Trang 1/3 123 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 18

Ðề tài: Bộ mặt thật của con trai là vậy sao ?

Bé đi nhà trẻ NhoxChip_ZingZing's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ๑۩۞۩๑Hoàng Tộc

Unhappy Bộ mặt thật của con trai là vậy sao ?

Nhóc không chỉ hết tất cả con trai nói chung mà chỉ nói đến những người đào hoa , hông chịu hiểu cho tâm sự người khác thôi à nha !! Các bạn nữ ơi , nhóc đã trải qua đúng 53 tiếng " chiến tranh lạnh" với anh Bin theo tư vấn của một số người bạn rồi đấy ! kết quả nào có khấm khá hơn đâu !
    Trích Alibaba_vn : nói chung là em đừng quan tâm đến anh ấy nữa, để xem anh ấy có thái độ như thế nào, nếu anh ấy yêu em thật lòng thì anh ấy sẽ năn nỉ xin lỗi em, còn nếu không yêu em thì anh ấy lơ em luôn, như vậy thì quá rõ rảng rồi, cái này giải quyết rất đơn giản mà em :gladd:
    Trích for_you :Trời.....thích wánh người đến vậy seo nè.... đừng cột sợi dây vào người mình mà hãy để anh ấy cột sợi dây đó vào anh ấy.....từ bây giờ bạn thử không nói chuyện, không dòm xem......"Bơ là thắng" !!
    Làm mặt giận với ảnh thì ảnh lại càng im re với mình .hai đứa gặp nhau cứ như người dưng nước lã , chỉ thêm đau nhói chạnh lòng mà thui , gọi điện trả lời một câu gọn lỏn rùi cúp máy, rõ ràng chơi thân lắm với chị kia mà nói xạo là bạn bè tình cờ gặp ! Nhóc nghĩ bộ mặt thật của con trai là vậy đó , có ai nghĩ khác không?
    thay đổi nội dung bởi: NhoxChip_ZingZing, 02-11-2008 lúc 05:37 AM
    ๑۩۞۩๑Gia đình Hoàng Tộc๑۩۞۩๑
    o0_©«_*ƒullM0on¤ChipZingZing*_«©_o0
    Bôi đen chỗ này sẽ thấy chữ kí của chip
    (^..^)Vậy cũng tin , ngôk dễ sợ (>"<)

†™¯¥øµ_ªñd_mε¯™†

Bé còn quấn tã

chuyện thường thôi hà chị ơi. Đầu năm học cũng có thằng bảo thik em nhưng nó lại sắp wa Mỹ, em nói nó đi đi nhưng nó có vẻ là chân thành và "yêu" em nhiều lắm. Thề đủ thứ, còn bảo ko đi Mỹ nữa, sẽ ở lại chăm sóc em. Nhưng may là em ko nhẹ dạ tin hắn. Em chờ xem hắn đợi em đồng ý hắn tới chừng nào , mới có một tháng hắn đã thay đổi xoành xoạch. Khíp , gọi em là mày rồi đủ thứ. Giờ lại đang theo đuổi chị lớp 11 nào đó. Con trai đứa nào cũng vậy cả. Em nghĩ anh Bin của chị một là còn con nít, giận như "con gái". Còn không thì anh ấy quá rõ ràng là không thật lòng với chị rồi. Em nghĩ chị nên chuẩn bị cho hai tiếng break up. Nhưng em cũng không mong chị sẽ như vậy , chỉ là nhắc trược Còn anh Bin thì mong ảnh sẽ change và make up với chị soon. Gud luck!

Bé đi nhà trẻ NhoxChip_ZingZing's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ๑۩۞۩๑Hoàng Tộc

Hix Cảm ơn em ! nhưng anh bin thì chị sẽ XỬ sau , chị thề sau này không tin con trai nữa đâu !
    ๑۩۞۩๑Gia đình Hoàng Tộc๑۩۞۩๑
    o0_©«_*ƒullM0on¤ChipZingZing*_«©_o0
    Bôi đen chỗ này sẽ thấy chữ kí của chip
    (^..^)Vậy cũng tin , ngôk dễ sợ (>"<)

†™¯¥øµ_ªñd_mε¯™†

Học sinh trung học long quân's Avatar

con trai có nhiều bộ mặt thật xui vì đã nhìn thấy 1 mặt xấu của con trai
    anh vô tình khi trái tim thổn thức :tim:
    vô tình trao gửi trọng cho em
    vô tình nhớ thương vô tình thổn thức
    rồi vô tình đớn đau dưới sự vô tình của người khác

Học sinh trung học BOM!'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    đáy mắt

ủA, nếu hok muốn thì ai mà ép đc,U thjx thì có thể tự chọn ra lời khuyên nào có ích cho mình mà. Vs lại đó là suy nghĩ của mấy anh đó thôi, vì họ là con trai nên vô tâm, hok hiểu mấy (sao U hok đi hỏi con gái ơ) Nên vậy đừng vơ đũa cả nắm thế nhé, U ghi thế tớ cũng chả hiểu là U đang nói xấu ai: boy mem 4rum or cái gã vô tâm vô tính mà U đang yêu nữa đó. Suy nghĩ lại những gì mình nghĩ,viết náh.
    T/B:tớ hok có ý là công kích U đâu,chỉ là nghĩ sao nói vậy thôi à

tÔi...

♥KULL♥

‘๑’- Kẻ Đã Chết ♥ღ♥ Ljnhnghy_It's me's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ¯¬• çĥü †ïċĤ

ủa !!! kỳ ghê...con trai nào cũng thế sao hả cưng???

Giấu đi 1 giọt nước mắt , nở thêm 1 nụ cười . Nghi sẽ làm nếu điều đó mang đến niềm vui cho người Nghi yêu thương
    (¯ °»¶-¶ội ♥ Quý ♥ ╫ộ€»¤¯)

Chân Tình for_you's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Cái chết trắng

Ui da......lại một thằng nhóc sắp lên dĩa ....thành con tôm hùm chấm múi chanh hè ....đời mày tiêu rùi khi gặp chị ấy rùi ....mày đã quên rằng chị ấy là đầu bếp giỏi Leee ....Muuun ....Waaanh ......Ngưu ...!

Sống là tàn nhẫn với những người yêu thương !Chỉ có người trong kẹt mới hiểu người trong cuộc? Một người vì mọi người, mọi người xem tôi như người mọi? Lương tâm em sao bằng lương tháng anh?
    Gió vẫn là gió mãi mãi lặng lẽ

Bé còn quấn tã PrjnceSmjle's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Biên Hòa City

Tùy người thui mà bạn, vơ đũa cả nắm như thế thì tội cho mấy boy vô tội khác thì seo(như mình chẳng hạn)
    Người khùng điên được cái lợi hơn kẻ bình thường là trông họ luôn luôn vui vẻ...

NapoMilu
    Yahoo ID:princesmile07
    My Blog: my.opera.com/PrjnceSmjle/blog/

Trang 1/3 123 cuốicuối