Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 9

Ðề tài: Tình thư không dám gởi !

Đệ Nhất Si Tình kaly_love's Avatar

Default Tình thư không dám gởi !

Anh mãi tìm em...

Anh tìm em trong ký ức của anh...

Anh tìm em trong những căn phòng của ngôi nhà này...

Anh tìm em trong những vật dụng của em còn ở nhà anh...

Anh tìm em qua những chiếc áo em từng mặc khi bên anh...

Anh tìm em qua những chiếc áo chính em lựa chọn cho anh...

Anh tìm em trong từng kỉ niệm êm đềm...

Anh tìm em ở những nơi chúng ta từng đến...

Anh tìm em ở cả những nơi anh biết là em ko bao giờ tới...

Anh xem một tờ báo...anh cũng tìm em...

Dừng đèn đỏ ở một ngã tư đường anh cũng tìm em...

Anh tìm em khi bước chân vào một quán cafe hay một quán ăn nào đó...ước gì tình cờ gặp em

Em giờ nơi đâu ? có hay anh tìm em trong đau thương , nước mắt và đôi lúc cười một mình khi cảm thấy em còn gần bên anh...

Em có hay trái tim anh tan nát vì em...nỗi nhớ này bao giờ mới nguôi ngoai được...

Nghĩ về em nước mắt anh cứ chảy , cứ như là nó cứ trực chờ mọi lúc có thể để tuôn ra...

Anh ước , anh ước gì có em lại 1 lần nữa. Một ngày thôi em...một ngày thôi cũng được...Anh sẽ ko ngủ đâu , cũng chẳng thèm chớp mắt , anh sẽ ôm em trong vòng tay cả một ngày...không buông ra dù chỉ 1 giây...Anh sẽ chẳng cần ăn uống , chẳng cần điều gì nữa...để rồi qua đi một ngày đó...anh được chết trong vòng tay em...

Thật đó em...ước gì anh được chết trong tay em để anh biết anh ko bao giờ mất em nữa...Anh có em đến phúc giây cuối cùng...Nỗi đau này dày vò thân xác anh , bao đêm rồi chẳng đêm nào anh ngủ được. Chỉ khi mòn mỏi , mắt mở không lên thì anh mới chợp mắt được một chút...

Viết cái lá thư này , nghĩ về em thật nhiều , nỗi đau như cào xé tim anh...Anh ước gì cho em bên anh 1 ngày , 1 ngày thôi. Rồi cho anh chết đi trong vòng tay em , anh sẽ ko hối hận , anh sẽ ko hối tiếc. Cuộc sống ko có em anh thà chết đi cho xong. Chết trong hạnh phúc. Anh nói thật đó em. ANh giờ phải nói là sống không bằng chết ...nhớ , thương , đau , khổ...tất cả những cái gì tồi tệ nhất đối với 1 trái tim đang hành hạ anh từng ngày giờ từng phút giây...

Những chuỗi ngày chờ đợi trong đau khổ này khiến con người anh càng ngày càng suy sụp...Anh chỉ có được 1 bề ngoài tốt mà thôi . Một gia đình tốt , một công việc tốt , bạn bè nể trọng...nhưng nào ai biết lòng anh xơ xác...tiêu điều...Sống mòn hay Chết mòn ? Gọi sao cho phải ?

Em có biết ngày xưa , mỗi một ngày trôi qua bên em , với em là vô nghĩa . Nhưng đối với anh ngày nào cũng có vô số kỉ niệm . Tất cả thật nhiều , anh muốn quên nhưng càng ngày càng nhớ thêm nhiều kỉ niệm...Mỗi một kỉ niệm là 1 con dao đâm vào tim anh....càng nhiều kỉ niệm thì anh càng đau đớn...Nỗi đau này có ai hiểu cho anh...

Anh đồng ý với bất kỳ ai trên đời này , bất cứ điều gì họ muốn , anh ss đỗi tất cả những gì anh đang có để ai đó có thể mang em về với anh mãi mãi...hoặc nếu như vậy là quá đáng thì cho em về với anh một ngày thôi...rồi cho cuộc đời anh kết thúc vào cuối ngày đó...anh sẽ ko bao giờ ân hận đâu...

