Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 14

Ðề tài: Muốn kưa gái thỳ sang nhà Sư tỉ Chip nà !

Bé đi nhà trẻ NhoxChip_ZingZing's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ๑۩۞۩๑Hoàng Tộc

Cool Muốn kưa gái thỳ sang nhà Sư tỉ Chip nà !

Là một mem có kinh nghiệm lâu năm trong nhìu 4rum , chip tui được nhiều fờ_ ren ( 70% là con chai ) tấm sự về chuyện tìm ngừ Iu , rất đông đảo bạn muốn cóa dc bí kíp kưa gái , zậy thì nhân đây xin chỉ với tư cách một Person am hiểu về các Eva !!! << Tiếp thị dễ sợ
    First thing : Tự trả lời cho mình các câu sau : Bề ngoài bạn đã chuẩn chưa ? Cỡ VS Siêu mẫu Andree chưa ? số đo 3 vòng? Cân nặng ( không ốm nheo cũng không péo phì nha) Chiều cao ? ( Con gái kị nhất trai thấp hơn 1m6 đó )
    Second thing : Mặt mũi phải khá sáng sủa , nếu không đươc... sáng thì....đã có OXY " tút lại vẻ đẹp trai" đây và NIVEA Men nữa !!:cutelaugh:
    Third thing : Phải biết bạn gái mình thích mẫu con trai gì , đây là điều khá quan trọng. Nếu bạn gái mê loại giản dị , thông thái thì bạn có thay đổi để hai đứa hợp gu dc không ? Còn bạn gái cá tính thì bạn đã thực sự nổi bật giữ đám đông chưa?
    Fourth thing : Phải chấp nhận các món ăn ngọt hay khá lạ miệng và những bộ phim Hàn Quốc sướt mướt của bạn gái , chấp nhạn đi shopping , đi mua giày cao gót ( tỉ bik các đệ rất No ưa mấy chuyện này !)nhưng hai đứa phải thường xuyên đi chơi ( nếu gia đình cho phép) đẻ gắn bó và tạo kỉ niệm.... Nữa chứ !
    Finally thing : Phải là người si tình , chung thủy , chu đáo với bạn gái :loveface:
    P/S : đay là bí kíp kưa gái mà Sư tỉ Chip dã dày công nghe tư vấn và viết nên để lại cho các sư đệ xem và học tập , ai tu luyện thành công thì thôi còn ai số đen...bị tẩu hỏa nhập ma , sư tỉ không chịu trách nhiệm ah` nghen ! Bái bai
    Chúc các hoàng tử của chúng ta có được người yêu như ý !!:covu:
    thay đổi nội dung bởi: NhoxChip_ZingZing, 27-10-2008 lúc 08:38 AM
    ๑۩۞۩๑Gia đình Hoàng Tộc๑۩۞۩๑
    o0_©«_*ƒullM0on¤ChipZingZing*_«©_o0
    Bôi đen chỗ này sẽ thấy chữ kí của chip
    (^..^)Vậy cũng tin , ngôk dễ sợ (>"<)

†™¯¥øµ_ªñd_mε¯™†

Thạc sỹ ♥_Vampire_♥'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥Mα Hội♥

hix...để kưa được 1 em mà phải chuẩn bị nhiều vậy, có cần thiết như vậy không

Học sinh trung học pe' ngóc^^!'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    smilE của anh...

ông nì thí ghét, tui hem đọc thì thoy, làm zì mò chửi tui... hok chơi zới ông....>"<
    _(¯°•♥ pé êu nhók ♥•°¯)_

Thạc sỹ ♥_Vampire_♥'s Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥Mα Hội♥

Trích Nguyên văn bởi pe' ngóc^^! View Post
    ông nì thí ghét, tui hem đọc thì thoy, làm zì mò chửi tui... hok chơi zới ông....>"<
    Ơ hay cái em này, làm sao vậy nhỉ, anh chỉ hỏi thôi mờ có chửi gì em đâu làm gì mà dữ dằn vậy :cuane::cuane: bằm bằm :cuane::cuane:

.:.HolloW.:.
    Khách

kiểu cưa này dành cho ProFesSionaL Chip chỉ
    thay đổi nội dung bởi: .:.HolloW.:., 29-10-2008 lúc 01:54 PM

•·.·Ác Nhân Đệ Nhất·.·• starfish_and_my_dream's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Ác Nhân Cốc

con bé chip nì cũng có lắm kiểu, hihi nhưng mà ngừi ta iu rùi đâu có nhìn nhìu vậy kưng

"I love you not only for what you are, but for what I am when I am with you. I love you not only for what you have made of yourself, but for what you are making of me. I love you for the part of me that you bring out"

Nhóm Upload Nhạc Chàng Trai Cao Thượng's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    BMT

tài kưa gái là do bẩm sinh + khổ luyện mà thành, ko phải cứ học ngày 1 ngày 2 là dc, phải qua nhiều lần thất bại mới tự rút bài học dc :tlh:

Học sinh trung học nữhiệpnáothiênquân's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    trong tim c

trùi... nghe có vẻ chàng trai cao thượng rành về kua gái lắm ^_^ kinh nghiệm đầy mình rùi nhỉ

Trang 1/2 12 cuốicuối