Trang 7/10 đầuđầu 12345678910 cuốicuối
kết quả từ 49 tới 56 trên 78

Ðề tài: Abum Thành Viên Ưu Tú HHT (Vol 01)

Sunshine*
    Khách

Trích Nguyên văn bởi anny N View Post
    Mười bảy phẩy lăm tuổi rồi hông chuẩn bị cưa sừng thì cưa zi hả chú Trai đc hok chú

Đấy bà nghe thấy chưa cái đồ khỉ cụt đuôi kia Bà ko lại đc tui đâu mặc dù bà còn sắp sửa cưa sừng sớm hơn tui nữa

Phải sửa lại ,hồi đó ngây thơ tong tắng còn giờ thì...mực đổ giấy trắng roài lấy đâu ra expired
    Ôi quyết định rồi, overnight luôn để đấu tranh giành lại danh hiệu gấu con chứ ứ phải bắc cực nhá Mà bà đừng lo ,xương tui rắn chắc tuổi trẻ nên xương ko có ròn để mà dễ gãy vậy đâu Tròn ung ủng ra thì thủng đc vào chỗ nào đc
    Lạy chú thần allah tờ giấy vẫn trắng bóc như trứng mới lột vỏ bà đừng nói vậy làm tui hết hy vọng tong tắng nói expired như chú Fá thì còn có cơ hội mà.. đi bảo chứng lại chứ giờ mà còn overnight gì nữa, giờ là tới sáng luôn rồi Bik là bà ko những rắn chắc .. mà còn ròn xương nữa cơ ko những xương gãy, mà 1 số khác cũng phòi ko tròn chỗ này thì tròn chỗ khác - gấu bắc cực mà

Chú Fá ơi, chạy hết rồi chú ạ tại cái An đấy =))

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Lần này chạy hết là tại cái An với Cái Mai đứng ngay sân khấu HHT đấu khẩu chú chỉ làm trọng tài

anny N
    Khách

Ôi giào ôi ,tưởng cưa gì hụt chứ cưa sừng thì...càng hụt càng ko đứt nhiều càng tốt...suy ra mình sẽ trẻ mãi hok già Để cho cái con kia nó cưa oạch 1 phát là nó già khú đế luôn ha há

Xương đã gọi là rắn chắc thì sao mà ròn đc cái con kia
    Mèng , trai đâu mà cua ,khổ thế , vẫn long đong lận đận đến nửa mối tình còn chả vác nổi lên vai vì thân hình nhỏ bé mỏng manh này Bà chỉ bốc phét là giỏi

Chú ơi ở trong này toàn dê chứ có lấy đâu ra bê mà cưa À nếu có chắc chỉ có chú Phá cháu là con bê duy nhất :nhi: Mà các anh í chạy mất dép cả rồi thì kẻ thê lương nhất là cái MAi vì nó đang thèm "ăn" thịt rừng mà

Biên Tập Viên
    Khách

Đây là chỗ cho các cô cậu cãi lộn hử . Sút hết h

Sunshine*
    Khách

Sân khấu rộng nhớn quá, chỉ thấy mỗi An mà ko thấy Mai chú nhỉ

Suy ra mình trẻ mãi ko già <-- thôi đi, bà như bà cụ 80t chứ đừng mang cái "trẻ mãi ko già" ra đây, tui đây mới trẻ mãi ko già này Con này khờ nờ quá kua thì cứ kua, kua càng nhìu càng tốt, nói bạn câu đó làm bạn.. tụt hứng .. tụt hứng nhá chứ ko tụt 1 số thứ khác đâu <bik là bạn An sẽ gặn hỏi nên nói trước >

Xương ai rắn chắc chứ xương bà vừa rắn vừa mục Bà mà vác nửa mối tình thôi á? Thật á? Nhìn thẳng vào mắt nói "UH" thật to đi xem nào ng` ta vác bà ko nổi, bà toàn vác ng` ta ko à mong manh với chả mỏng manh

Bạn ko thèm thịt rừng nữa mô, nhất là từ bạn An - có độc

anny N
    Khách

Bà mà vác nửa mối tình thôi á? Thật á? Nhìn thẳng vào mắt nói "UH" thật to đi xem nào ng` ta vác bà ko nổi, bà toàn vác ng` ta ko à mong manh với chả mỏng manh
    Khờ nờ , chạm đụng vào điểm huyệt ,cứng ngắc luôn

Ô cái bác gì cầm 3 cái roi kia chả bik từ đâu ra mà tự dưng anh dũng xông vào đây làm mình cũng giật mình nhìn lại tên topic..." Album...." Ôi chết cha mình đang đứng ở sân khấu nào từ nãy thé này Mà hoh sao , bác í có vác mấy roi cũng hoh sợ vì 2 đứa mình có cái dù to đùng đứng kia rồi ,có gì lôi cả đầu chú Phá ra xử lý vì nãy h chú ý cũng tham gia

Miss You Baby Kienfa's Avatar
    Blog Đã Viết
    95

Thôi mình nhường sân khấu đi mấy nhỏ, kẻo một hồi bị la chú chạy trước

m2mnamtuocbongtoi
    Khách

do mạng gà hay do j hem bít nhưng hok down đc cái j hết trơn...............

Trang 7/10 đầuđầu 12345678910 cuốicuối