nhiều
    Thương tôi- thương phận long đong....!!♥

Still Beautiful ┼ Ms. KIu ┼'s Avatar

Cuối cùng cũng có kết quả rồi :cr: , mọi ng` từ hôm 20/11 cứ truy sát mình mãi
    chúc mừng các bạn đoạt giải , đặc biệt là bạn Bi nhớ nhắc anh Kh dẫn đi ăn nha Bi
    Em đã quên đi những giọt nước mắt mình từng xuôi theo những mùa yêu xưa, bỏ đi những tự kỉ đã qua, em lại hiền lành nhìn anh, trong veo, và tha thứ hết, tất thảy những lỗi lầm, cả của em, và của anh...

Cho mày chết

kem dâu mút's Avatar

Trích Nguyên văn bởi Anh Chàng Đa Cảm View Post
    Đã bảo Giải nhất là một buổi ăn tối cùng Anh Chàng Đa Cảm mà lị

Bi ơi còn nhớ câu này không BI Cho chị đi ké mới nha!

Súng ơi, bà viết dở ẹc thế mà cũng chen đc 1 chân kìa :cr:.

Bài viết ý là dành cho ai ý nhờ :cr:, cái Mẹt hâm .

power up casper's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ranh giới

phần thưởng hok cóa xiền khuyến khích

Na niếm, nừa chình, tà lưa đong đưa dzô đối

Still Beautiful ┼ Ms. KIu ┼'s Avatar

tấm lòng là chủ yếu chứ tiền bạc chỉ là phù du thôi
    Em đã quên đi những giọt nước mắt mình từng xuôi theo những mùa yêu xưa, bỏ đi những tự kỉ đã qua, em lại hiền lành nhìn anh, trong veo, và tha thứ hết, tất thảy những lỗi lầm, cả của em, và của anh...

power up casper's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ranh giới

ai được giải được cas kiss 1 phát :cheyle:

ko tiền là phù mỏ đó em

Na niếm, nừa chình, tà lưa đong đưa dzô đối

Trang 1/6 123456 cuốicuối