Trang 1/2 12 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 8 trên 11

Ðề tài: __Anh Đã Sẵn Sàng Buông Tay Em Ra__

Bé còn quấn tã m2Y1n.TvT's Avatar

Post __Anh Đã Sẵn Sàng Buông Tay Em Ra__

Em àh

Anh sẵn sàng buông tay em ra.Thật sự phải buông thôi,bởi vì anh đã mệt nhoài bước chân anh nặng trĩu,cánh tay đã mỏi nhừ theo ngày tháng chạy theo cái bóng cũa em.Và đến lúc này đây,anh đã tự nhủ với mình rằng :Anh đã sẵn sàng rồi : Sẵn sàng cho cái việc mà anh nghĩ mình sẽ chẵng bao giờ làm được đâu.Đó là buông tay và ra đi.

Cái cảm giác mất mát này làm anh làm anh thật sự đau đớn,hằng hộc và phải bậc khóc,những giọt nước mắt mặn chát làm anh buồn lại càng buồn.Nhưng có mấy ai hiểu cho anh:
    _Buông tay em ra là sẽ không nắm lại nữa,cũng có nghĩa là mất đi chỗ dựa,mất đi tất cả - Như thế thì anh sẽ ngã và khi anh ngã thì em có thật sự xót xa không?
    _Buông tay em ra là có nghĩa không còn có em,mất đi em và mất đi cái hơi thở cũa những ngày qua.Có lẽ anh sẽ chết trong nỗi dày vò cũa bản thân.
    _Buông tay em ra là có nghĩa khi anh quay sang bên cạnh để tìm kím 1 bờ vai thì chỉ nhận được sự trống trãi.
    _Buông tay em ra là em sẽ ra đi và em sẽ không còn là cũa riêng anh nữa.
    Từ bây giờ anh sẽ học cách chịu đựng 1 mình - Những nỗi đau,những chăng trở và anh sẽ học cách bước đi 1 mình không có chỗ dựa nào cả.
    Và sẽ có 1 ngày em sẽ quay lại và nắm lại đôi bàn tay này chứ?? Sẽ có 1 ngày em nhận ra rằng em sống mà không thể thiếu anh chứ??? Sẽ có 1 ngày em hiểu mình đã làm tổn thương anh chứ?? Tại sao lại cho anh hy vọng rồi lại tước lấy nó??Tại sao lại cho người ta hạnh phúc rồi rời bỏ hạnh phúc ấy?? Nói nữa nói mãi cũng chẵng bao giờ nói hết được những gì anh đang dấu trong lòng.Nhưng ít ra anh cũng đã sẵn sàng đối diện với chính mình - Với sự thật phủ phàng ấy.Nhìn em bước đi và ngưỡng mặt lên trời để cho nước mắt chảy ngược vào lại trong tim.Anh đã buông tay và em hãy đi đi

Chúc em luôn hạnh phúc.....
    thay đổi nội dung bởi: Trang Sassy, 05-09-2008 lúc 05:20 AM
    .....[Regret gnawing at the heart]......

Sinh viên đại học girl_no_cute's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    Trong ♥ღ♥ Chồng i

hic em cũng như anh em đã sãn sàng buông tay ng ấy ra nhưng buông ra rùi em hok còn bik nắm vào đâu để em đi mà hok ngã quỵ.
    Em chƯa baO giỜ thỬ buÔng tAy... Em chỉ biẾt níU giỮ... ckỉ biẾt lÔi kÉo...Em sỢ pHải đÁnk mẤt ... nHưng, sỰ thẬt là kHi Em giẰng cO vs tẤt cẢ nHư tkẾ Em đà mẤt tHật nhiỀu ....
    tỪ bÂy giỜ Em sẼ tẬp buÔng tAy... tẬp chO đi nhỮg ji Em muỐn giỮ lẤy.. Để rỒi tỪ đÓ... Em sẼ nHận đƯợc nhIều hƠn...!!!!

Tiểu học - Đại học chữ to nít ranh học đòi's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    in the sun

Cool

Trích Nguyên văn bởi m2Y1n.TvT View Post
    Em àh

Anh sẵn sàng buông tay em ra.Thật sự phải buông thôi,bởi vì anh đã mệt nhoài bước chân anh nặng trĩu,cánh tay đã mỏi nhừ theo ngày tháng chạy theo cái bóng cũa em.Và đến lúc này đây,anh đã tự nhủ với mình rằng :Anh đã sẵn sàng rồi : Sẵn sàng cho cái việc mà anh nghĩ mình sẽ chẵng bao giờ làm được đâu.Đó là buông tay và ra đi.

đi đi

Chúc em luôn hạnh phúc.....
    mệt mỏi thế thì có lẽ xa nhau là tốt hơn đó
    gió sẽ làm cho đám lứa bùng cháy to hơn, nhưng thử thách sẽ làm cho tính yêu đẹp hơn
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    Gió sẽ làm cho đám lửa bùng cháy to hơn
    Nhưng thử thách sẽ làm cho tình yêu đẹp hơn

Bé đi nhà trẻ
    Nơi Cư Ngụ
    Đầu đường só ch�

"hãy cho đi để rồi nhận lấy, hãy vứt bỏ để rồi có nhiều hơn"
    hãy buông tay để thử thách lòng mình và cả người kia nữa. có nhưng thứ nếu ko thể vứt bỏ thì hãy cất nó đi , hãy cứ buông tay để người ta biết người ta cần mình như thế nào!

Một tâm sự rất dịu dàng nhưng chua xót. Mong bạn tìm được sự đồng cảm và chia sẻ khác trong một tình yêu khác. Cuộc đời mà , phải thế không?

Xin mùa yêu đừng về hơn thế ..

Sinh viên đại học PeNy's Avatar
    Nơi Cư Ngụ
    ....Tình Yêu....

Tay của anh ko đủ sức nắm tay ấy nữa thì phải buông ra. Điều đó là điều mà mỗi người phải đối mặt. Nó rất khó chịu những ta phải chịu.
    ¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸PéÑy¸.·'´¯) ¸,ø¤°``°¤ø,¸(¯`'·.¸

đến với nhau chân thành thì sẽ mãi luôn nhận được hạnh phúc của sự chân thành

Bé đi nhà trẻ Sh0Ck_s0_kHaNh's Avatar

nếu phải chạy theo cái bóng của cô ấy thì "buông tay" như bạn nói là một điều hoàn toàn đúng cho dù có đau đi nữa thì vẫn còn hơn là chạy theo cái bóng
    ------------------------gái gú chỉ là phù du-----------------------
    thầy bu mới là chính
    <ngu là rất khổ>

Bé đi nhà trẻ buck(vitcon_matkinh)'s Avatar

tớ cũng thế không muốn buông tay ngốc ra nhưng cuối cùng tớ cũng phải buông ra thui. tớ không muốn thế không muốn 1 chút nào cả nhưng cũng phải chấp nhận.ngốc muốn thế nên tớ cũng chấp nhận buông tay ngốc ra vì tớ biết dù giữ mãi ngốc thế cũng thế thôi.những ngày không có ngốc bên tớ tớ buồn kinh khủng nhưng tớ lại chính chắn hơn ,nhưng ngốc có hiểu tớ thích ngốc thế nào không một ngày ngốc hiểu ra có lẻ cũng là ngày ngốc mất tớ thật sự.vì tớ đã ở bên ngốc nên có lè ngốc chưa bao giờ trân trọng xa nhau như thế 4 năm sao khi hoàn thành xong đai học ngốc còn ở bên tớ không?

Trang 1/2 12 cuốicuối