Anh tự hỏi ông trời có mắt không ? Có trời phật trên đời này không ? Sao chẳng ai xót thương cho cuộc đời anh , cho nỗi đau của anh...hãy trả cho anh người anh yêu...Ai đó mang em về bên anh dùm đi...muốn anh làm gì anh cũng làm , muốn anh đỗi gì cũng đỗi...làm ơn đi...

Nếu trời xanh cho anh gặp em , yêu em mà không có được em...xin trời kết thúc cuộc sống khổ đau này đi...thật sự ko phải vì anh quá yếu đuối mà vì anh quá yêu em...Nỗi đau này anh thật lòng không chịu nỗi...đau lắm người ơi...

Xin cho em về bên anh , xin cho ai đó đưa em về với anh...Tình yêu này mãi mãi ko hề mờ phai....
    Có Lòng Trồng Hoa Hoa Không Nỡ
    Vô Tình Cắm Liễu Liễu Mọc Xanh

Bé đi nhà trẻ NicKy_Pr0Boy's Avatar

trời àh đó gọi là tình yêu phải hok.mệt vậy

chảng nhẽ người ta có thể trở lên mù quáng khi yêu như vậy sao?
    (¯`*¤»_*»°(`’¸(.¸¤*¤¸’´)¸´¯) ¸,,¸(¯`'¸¶3äߥgïr£(¯`*¤»_*»°« Chíp*_*còi »°«* _«¤ *´¯))£öv룥¸.·'´¯)»°«* _«¤ *´¯)

Bé còn quấn tã

ứơc j em cũng gặp đc người như
    anh hehhe

Bữa nay 5 lần 7 lượt , bao nhiêu tâm sự muốn viết ra mà cứ viết 1/2 rồi lại thôi...

Anh tin...

Anh tin em biết trọng tình nghĩa...có tình có nghĩa

Anh tin em còn yêu anh rất nhiều...

Anh tin bây giờ em cũng đau lòng lắm...

Anh tin em đang....bắt đầu suy nghĩ lại phải ko em ?

Em...

Em hãy suy nghĩ lại....

Em hãy bình tâm để chính chắn hơn để không bao giờ hối tiếc...

Anh thích....

Anh thích chở em lòng vòng thành phố trong mưa....Anh được che chở cho em...Anh thì cứ lãi nhãi năn nỉ em mặc áo mưa . Em ko mặc anh sẽ ko mặc . Em thì ngang bướng ko chịu mặc vì ghét áo mưa . Nhưng cuối cùng thì em cũng phải mặc thôi . Vì em cũng sợ anh lạnh mà . Em biết anh rất sợ lạnh

ANh thích chở em đi xem phim . Uhm , anh thích đưa em đi vậy thôi chứ anh đâu có thích xem phim . Nhưng em thích . Em hay giận anh xem phim mà ko tập trung gì hết . Tập trung sao được khi mà anh cứ thích nhìn em thôi .

Anh thích làm những điều mà anh ko thích nhưng em thích . Vì anh biết em sẽ vui nhiều hơn khi anh chiều chuộng em như thế . Phải ko em ?

Lâu lâu em thích cái gì nói với anh . Uhm , em nói ra là lòng anh cũng đồng ý liền rồi . Nhưng anh thích giả vờ đắn đo suy nghĩ 1 chút vậy đó em . Để em năn nỉ anh 1 xíu thôi , để em vui hơn khi anh đồng ý...

Anh mong...một hạnh phúc . Hạnh phúc với anh thật đơn giản...HP với anh chỉ là....

Anh mong một ngày em về với anh

Anh mong mỗi sáng thức giấc đều có em bên anh

Anh mong trước khi đi làm dc hôn em một cái

Anh mong bữa trưa của anh ko cần ăn quán ngon , đồ ăn ngon mà là do em nấu

Anh mong đi làm về có em chạy ra đón mừng...

Anh mong mỗi tối cả nhà ăn cơm chung , 2 vợ chồng xem tivi , xem phim...

Anh mong mỗi chủ nhật được nghỉ cả nhà mình về thăm ba mẹ em , ăn uống cùng ba mẹ...Đi mua những cái gì đang thiếu trong nhà cho ba mẹ...

