Cũng chẳng biết nữa ngố nhỉ! HHT ko mang chúng mình đến với nhau... đơn jản vì trc đó chúng mình đã thân thiết... nếu trở lại ngày ấy, ko biết Ngố và tớ sẽ muốn bắt đầu lại như thế nào... Cái thuở ban đầu tất nhiên vui.. bởi có vui thì mình mới ở lại, fải hok? Hết mưa là nắng... hết vui là lại buồn... âu cũng là quy luật, có ai mãi 1 đời chỉ toàn hạnh fúc...:rock:

HHT thân với Ngố nhanh hơn tớ, bởi Ngố có điều kiện "rùi mài" hơn, tớ thì chỉ tranh thủ thôi! Ngố sớm quen biết nhìu bạn và Ngố hạnh fúc vì họ, tớ nhận ra cho dù bọn tớ ở ngay cạnh, là bạn thân of Ngố nhưng chẳng fải bọn tớ có khả năng chia sẻ tất cả, ko fải Ngố thoả thik huyên thuyên đủ thứ chuyện... mối đứa ở 1 chỗ, có thể lúc Ngố cần bọn tớ lại ko thể ở bên hoặc có thể Ngố ko đủ "can đảm" nói với bọn tớ <-- bọn tớ thế nào cũng mắng cho vì cái tội "push statue" or "đa sầu đa cảm" :theluoi:! Ngày xưa trong tớ... cũng đẹp lung linh lắm chứ, là người hay bắt nạt Ngố nhất nhưng lại luôn muốn support... để tới cái vụ lên ga <-- ừ thì buồn, nhưng mà tớ nghĩ nếu mọi chuyện đã qua thì cứ để nó qua đi luôn Ngố nhỉ! Vậy, đó là vụ Ngố và HHT, tớ và HHT, Ngố và tớ! Bẵng đi bao nhiêu thời jan, nếu như hôm trc Ngố nói lúc fê fê là Ngố thấy tiếc vì đã lẵng fí quá nhiều thời jan thì đối với tớ đó cũng là khoảng thời jan kinh khủng, khó chấp nhận nhất! 1.5 năm- không khí nặng nề... Ngố cạn khô.. còn tớ cũng thành mít ướt... dễ khóc, hay khóc, động tí là khóc, là buồn! Hình ảnh 1 người bạn ko đơn jản muốn xoá thì nhấn Delete... nhưng cho dù thế tớ vẫn ko đủ dũng khí, tớ cứ lỡ tay nhấn Save hoài!!! Ngố này, đây có cho là sự trở lại hay j` đi nữa... tớ cũng chỉ biết nói là tớ cảm ơn trời đất... cho dù tớ đã ngừng cầu nguyện lâu rồi.. tớ vô vọng rùi... mà trời vẫn thương mang Ngố trở về... tớ thấy đó là 1 niềm hạnh fúc quá lớn... tớ vồ vập đón nhận khiến người ta nghĩ tớ đang mải mê chạy theo hư vô! Nhưng tớ cứng đầu hay bảo thủ j` đó lắm, nên tớ ko quan tâm, tớ thik j thì tớ làm, tớ cố gắng, và tớ nghĩ mình sống thật với tình yêu, tình bạn! Ngố ạ, tớ cảm nhận đc sự quan trọg of Ngố cũng như những người bạn khác, tớ iu wy' tất cả... tớ cũng thương Ngố thật nhiều... đơn jản vì Ngố ko Ngố in ít đâu mà là rất NGỐ!
Ngố iu of tớ : *pInk horizon*