Anh mong em mãi mãi bên anh...Anh mong 1 mái ấm gia đình . Một gia đình nhỏ thôi , một căn nhà nhỏ với những tiện nghi cần thiết . Một cuộc sống chẳng cần giàu sang , đầy đủ là được rồi .

Anh mong được nhìn thấy niềm vui trên đôi mắt em

Anh mong em về bên anh , yêu anh , quan tâm anh như ngày xưa để rồi anh sẽ làm tất cả vì em để lo lắng tốt cho em...

Tất cả những thứ đó với anh là hạnh phúc....

Hic thư dài vậy mà mọi người cũng kiên nhẫn đọc hết. Thanks for all

Default Anh cần một người...

Người anh cần hả ?

Không cần đẹp đâu , đẹp rùi cũng già cũng xấu thôi...

Không cần giàu sang đâu vì với anh tiền bạc không phải tất cả

Không cần phải giỏi dang gì bởi vì yêu em rồi cái gì anh cũng cố gắng làm cả

Anh muốn có 1 người đi bên anh cứ phải nắm chặt tay anh cứ như sợ anh chạy mất...

Anh muốn có 1 người lúc nào cũng quan tâm tới anh , cũng sợ anh buồn...

Anh muốn có 1 người yêu anh và biết trân trọng tình yêu của anh...

Anh muốn có 1 người vui khi anh vui , buồn khi anh khóc , khóc khi anh đau...

Anh muốn có 1 người sẵn sàng bên anh những lúc ngặt nghèo khó khăn nhất...

Anh muốn có 1 người sưởi ấm con tim lạnh giá của anh...

Anh muốn có 1 người xa anh 15' thôi cũng nhớ da diết...

Anh muốn có 1 người cứ gặp anh là ôm choàng lấy anh vì thương vì nhớ...

Anh muốn có 1 người hiểu được nỗi đau trong lòng anh...

Anh muốn có 1 người biết quan tâm , cảm nhận và động viên anh những lúc anh bế tắc khó khăn...

Anh muốn có 1 người yêu anh không phải bằng trót lưỡi đầu môi

Anh muốn có 1 người yêu anh ko vụ lợi , ko đắn đo tính toán...

Anh muốn có 1 người biết suy nghĩ chính chắn để làm chủ được tình cảm và trái tim chính mình...

Anh muốn có 1 người coi trọng tình yêu hơn bất cứ cái gì trên đời này...

Anh muốn có 1 người hiểu rằng anh yêu người đó rất nhiều nên sẵn sáng tha thứ và bỏ qua tất cả cho người đó .

Anh muốn có 1 người hiểu rằng người đó rất quan trọng đối với đời anh...

Anh muốn có 1 người hiểu rằng lúc nào anh cũng cố gắng cho người đó 1 lối về...

Anh muốn có 1 người hiểu rằng anh quá thương người đó nên mãi níu kéo 1 nỗi đau...

ANh muốn có 1 người hiểu rằng anh đã cố gắng rất nhiều để tốt hơn , để lo được những gì người đó cần và về bên anh

Và anh muốn có 1 người khi biết mình đã sai , thì hãy quay về bên anh vì anh vẫn đợi người đó .

Bé đi nhà trẻ Kún kute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ♥ †ráï †ïm ♥

Trích Nguyên văn bởi nhím pun_hn2 View Post
    ứơc j em cũng gặp đc người như
    anh hehhe
    kẩn thận kẻo bị lừa đó ,đàn ông bây giờ đểu lắm ,tjn làm chj:santa3:
    :'''*.♥♥ kÚn kUtE ♥♥.*''':
    Ngày mai nếu lúc thức dậy và em thấy anh bên cạnh

thì em sẽ nắm lấy cách tay hoài kô buông

E sẽ vòng tay em và ôm lấy anh dịu dàng

Để cho anh kô ngày nào xa em

Trích Nguyên văn bởi Kún kute View Post
    kẩn thận kẻo bị lừa đó ,đàn ông bây giờ đểu lắm ,tjn làm chj:santa3:
    Bạn vui lòng cẩn thận ngôn từ của mình nha

Bé còn quấn tã

hic, cảm động quá

Còn đây là diem thi tot nghiep thpt 2010?.

Trang 1/2 12 cuốicuối